Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
Ui. T cũng thi mà chưa ôn đc tý gì! HUHU. Nhà mình học tn rùi? Bên này thi khó lắm hả mọi người?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
Ui. T cũng thi mà chưa ôn đc tý gì! HUHU. Nhà mình học tn rùi? Bên này thi khó lắm hả mọi người?

m cũng chưa thi bao h nên k dám nói bừa..nhưng để ôn hết n j mà họ cho mình ôn tập thì đúng là khó nhăn răng...m cũng đã ôn đc j đâu.galogo thi ngành j vậy.mà sao ít ng quan tâm ubck thế nhỉ thấy đi ôn tập thì đông lắm cơ mà.hay các b i ở diễn đàn khác rồi mà m k biết...có b nào biết thông tin j chia sẻ cho m vs.thx moi ng nhìu

ôi nhìn bên hải quan vs bhxh bàn luận mà m sốt hết cả ruột...

Sửa lần cuối:
G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
galogo thi luật! T học chẳng vào tý nào, lại cứ bi quan là những chỗ này thật khó nhằn :((
Dù sao thì cũng phải cố. TTCK đang chẻo vẻo nên các bác ý ko mấy mặn mà... :))
Chúc ai thi thì thi thật tốt nhá! :D

N

nguyenminh149

Sơ cấp
21/7/11
4
0
0
ha noi
không biết các bạn dự định thi vào UBCK NN có bác nào đầu tư chứng vịt không , mong các bác khi đỗ nhớ đến tình trạng bây giờ của CKVN , ......1 thi trường chán phèo nó đã giết hết niềm tin của nhà đầu tư

H

haln025

Sơ cấp
13/10/09
8
0
0
Ha noi
Tình hình mọi người làm bài tốt ko? Mình học tủ ... nên bị tủ đè... Hic hic,... Mà hôm đi hệ thống thầy gì có nói là ko ra phần lạm phát vì năm ngoái đã ra rùi, thế mà... vẫn dính câu đó. Chít chắc rùi...!!!

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
?Mọi người tình hình ra sao? Thi tốt hem?
Chắc t tạch tiếng anh đến 90% ý! Sao mềnh lại dốt đặc cán mai mười hai cán cuốc cái thể loại này thế nhỉ :((
Rất là.......... So sad!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ôi phí thế b thế thì bổ sung tiếng Anh ngay đi vì h đi làm chỗ nào chả cần tiếng Anh :( thế mấy môn nghiệp vụ bạn làm tn chia sẻ mọi ng đi :D

Tình hình mọi người làm bài tốt ko? Mình học tủ ... nên bị tủ đè... Hic hic,... Mà hôm đi hệ thống thầy gì có nói là ko ra phần lạm phát vì năm ngoái đã ra rùi, thế mà... vẫn dính câu đó. Chít chắc rùi...!!!

chắc k phải 1m bạn lệch tủ đâu.hic mấy phần nữa k cho ôn vẫn hỏi như thường..đúng là hại m huhu...k biết bao h mới có kết quả đây để còn tính đg mới chứ :(

Sửa lần cuối:
I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Quên mất, hôm nay thi xong mà không hỏi bao giờ có kết quả. :(
Mình thi Kế - Kiểm, lấy có 5 người mà có 75 người thi, haiz, khó thật đấy. Phòng mình có một chị thi năm ngoái, năm nay thi tiếp bảo là đề năm ngoái cho lạm phát rồi, năm nay chắc ko ra, thế mà vẫn ra như thường. Dân tình bị tủ đè hàng loạt :(

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
Quên mất, hôm nay thi xong mà không hỏi bao giờ có kết quả. :(
Mình thi Kế - Kiểm, lấy có 5 người mà có 75 người thi, haiz, khó thật đấy. Phòng mình có một chị thi năm ngoái, năm nay thi tiếp bảo là đề năm ngoái cho lạm phát rồi, năm nay chắc ko ra, thế mà vẫn ra như thường. Dân tình bị tủ đè hàng loạt :(

tủ đè mà sao tớ thấy các bạn viết kinh thế...hic lúc lên nộp bài thấy có b còn viết 5 tờ hic chán luôn :(((((...mặt bằng bên KK thế nào hả b...chúng m lại fai chờ giống bên thuế vs hải quan ah...nản nhỉ

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Chắc cũng như thế, chờ dài cổ.
Bên KK các bạn ấy cũng viết được trung bình 3-4 tờ, ko kể phần trắc nghiệm. Mình chỉ làm được bài tập, còn lý thuyết chém gió toàn bộ luôn :(

H

hongxuan209

Sơ cấp
6/5/11
12
0
0
Hà Nội
ôi buồn quá! kết quả của việc lười và chủ quan là thế này đây... bên này thi thế mới gọi là thi chứ! mặc dù mình bị lập biên bản nhưng mình vẫn hoan nghênh tinh thần của các bác bên ubck hì hì... mình thi tin có 16 ng thi lấy 8 mà chắc là khoảng 1-2 ng có khả năng đỗ hí hí ... những bạn nào đỗ vào đây thì thật sự xứng đáng.... chúc mừng những ai đã tâm huyết thực sự... mình sẽ chờ cơ hội vào năm sau... hì hì

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Mình cũng đồng ý vs bạn Xuân, thi ở đây hơn hẳn so với thuế, hải quan & BHXH, bên CNTT nổi tiếng là thi khó.

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
Mình cũng đồng ý vs bạn Xuân, thi ở đây hơn hẳn so với thuế, hải quan & BHXH, bên CNTT nổi tiếng là thi khó.

mình cũng biết là thi khó nhưng như năm ngoái tuyển có vài ng CNTT thôi mà cũng k tuyển đc thì k hiểu ntn...

G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
Ko biết chờ đến bao giờ hả cả nhà! Theo tình hình mọi năm thfi sau 1 tháng sẽ biết kết quả chứ ko lâu như THuế đâu! T làm tiếng anh kém nên sợ ko đc 50dd. Mấy môn kia cũng tạm tạm! Thui thì kệ vậy... Hi\aiz. CHúc mọi người sẽ có bến "bình yên" để trôi về nhá@!
:)

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
Ko biết chờ đến bao giờ hả cả nhà! Theo tình hình mọi năm thfi sau 1 tháng sẽ biết kết quả chứ ko lâu như THuế đâu! T làm tiếng anh kém nên sợ ko đc 50dd. Mấy môn kia cũng tạm tạm! Thui thì kệ vậy... Hi\aiz. CHúc mọi người sẽ có bến "bình yên" để trôi về nhá@!
:)

ôi m nghĩ bét nhất cũng phải mất 2tháng mới có kết quả đến tay bọn m chứ 1thang thì nhanh quá k đúng chát NN tẹo nào...:d

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
2 tháng cũng là nhanh rùi ấy, bên thuế tận 5 tháng có kết quả, rồi đến lúc đi làm chả hơn nửa năm.
@galogo: Năm ngoái là cộng điểm tin với tiếng Anh hay sao ấy.

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
2 tháng cũng là nhanh rùi ấy, bên thuế tận 5 tháng có kết quả, rồi đến lúc đi làm chả hơn nửa năm.
@galogo: Năm ngoái là cộng điểm tin với tiếng Anh hay sao ấy.

trời nếu là nửa năm thì mình làm j cho hết nửa năm đây...1 2 thág thì còn cố đc chứ nửa năm như bên thuế thì quá là oải...:(((( hi vọng là k như vậy..

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
các bạn thi cong chức chứng khoán ơi, hôm nay tớ mới vào nên đọc được bài của các bạn, có ai làm ơn gửi cho tớ đề thi được không?
mail của tớ là: phuongthao88.vn@gmail.com
tớ đã qua năm nay k thi được nên kỳ thi sau tớ định thi, mọi người giúp tớ nhé!
cảm ơn các bạn rất nhiều
đề họ thu hết rồi lấy đâu ra mà share chỉ nhớ là đúng nội dung họ cho ôn tập thôi..mỗi năm 1 khác mà.cứ ôn hết n j họ cho ôn là thi đc

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Bạn thi vào ngành j mới đựơc chứ?
Lúc nộp hồ sơ thì bạn mua tài liệu về ôn, trước lúc thi 3 tuần thì họ giới hạn, về ôn theo đúng phần giới hạn đấy sẽ làm được bài. Nhưng mà giới hạn cũng rộng, tài liệu nhiều nếu học từ lúc đầu thì được nhưng đến lúc giới hạn --> thi thì khó mà học được hết đâu.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
không biết các bạn dự định thi vào UBCK NN có bác nào đầu tư chứng vịt không , mong các bác khi đỗ nhớ đến tình trạng bây giờ của CKVN , ......1 thi trường chán phèo nó đã giết hết niềm tin của nhà đầu tư
Các nhà đầu tư cứ đau đầu vì tiền mất nhưng nhân viên ở ủy ban chứng khoán nhà nước vẫn cứ giàu sụ.

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
Các nhà đầu tư cứ đau đầu vì tiền mất nhưng nhân viên ở ủy ban chứng khoán nhà nước vẫn cứ giàu sụ.

m đâu có thấy thế đâu nhỉ.quan chức cán bộ thì mới kiếm đc chứ nhân viên quèn thì lấy đâu ra mà giàu...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA