Cafe & quà Miền Nam các bác ơi!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Viva nói:
Bé Lannhu dạo này ăn nói "shock" quá, mà sao anh thấy hễ Seiko mỏ nhọn đi đến đâu là thấy Ét-te đi theo bảo kê thế nhỉ ????
Á á, anh dám nói Who là Seiko mỏ nhọn nhá. Người ta xinh thế mà dám nói sàng. Ác quá!:lol:

W ơi, xử sao bác này đây??

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoangloc nói:
Virgin ơi, khổ thân anh, hôm trước tí tởn thế nào mà Who làm rơi vài trăm nụ hôn của anh trên máy bay rồi... Chỉ còn cách anh ra ngoài này gửi trực tiếp thôi.. Nhanh lên, các mem nữ ngoài Bắc đang mong quà của anh Virgin đấy :biggrin:
Còn quà của bác Viva gửi cho các mem độc thân là một câu chuyện, đảm bảo nghe xong sợ vãi linh hồn, không dám lấy chồng lấy vợ nữa...
Khổ thế là mấy anh phi hành đoàn họ nhặt được hết nụ hôn của anh rùi. Uổng công anh quá anh Virgin nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
:biggrin: Ậy! Ai lại làm thế bao vờ. Để khi nào anh vào đây em sẽ tình nguyện gởi.... vài ngàn:1luvu: :biggrin:
Nhớ nhé! lúc đó đừng có trốn đấy.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Nhớ nhé! lúc đó đừng có trốn đấy.
Anh nhá! Vi phạm quyền tác giả, tác phẩm nhá!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
Anh nhá! Vi phạm quyền tác giả, tác phẩm nhá!
Vậy thì em phạt anh đi nhé! không lại bị kêu vi phạm tác quyền.
Phạt thì cứ phạt nhưng đổi từ cấp độ ngàn ra triệu nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trùi, mới hong online có tí xíu mà mấy bác "tám" thấy sợ luôn, làm em... nhịn hỏng nổi, phải nhảy vào 8 chung, hi hi...
WhoAmI và HoangLoc ơi, 2 em vào đây chơi vui không nè, mấy bữa đó Cothant overload quá, hix, phải chi 2 người ở lại lâu lâu 1 chút thì.... cothant sẽ nói Phantuannam dắt 2 người đi chơi cho biết :biggrin:
Em Lannhu, dạo này trình độ 8 của em có tiến bộ rõ rệt hén. :p

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
cothant nói:
WhoAmI và HoangLoc ơi, 2 em vào đây chơi vui không nè, mấy bữa đó Cothant overload quá, hix, phải chi 2 người ở lại lâu lâu 1 chút thì.... cothant sẽ nói Phantuannam dắt 2 người đi chơi cho biết :biggrin:
Hic, kiểu này ko bít có phải là overload ăn ko đây!!!!???:wall:

Em Lannhu, dạo này trình độ 8 của em có tiến bộ rõ rệt hén. :p
Dạo này đâu mà dạo này, mọi hôm chỉ là hình thức thôi.:banana:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
lannhu nói:
Hic, kiểu này ko bít có phải là overload ăn ko đây!!!!???:wall: :

Ờ ờ, dạo này anh đang... diet em à, sợ mập lắm, hỏng dám ăn nhiều, bữa gặp em anh đâu có ăn gì đâu, thấy không (bị 2 người kế bên dành hết trơn rồi :wall: )

lannhu nói:
Dạo này đâu mà dạo này, mọi hôm chỉ là hình thức thôi.:banana:

Thế ra "nội dung" em khác xa "hình thức" à....eo ôi.....

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
cothant nói:

Nó làm sao mà "eo ôi" kinh thế hả Cothant ? Chú biết cái "Nội dung" đó rồi à ? Méc Haphi cho coi :lol:

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Viva nói:
Nó làm sao mà "eo ôi" kinh thế hả Cothant ? Chú biết cái "Nội dung" đó rồi à ? Méc Haphi cho coi :lol:
Cán bộ Viva này cứ nghe ấy ấy 1 tẹo là thả hồn bay tứ tung rồi => Lạ!

Bẩu sửa chữ ký thì chưa, còn tiếc và sợ điều tiếng hay sao đây?!

Chữ ký của Viva gợi ý được sửa như sau, mời bà con tham khảo & bình loạn: "Chồng thèm - vợ gật - thêm con, "mệt" lắm!"

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
cothant nói:
Ờ ờ, dạo này anh đang... diet em à, sợ mập lắm, hỏng dám ăn nhiều, bữa gặp em anh đâu có ăn gì đâu, thấy không (bị 2 người kế bên dành hết trơn rồi :wall: )
Hichic, ko thể tưởng tượng nỗi và càng ko dám tưởng tượng một cothant hậu diet sẽ như thế nào!?

Hichic, sao lại cho cái chữ hình thức của tớ vào ngoặc kép thế kia???
Cothant còn trẻ mà đã học đòi theo mốt người già thế này ah???!!!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
WhoamI nói:
Hic, ổ địch cũng không bằng ổ tám! Kinh thật! Tớ ủy quyền cho cậu tòan quyển xử lý đấy!
Sau một hồi suy nghĩ, tớ thấy hướng xử lý như thế này là hợp tình hợp lý nhất: Bắt bác ý ra HN để mang một trăm nụ hôn vào gởi trả lại anh Virgin nhá?;)

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Ôi..., anh Cò thán mà muốn giảm cân nữa thì em xin, không khéo một ngày kia có ngọn gió mang anh ra cho các mem miền Bắc thì thích nhỉ.

Hic, tưởng Who là ông tướng nào chứ, té ra là một bà tướng, trông dữ dằn đáo để, làm tớ suýt nữa thì vỡ mật. hế hế....

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
pótay các bác miền Nam.
Topic này dành cho các mem miền Bắc rủ nhau uống càfe, các bác ấy đâu không thấy toàn thấy các lão Viva, Vuhoaiduc, cothant....cùng với ả lannhư vào quậy....:wall: :wall:

lannhu nói:
Sau một hồi suy nghĩ, tớ thấy hướng xử lý như thế này là hợp tình hợp lý nhất: Bắt bác ý ra HN để mang một trăm nụ hôn vào gởi trả lại anh Virgin nhá?

Ô môi chết :wall: không nhận đâu

W

WhoamI

Cao cấp
pó tay, pó chưn với các pác..topic này không ở Trong box giao lưu, thu giãn nên nó cứ hiện ra ở mục bài mới. Nên các bác tám vừa thui, chính phủ mà can thiệp là em không chuyển được quà của các bác tới địa chỉ cần tới đâu đấy nhé! Lúc đó thì...hi`hi`

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Virgin nói:
pótay các bác miền Nam.
Topic này dành cho các mem miền Bắc rủ nhau uống càfe, các bác ấy đâu không thấy toàn thấy các lão Viva, Vuhoaiduc, cothant....cùng với ả lannhư vào quậy....:wall: :wall:

Ơ cái chú Vơ-trinh này lạ, chú cũng vào đây lia lịa mà lại còn chê trách các bác.

Mà vụ này cũng chẳng có gì , giao lưu văn hóa Bắc Nam cho tăng thêm phần tình cảm mà WhoamI và em gái tôi (Hoangloc) nhỉ ?

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
lannhu nói:
Em mách nước cho nhé: Anh ra thẳng ngoài đấy ký Hợp Đồng trực tiếp với W luôn, ko cần thông qua đại lý Viva làm gì cho rách việc. Hê hê..
Cám ơn LanNhu nhá.
Từ trực quan sinh động ---> tư duy trừu tượng; từ tư duy trừu tượng ---> thực tiễn khách quan => Cho thấy: Không tin bố con thằng lào được. (--->Viva)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA