Mỗi tuần một chuyên đề

Cafe & quà Miền Nam các bác ơi!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
cothant nói:
Đúng rồi, ba chớp ba nháng , chưa gì đã cười và chọc quê mình :banana:
Sao chú? Vừa rồi đi kiểm toán có vui không? có thấy em nào đẹp đẹp không?
Chú viết gì mà cụt ngủn thế? Mấy em khen chú quá trời kìa.....Nhưng mà chú cẩn thận với mấy em này đấy.

Mình lạc hậu rồi, Viva, VuhoaiĐuc, olo, Ziczac ơi, Lần này không biết có tái xuất giang hồ không nữa??????

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
Khỉ gió, Tám ve kêu dế sầu !
Phải đổi tên thành dân Kế Tán mới đúng, chịu không nổi nữa, thiệt tình ....

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chịu không nổi cái lạnh hay cái nóng xứ Ai Cập hả? Về ngôi nhà này là vui quá rồi, còn kêu ca nỗi gì? Thiệt tình...

Six Quit nói:
chịu không nổi nữa, thiệt tình ....

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Nguyen Tu Anh nói:
Chịu không nổi cái lạnh hay cái nóng xứ Ai Cập hả? Về ngôi nhà này là vui quá rồi, còn kêu ca nỗi gì? Thiệt tình...
Tú_Anh ơi, kí thằng zíc-zéc mỏ nhọn hoắt đang cho Vũ_Đại sống lại kìa. 8 gì mà 8 thía?! Gọi bằng má chín mới đúng.
Kiểu này từ VHD thành VuDuc, Trần Chân thành Trần Châu, không khéo lại thành "Thần Châu" ...cho chúng mình bay lên cung Trăng "tâm sự" nữa đây!
:dzo:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Á à, anh nhá! Anh là Vũ Đại mà hổng nói gì cho em hết trơn hết ráo! Để đến bi giờ, nhờ có ông em ziczac thì em mới biết.

Ứ ừ, bắt đền anh đấy!

VuHoaiDuc nói:
Tú_Anh ơi, kí thằng zíc-zéc mỏ nhọn hoắt đang cho Vũ_Đại sống lại kìa. 8 gì mà 8 thía?! Gọi bằng má chín mới đúng.
Kiểu này từ VHD thành VuDuc, Trần Chân thành Trần Châu, không khéo lại thành "Thần Châu" ...cho chúng mình bay lên cung Trăng "tâm sự" nữa đây!
:dzo:

S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
Nguyen Tu Anh nói:

Hic, Mod mà còn nói zì thì Web Ketoan trở thành Web Ketán rùi, huhu

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Ủa vậy hả, VHD la Vũ Đại à, Vậy mà cứ tưởng Vũ Đại là Mình Chứ
Làm mừng hụt. Chúc mừng anh VHĐ nhé.

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
AC3K nói:
Sao chú? Vừa rồi đi kiểm toán có vui không? có thấy em nào đẹp đẹp không?
Chú viết gì mà cụt ngủn thế? Mấy em khen chú quá trời kìa.....Nhưng mà chú cẩn thận với mấy em này đấy.

Mình lạc hậu rồi, Viva, VuhoaiĐuc, olo, Ziczac ơi, Lần này không biết có tái xuất giang hồ không nữa??????
Hix, em nào em thấy cũng đẹp :1luvu: ... nhưng... đâu có xơ múi gì được đâu, vì nghe đâu... có 1 em là..."bạn" bác mà, làm sao em dám hó hé. :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA