Tin vui cho webketoan !

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Tối hôm qua các mem WKT tại Hải Phòng đã tổ chức gặp mặt buổi cuối năm và chúc mừng admin HyperVN cùng với Easy Lubricant lên chức Bố. Như vậy là gia đình WKT tại HP đã có thêm 2 thành viên nhí!
Chúc mừng các đồng chí lên chức Bố!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phantom

Guest
31/12/05
4
0
0
Hai Phong
Em cũng xin gửi lời Chúc mừng Bác HyperVn. Năm mới có thêm thanh viên mới, chắc là bận rộn lắm.

Y

yenlth

Guest
22/11/05
27
0
0
Hà Nội
Chúc mưng anh nhé! :banana: Có thêm thành viên mới thì sẽ bận rộn hơn, nhưng sẽ rất vui đấy anh ạ.

V

vodanthanh

Trung cấp
28/12/05
126
0
0
40
QuangNgai
Em cũng xin chúc mừng anh và cả chị nữa nhé. Mọi người không công bằng tí nào không có chị thì làm sao có cu tí hả?
Chúc nhóc nhà anh ngoan, đừng có quậy bố nhiều nhất là vào thời điểm " nước sôi lửa bỏng" như thế này. ( Nói nhỏ nha- thằng nhóc ấy ra đời vào thời điểm hơi bị sơm//// sao anh chị không để đến giao thừa luôn hi hi hi)

S

sunday

Guest
27/9/05
13
0
0
Ha noi
Chúc mừng anh HyperVN khi có cu tí nhé. Tết năm nay cu tí nhà anh tha hồ nhận tiền lì xì của các member trong wkt rùi.

G

gaubong

Guest
Chúc mừng gia đình bác Admin nha! Năm nay Tết nhà bác chắc chắn là vui lắm đấy!

T

thepinklife

Guest
7/12/05
13
0
0
46
Hành tinh đỏ
Xin chúc mừng anh HyperVN nhé! Vài năm nữa nếu có ai nhận được nửa quả tim còn lại của em, chắc chắn em sẽ cố gắng kiếm được một cô công chúa, đặng làm sui với anh...cho đại gia đình WKT ngày càng dài dòng, dài giống hơn anh nhé! Xin chúc mừng!

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ Chúc mừng admin nhé

_ Quản lý 1 forum và quản lý 1 gia đình nho nhỏ (cùng với 1 thằng cu nho nhỏ) sẽ rất tốn nhiều thời gian và công sức nhưng đầy niềm vui và đam mê.. Mong rằng admin luôn vững bước nhé.

_ Xin chúc mừng

C

cucgach29

Guest
8/1/06
1
0
1
49
Dalat
chuc mung ban! wa nam moi lai co them niem vui moi qua la hanh phuc nhat roi! chuc hanh phuc va thanh dat

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Rất cảm ơn các bạn đã chia vui cùng HyperVN, quả là nên chức bố sướng thật, nhưng mà mệt cũng không kém, trộm vía, thằng cu nhà mình cũng ngoan nên hai vợ chồng đỡ nhiều.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chúc mừng HyperVn tăng thêm trách nhiệm
(lần này không tăng lương mà chỉ tăng thêm niềm vui)
Chúc mừng! Chúc mừng! 3 ngọn nến lung linh
:1luvu: :1luvu: :1luvu:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA