Trận ra quân đầu năm của WKT miền Nam với FPT

• Thread starter Age of Empires
  • Ngày gửi
A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
- Theo lời mời của một văn phòng đại diện FPT. Vào lúc 18h30 ngày thứ 3 ngày 24 - 01 - 2006 tại sân bóng Câu Lạc Bộ Bi Sắt số 83 Cao Thắng Quận 10 TPHCM. Chúng ta sẽ có trận giao hữu với FPT rất mong các bạn cầu thủ và cổ động viên của WKT tham gia nhiệt tình.
- Sân bóng mini (cỏ nhân tạo) đá với đội hình 5 người (4 đá 1 chụp), vì là đá sân cỏ nên mọi người phải mang giày đinh.

Thân chào

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Giày đinh thì cothant không có rồi, chỉ có bata thôi. hay để cothant ra tiệm mua vài cây đinh gắn vào nhỉ.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Mình sẽ có mặt để cổ vũ cho đội bóng. Chúc các bạn có một trận giao hữu có nhiều bàn thắng!

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Cho nhà em tham gia với, ghiên đá bánh quá hà...

Câu Lạc Bộ Bi Sắt Q10 hình như nằm trên đường Cao Thắng nối dài thì phải... ok, đá xong đi chợ Đêm Kỳ Hòa luôn...

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Vì chỉ đá với đội hình chỉ có 5 người thôi nên anh Age of Empires phải tuyển chọn kỹ tý nhé, đá với đội hình 5 thì lối đá thiên về kỹ thuật, đá cho ra hồn một tý. Nếu hôm đó em chưa về quê thì nhất định sẽ đến ủng hộ.
Chúc thắng lợi.
Thân!!!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Viet Huong nói:
Mình sẽ có mặt để cổ vũ cho đội bóng. Chúc các bạn có một trận giao hữu có nhiều bàn thắng!
Chị ơi, em nghĩ chắc sẽ có nhiều bàn thắng thôi chị ơi, chị an tâm, vấn đề là... đội nào ghi được :lol:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, các bác tính ko ăn Tết hay sao mà đá cận Tết thế?:biggrin:

Chúc các bác năm mới sẽ thắng lợi nhé! Em sẽ nhiệt tình cổ vũ qua màn ảnh....

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Để em xách cái ca mê ra đi quay rồi truyền hình trực tiếp nhé. Xem thì được chứ em đá đấm í ẹ lắm.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
IChiNoVa nói:
Để em xách cái ca mê ra đi quay rồi truyền hình trực tiếp nhé. Xem thì được chứ em đá đấm í ẹ lắm.
Bẩm cụ, cụ đứng xa xa cho bọn............trẻ nó đá (hik, xozi các bác), cụ mà bắng nhắng ngoài đó có mà chúng nó cho cụ bay vào lưới thay bóng mất, già rùi còn ham. Cụ mà đi cổ vũ nhớ mang theo mấy viên thuốc trợ tim...khổ...già rùi (than ôi, thời oanh liệt - ko biết có oanh ...liệt ko - nay còn đâu! poor U:biggrin: )

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
hì hì............., càng già càng hăng mà.

Đừng có khinh thường lớp già nghen. Ngày xưa á, ông Khổng sinh ra Khổng Tử lúc 80 tuổi đấy. Ấy thế mà ông Khổng Tử giỏi thế đấy.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
lannhu nói:
Hic, các bác tính ko ăn Tết hay sao mà đá cận Tết thế?:biggrin:

Em lannhu nói có lẻ đúng đấy, để qua Tết đi các bác ơi. 24/1 ông Táo về Giời rồi đá không thiêng lắm nhỉ!?

Dungphan nói:
Bẩm cụ, cụ đứng xa xa cho bọn............trẻ nó đá (hik, xozi các bác), cụ mà bắng nhắng ngoài đó có mà chúng nó cho cụ bay vào lưới thay bóng mất, già rùi còn ham. Cụ mà đi cổ vũ nhớ mang theo mấy viên thuốc trợ tim...khổ...già rùi (than ôi, thời oanh liệt - ko biết có oanh ...liệt ko - nay còn đâu! poor U:biggrin: )

Bác ơi, chắc chỉ có oanh tạc dép guốc thôi...................:biggrin:

B

Brand

Guest
20/12/04
25
0
1
45
Ho Chi Minh city
Vậy là WKT FC MN đá rồi. E sẽ đi ủng hộ, đá sân nhỏ chắc là phải chọn cầu thủ giỏi rồi, vậy thì Brand phải làm... săn sóc viên rồi, hic hic, wkt fc MN quyết thắng!!!!!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thông báo!
Các bạn mến, trận đấu với FPT bị hoãn lại qua tết do các cầu thủ FPT có việc đột xuất.

Cám ơn các bạn đã quan tâm.

Qua Tết các bạn yên tâm sẽ có đá giao hữu dài dài. Mình hứa đấy... mong các bạn hết sức ủng hộ... sẽ có giải đấu giao hữu lần 2 WEBKETOAN lần 2 mà... phải quyết tâm tập luyện thôi.

Qua Tết sẽ đề-pa trở lại...

A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
erpvn nói:
Mấy bác xem ngày nào tốt đá trận đầu năm xem nào, ngày 7/2/06 tức Mùng 10 tết được không?
Được đó bác ERPVN, nhưng mà lần này bác đừng có hoản nữa nhé. đầu năm đầu tháng mà hoản tới hoản lui thì cả năm xui lắm đó bác ơi. Chúc cả nhà năm mới An Khang Thịnh Vượng .:dzo:

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Cuối cùng là khi nào khởi động đây??????//

L

Le Thi Hong Phuong

Guest
29/10/05
30
0
0
TP.HCM
- khi nao khởi động để em còn luyện giọng.........
- Web KT cố lên, cố lên...........
hehehe

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Dungphan nói:
cụ Ichinova già rồi, nhưng còn sung sức làm. già mà ham ...:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA