Mỗi tuần một chuyên đề

Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

• Thread starter chipichi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
họ cứ tiến hành nhanh thế là cũng có hy vọng rui.

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

rose202

Guest
30/7/11
33
0
0
LD
Mỗi người 1 ý kiến? Chính xác là khi nào có kết quả dậy ta??? Mình có gọi điện cho bhxh VN nhưng họ nói chờ, chờ, chờ...hic. Trường hợp đặc cách có chắc chắn là được đi làm không nhỉ? Mình đang phân vân không biết có nên xin nghỉ việc không đây? Nếu xin nghỉ rồi mà không được đi làm bhxh chắc bị chửi chết mất...hic...

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Mỗi người 1 ý kiến? Chính xác là khi nào có kết quả dậy ta??? Mình có gọi điện cho bhxh VN nhưng họ nói chờ, chờ, chờ...hic. Trường hợp đặc cách có chắc chắn là được đi làm không nhỉ? Mình đang phân vân không biết có nên xin nghỉ việc không đây? Nếu xin nghỉ rồi mà không được đi làm bhxh chắc bị chửi chết mất...hic...

bạn thuộc diện đặc cách ah? cứ từ từ khi nào có điểm rùi xem thế nào rùi xin nghỉ. Mình cũng có dám xin nghỉ đâu,bg đi làm mà cũng chẳng yên tâm.

R

rose202

Guest
30/7/11
33
0
0
LD
Uh, nhưng giờ mình không xin nghỉ thì sếp mình sẽ gặp rất nhiều phiền phức! Hic...Mình định nói trước với sếp mà khó nói quá à (vì để cho sếp còn sắp xếp công việc), nhưng lỡ nói mà không được đi làm chắc tiêu luôn...

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Uh, nhưng giờ mình không xin nghỉ thì sếp mình sẽ gặp rất nhiều phiền phức! Hic...Mình định nói trước với sếp mà khó nói quá à (vì để cho sếp còn sắp xếp công việc), nhưng lỡ nói mà không được đi làm chắc tiêu luôn...

bạn cũng giống trường hợp của mình quá, mình bgio chưa xin nghỉ nhưng ngại quá. chỉ mong sao bên bhxh có kế hoạch rõ ràng thì còn bit đường tính.

R

rose202

Guest
30/7/11
33
0
0
LD
bạn cũng giống trường hợp của mình quá, mình bgio chưa xin nghỉ nhưng ngại quá. chỉ mong sao bên bhxh có kế hoạch rõ ràng thì còn bit đường tính.

Uh, mong là vậy! hy vọng 15/8 sẽ có kết quả!

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Mọi người cứ chờ đợi đi từ giờ đến 15/8 kiểu gì cũng có kết quả, chúng ta chờ đợi mãi rồi mà còn mấy ngày chờ đợi nốt.

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
mình định xin nghỉ từ đầu tháng nhưng mọi người góp ý nên mình đã xin nghỉ đâu, sợ xin nghỉ mà không bit khi nao ben bhxh moi có kq. ma nghỉ ở nhà lâu quá thì cũng...

R

rose202

Guest
30/7/11
33
0
0
LD
Vì mình chuẩn bị được kết nạp Đảng, được khen thưởng...nên mình không biết sao đây, mong được nghỉ để khỏi kết nạp, chứ ai lại kết nạp rồi lại xin nghỉ, điên cái đầu...

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
mình định xin nghỉ từ đầu tháng nhưng mọi người góp ý nên mình đã xin nghỉ đâu, sợ xin nghỉ mà không bit khi nao ben bhxh moi có kq. ma nghỉ ở nhà lâu quá thì cũng...

Mình đang làm thủ tục xin nghỉ rồi đây này bạn ah, thôi đằng nào cũng vậy mình cứ xin nghỉ trước đi, không tháng 8 thì tháng 9 đi làm vì bên BH không như bên thuế đâu mà sợ, mọi người thi mọi năm cũng đi làm sớm mà.

H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Vì mình chuẩn bị được kết nạp Đảng, được khen thưởng...nên mình không biết sao đây, mong được nghỉ để khỏi kết nạp, chứ ai lại kết nạp rồi lại xin nghỉ, điên cái đầu...

bạn đang làm cty nhà nc hay sao mà kết nạp đảng

R

rose202

Guest
30/7/11
33
0
0
LD
bạn đang làm cty nhà nc hay sao mà kết nạp đảng

Mình làm giảng viên ở trường đại học dân lập...Bạn làm gì vậy?

Mình đang làm thủ tục xin nghỉ rồi đây này bạn ah, thôi đằng nào cũng vậy mình cứ xin nghỉ trước đi, không tháng 8 thì tháng 9 đi làm vì bên BH không như bên thuế đâu mà sợ, mọi người thi mọi năm cũng đi làm sớm mà.
Có chắc chắn là được đi làm không bạn? Mình cũng muốn xin nghỉ nhưng cũng lo lo...

Sửa lần cuối:
H

huepham2804

Trung cấp
12/5/11
170
0
0
ha noi
Mình làm giảng viên ở trường đại học dân lập...Bạn làm gì vậy?

vậy ah, mình đang làm công ty thiết kế web của đan mạch. ở cty mình đang có kế hoạch tuyển người, mình muốn xin nghỉ để sếp tuyển vtri của mh bgio, chứ mấy nữa thì lại dở dang.

bạn nằm trong danh sách đặc cách là chắc chắn được đi làm đấy, bạn yên tâm đi, chỉ không biết khi nào đi làm thui.

Sửa lần cuối:
T

thibhxh

Guest
20/6/11
28
0
0
hanoi
Tin mới nhận cho các bạn:
Có lẽ do tốc độ chấm chậm nên BHXH đã huy động tối đa cán bộ chấm rùi nhé, Trung tâm tin học giờ chấm cả ngày thường. Ngồi chật cả 2 hội trường luôn.

anh đang làm ở đâu vậy? anh nắm chắc thế. chắc đợt này anh đỗ đấy.

L

lananhqb

Guest
10/3/06
5
0
0
43
Quang Binh
Đặc cách thì đương nhiên là đậu rồi mà, đặc cách có nghĩa là miễn thi, bạn phải lăn tăn làm gì. Danh sách đặc cách vào luôn vị trí từng phòng đã do Giám đốc BHX Việt Nam ký duyệt. Chỉ là vấn đề thời gian khi nào bắt đầu đi làm thôi. Mình thi ko biết khi nào có điểm mới lo đây, các bạn đặc cách thì còn lo lắng gì nữa các bạn ơi!

M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội
Bạn ơi có thật không đó. cuối tháng 8 ah. sao bên bảo hiểm chẫm điểm lâu vậy ah. Minh thi ở cụm 1 cũng phải được gần hai tháng rui, thấy sốt ruột

phuonggl

phuonggl

Sơ cấp
25/6/11
28
0
1
35
Tp. Pleiku - Gia Lai
chào cả nhà!
nghe mọi người nói chuyện đi làm vui quá! em vừa tốt nghiệp năm nay, tốt nghiệp xong lấy giấy chứng nhận là nộp hồ sơ thi bảo hiểm và chưa đi làm đâu hết. Các anh chị đi làm rồi còn thấy thời gian chờ đợi điểm trôi qua nhẹ nhàng chứ như em ngồi nhà chờ, chờ, chờ và chờ.... ui! sao mà nó lâu mà nó chán kinh khủng luôn ấy.
Điểm ơi là điểm! sao mà lâu thế không biết nữa....

vietguitar01

vietguitar01

Sơ cấp
14/7/11
18
0
0
38
vn
Nha minh oj,minh hoi ty!hix.diem xet tuyen se lay tu cao xuog theo vi tri dang ky ban dau hay tu cao xuong ca tinh the?

theo qd 596 thì lấy từ cao xuống thấp theo đơn vị đăng ký ban đầu

socolangotngao9

socolangotngao9

Trung cấp
11/6/11
64
0
0
a -> z
theo qd 596 thì lấy từ cao xuống thấp theo đơn vị đăng ký ban đầu

cho mình hỏi nếu đơn vị mình đăng ký lấy một chỉ tiêu mà đã có người được đặc cách thì sẽ xét mình vào vị trí khác nhưng xét như thế nào hả bạn?

vietguitar01

vietguitar01

Sơ cấp
14/7/11
18
0
0
38
vn
theo mình nghĩ là họ sẽ chuyển sang vị trí khác để xét. mình cũng ko rõ lắm.

tôi cũng đoán là vậy. hoặc là lấy thêm chỉ tiêu....họ sẽ tạo cơ hộ cho mình được xét chứ chẳng nhẽ được đi thi mà ko được xét

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA