Chúc mừng Sinh Nhật.... Haphi

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc em thêm 1 tuổi mới, thêm niềm vui và thành công nhé; những ước muốn của em, những niềm vui, tiếng cười sẽ tràn ngập trong ngày SN thứ 25 và trong cả năm nay em nhé. Chúc em luôn Hạnh Phúc!!!!!! :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

olo

Inactive Users
Thông báo hôm nay cothant bận nguyên ngày....

Z

zodiac

Guest
23/12/05
37
0
0
43
Tp. HCM
Chúc mừng sinh nhật bạn Ha Phi!
Chúc bạn tuổi mới nhiều thành công sức khỏe và luôn hạnh phúc.

p/s : Mình nghe nói bạn là một cô gái nhỏ nhắn dễ thương (qua lời PTN) nhưng chưa có cơ hội gặp bạn lần nào (hình như có thấy ảnh của bạn rồi). Rất mong được gặp bạn một ngày gần đây

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Chúc bạn sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.

Sửa lần cuối:
S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Chúc mừng sinh nhật Haphi....
mừng bạn thêm một tuổi mới tràn ngập niềm vui và hạnh phúc!!!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chúc em luôn vui tươi, thành công và hạnh phúc
Chúc mọi ước mơ sớm thành hiện thực
:1luvu: :1luvu:​

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng Sinh Nhật Ha Phi nhé.
Cothant này cũng lạ, đáng lẽ phải tổ chức tưng bừng chứ nhỉ.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Quái lạ nhỉ tìm từ chiều tới giờ chả thấy chỗ nào thông báo ngày sinh của Hạ Phi thế mà dân tình nghe lời cothant vào chúc ầm ầm. Thiệt hết biết.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Tên cothant lại 8 từ bên kia qua bên này roài! Nhưng chắc người yêu của hắn thì hắn không dám làm thế đâu! ziczac tiếc gì một lời chúc mừng chứ?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
nào có tiếc, dưng mà thấy ...ấy quá. Cái thằng cu cothant nó xấu thế mà ...ấy mất bé Hạ Phi (phí thật).

Chúc mừng Hạ Phi nhá, năm mới thêm tuổi mới, tuổi mới khi sắp bước sang một năm mới nhiều cái mới, có định chọn người yêu mới thì nhớ đánh tiếng với A nhá.

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
olo nói:
Thông báo hôm nay cothant bận nguyên ngày....
Này. đây là topic "Chúc mừng SN Haphi" mà, "ấy" vào thì ít ra "ấy" cũng phải nói gì đó liên quan tới "chúc mừng" hay "Sinh Nhật" chứ (hay ít nhất cũng nói gì đó có dính tới chữ Haphi chứ :biggrin: )

Chị Nguyễn Tú Anh và Ziczac tính vào đây 8 hửh.

Riêng Ziczac:

ziczac nói:
có định chọn người yêu mới thì nhớ đánh tiếng với A nhá.
muốn gì đây??? khà khà...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
mới uýnh nhau xong, giờ vào đọc được cái này quay lại uýnh tiếp. Giờ Anh đang muốn uýnh nhau với chú chú tính sao?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
cothant nói:
Chị Nguyễn Tú Anh tính vào đây 8 hửh.
Thì đây ông, tôi có tiếc gì lời chúc đâu cơ chứ! Ghét ông vì cái tội lăng xê người yêu thôi. Chứ Hạ Phi xinh và duyên thế thì ai nỡ không chúc, Hạ Phi nhờ!

Chúc Hạ Phi ngày một xinh thêm

(Để tên cothant ngày càng phải lồng lộn hơn)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Nguyen Tu Anh nói:
Thì đây ông, tôi có tiếc gì lời chúc đâu cơ chứ! Ghét ông vì cái tội lăng xê người yêu thôi. Chứ Hạ Phi xinh và duyên thế thì ai nỡ không chúc, Hạ Phi nhờ!

Á à, em lăng xê hồi nào, SN thì em chúc mừng SN, em có làm gì đâu, hu hu, bắt nạt em vừa phải thôi nhé.

Chú Ziczac muốn oánh nhau với anh hử, chú không lo giữ cái mạng già để về quê mà ăn tết hử.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng Sn Haphi nhé. Chúc em ngày càng xinh đẹp hơn để cho C...chết thèm

P/s:sao hôm qua không mời mọi người đi ăn uống gì vậy em !!!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Chúc mừng Hạ Phi nhé, giá mà gặp được 2 đứa thế nào anh cũng mời em chén rượu. Nhưng mà thôi, đợi đến ngày đó uống bù cũng được !

Một lần nữa, xin chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em và thằng ku kòm kia nhé !

H

Ha Phi

Guest
Rất vui khi nhận được lời chúc mừng của mọi người. Haphi cám ơn tình cảm mà mọi người dành cho Haphi.
Nhân dịp Xuân về Haphi chúc anh, chị cùng gia đình được mạnh khoẻ và hạnh phúc, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống cũng như trong công việc.:thanx:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA