Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
H

hangthubmt

Guest
16/9/12
4
0
0
đak lak
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

mọi người ơi ai có tài liệu ôn thi thì cho em xin với ạ, mail của e là thuhang184.bmt@gmail.com
em xin cảm ơn trước nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levis32

Trung cấp
27/8/12
119
9
18
TPHCM

cho em hỏi là đợt thi kiểm toán viên tháng 8/2012 là sao? có khác gì với kiểm toán NN

M

MTA2010

Sơ cấp
17/4/12
27
0
0
37
Nghệ an

Thi kiểm toán viên là nâng ngạch từ kiểm toán viên dự bị or chuyên viên sang KTV!

keongot89

keongot89

Trung cấp
13/7/12
172
0
0
Huế

Thi vào kiểm toán nhà nươc thi ở địa điểm nào vậy bạn??? Mỗi miền thi mỗi nơi khác nhau ak? Mình ở Miền Trung, k bik sẽ thi ở địa điểm nào để sắp xếp thời gian mờ đi thi....Các bạn giúp mình với. Thanks

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Thi kiểm toán viên do bộ tài chính tổ chức nhằm sát hạch và cấp chứng chỉ kiểm toán viên cho những KTV dự bị, chuyên viên....đang hoạt động trong lĩnh vực kiểm toán. Công chức KTNN là hoạt động thi tuyển, bổ sung nhân lực cho riêng KTNN

Thi vào kiểm toán nhà nươc thi ở địa điểm nào vậy bạn??? Mỗi miền thi mỗi nơi khác nhau ak? Mình ở Miền Trung, k bik sẽ thi ở địa điểm nào để sắp xếp thời gian mờ đi thi....Các bạn giúp mình với. Thanks
Nộp hồ sơ và thi ở HN hoặc HCM bạn ah.

C

cunbong1412

Sơ cấp
2/9/09
14
0
1
37
hd

Bạn nào có đề thi đợt trước không cho mình xin với nhé. Thanks cả nhà nhé. Địa chỉ mình này: cunbong1412@yahoo.com

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

Bạn nào có đề thi đợt trước không cho mình xin với nhé. Thanks cả nhà nhé. Địa chỉ mình này: cunbong1412@yahoo.com
cunbong hỏi câu này là 1/999 người mới có phản hồi cho bạn, nhưng mình cũng hi vọng có send vào hộp mail của mình. cám ơn bạn 1/1000 đó nhé! xin đề thi kiểm toán nhà nước năm 2010 hay 2008 .mail của mình là: vukhanh910@gmail.com

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

Hotboy chủ tiệm trà là friend học đại học của mình,

nói thực với bác là hotgirl thì tốt hơn chứ...nhưng dù sao cũng hi vọng bạn của pác có biết thông tin thi công chức ktnn năm 2013,,keke

D

datlevan

Sơ cấp
26/8/10
12
0
0
Hà Nội

Bạn minhtrang86 ơi, cho tớ xin ít tài liệu ôn thi được không bạn :wall: Mail tớ là: nguyendat.le@gmail.com. Thực sự cám ơn bạn ná :beer:

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Sắp đến Tết rồi.uhmmmm...mệt mỏi rồi đây!!

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Sắp đến Tết rồi.uhmmmm...mệt mỏi rồi đây!!
Tập xác định là nếu trúng tuyển thì h này năm sau mới bắt đầu được đi làm bạn Liz ah

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Tập xác định là nếu trúng tuyển thì h này năm sau mới bắt đầu được đi làm bạn Liz ah

ui. tại sao vậy hả you? m không hiểu...:wall:

D

datlevan

Sơ cấp
26/8/10
12
0
0
Hà Nội

Cho mình xin ít tài liệu ôn thi với bạn minhtrang86 ơi. Mail mình là nguyendat.le@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều nhiều nhé :help: :051:

D

duasongkiem

Trung cấp
17/4/11
109
0
18
33
ha tinh

bác minhtrang86 ơi cho em xin bản tài liệu với
mail e là: ngan1009@gmail.com
thanks bác nhiều

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

theo tớ thì khi trúng tuyển thì những người trúng tuyển sẽ đc đi làm vào đầu quý, sau khi thi và có thông báo trúng tuyển chứ nhỉ?

O

ocxinh

Guest
30/5/08
8
0
0
Việt Nam

mọi người đừng lo. thi vào KTNN cũng giống như bất cứ 1 cơ quan nhà nước nào. như bên thuế, hải quan chẳng hạn. có đợt tuyển dụng sẽ đăng thông tin trên báo, mạng. tất nhiên ở đâu cũng có COCC, nhưng vẫn có thi cử công bằng chứ. cứ tự tin mà ôn, thi các bạn nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA