Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Hic. Năm nay giao có 30 chỉ tiêu thì mỗi chuyên ngành được 1 đến 2 người à @@

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Cuối tháng 4 bạn à ! năm nay chắc chắn cuối tháng 4

Chắc chắn ko bạn. Bình thường mình thấy mất 1 tháng để nhận hồ sơ và chờ khoảng tháng rưỡi 2 tháng mới bắt đầu dự thi. Tính ra từ lúc thông báo đến lúc thi cũng mất gần 3 tháng. Tháng 4 có vẻ hơi gấp. Trong khi quốc hội vừa mới ra chỉ tiêu chắc còn lâu mới có thông báo.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Chắc chắn ko bạn. Bình thường mình thấy mất 1 tháng để nhận hồ sơ và chờ khoảng tháng rưỡi 2 tháng mới bắt đầu dự thi. Tính ra từ lúc thông báo đến lúc thi cũng mất gần 3 tháng. Tháng 4 có vẻ hơi gấp. Trong khi quốc hội vừa mới ra chỉ tiêu chắc còn lâu mới có thông báo.
Nộp hồ sơ trong vòng 7-10 ngày, thời gian 1,5 tháng để tổ chức ôn và tự ôn thi. Tầm cuối tháng 4 thi là hợp lý rồi.

P

phamcong123

Guest
10/2/13
1
0
0
35
Ha Noi

chuẩn đấy các bạn ah.tháng 4 này thi đó.ai muốn có tài liệu ôn tập pm cho mình.chúc các bạn thi tốt.yahoo thaicong_pham

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

bạn ơi, sao mình ko tìm thấy đc thông tin quốc hội giao 30 chỉ tiêu năm 2013 vậy? bạn gửi cho mình link đc ko? thnk bạn nhìu

P

phambichha

Trung cấp
7/9/12
109
0
16
34
hà nội

các bác ơi cho em hỏi học kế toán thì thi vào được những bộ phận nào của KTNN
các bác cho em link dơn tài liệu luôn với
em cảm ơn

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Năm nay chắc phải tuyển thôi, đợt gần nhất năm 2010 rồi, chả có lẽ 3 năm ko tuyển dụng; trong khi đọc trên mạng thấy KTNN vẫn kêu thiếu nhân sự mà?. Còn cái vụ 30 người, mình nghĩ chắc là thi công chức vào biên chế thôi chứ liên quan j` đến tuyển dụng. Mình có thi đỗ thì cũng chưa chắc đã vào ngay biên chế mà?

N

nguyenhahuy

Sơ cấp
26/10/09
6
0
0
37
hanoi

Bạn có thể gửi cho mình tài liệu của bạn được ko mail của mình là:ha.nguyen1004h@gmail.com
Mình có ít tài liệu nhưng.......không ăn mắm tôm bún đậu đâu^^
Thanks là được rồi:boldred:

L

longgym

Sơ cấp
8/3/12
5
0
0
Đà Nẵng

hix, mấy năm rồi ai cũng bảo có thi, bi h cũng có thông tin thi, em ngồi hóng xem có thi không đã. chúc cả nhà năm mới mạnh khỏe, thi j đỗ đấy nhá

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Các bạn ơi. Có bạn nào có link thông báo tuyển dụng của kiểm toán nhà nước ko? Mấy năm trước cũng được. Có thể gửi lên cho mình coi với được ko? Cám ơn các bạn nhiều.

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội
P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Cám ơn bạn nhé!!!

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

chuẩn đấy các bạn ah.tháng 4 này thi đó.ai muốn có tài liệu ôn tập pm cho mình.chúc các bạn thi tốt.yahoo thaicong_pham
bạn thi đợt này không, cho mình tài liệu với, mình có người nhà trong đó. có gì liên lạc thêm thông tin nhé. Gmail mình: khuonghoainam@gmail.com

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

Năm nay chắc phải tuyển thôi, đợt gần nhất năm 2010 rồi, chả có lẽ 3 năm ko tuyển dụng; trong khi đọc trên mạng thấy KTNN vẫn kêu thiếu nhân sự mà?. Còn cái vụ 30 người, mình nghĩ chắc là thi công chức vào biên chế thôi chứ liên quan j` đến tuyển dụng. Mình có thi đỗ thì cũng chưa chắc đã vào ngay biên chế mà?
không hiểu.... đã là công chức rùi thì đã có biên chế chứ cần gì thi nữa, ngoại trừ trường hợp chuyển ngang. còn tuyển dụng khi đã đỗ thì vào luôn biên chế chứ nhỉ.. ???( đang thắc mắc)

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

không hiểu.... đã là công chức rùi thì đã có biên chế chứ cần gì thi nữa, ngoại trừ trường hợp chuyển ngang. còn tuyển dụng khi đã đỗ thì vào luôn biên chế chứ nhỉ.. ???( đang thắc mắc)

Uh đúng rồi, chắc mình nhầm đấy :) Mình mới hỏi lại ông anh, cái vụ 30 người là biên chế thêm năm nay, nhưng mà kiểm toán NN năm trước cũng được Quốc hội phê duyệt thêm mấy trăm nhân sự nữa (nhưng đã tuyển được đâu). Nên năm nay chắc tuyển cộng dồn vào.
Không biết đúng không nữa, bạn nào trong ngành vào giải đáp hộ anh em cho thông suốt với :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA