Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
T

tungdav

Sơ cấp
30/4/13
26
0
0
34
ha dong ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Đợt này về quê nghe ông anh mình hô chuẩn bị hồ sơ. Giữa tháng 5 sẽ đăng tin, cuối tháng hoặc đầu tháng 6 thi. Mà đăng tin trong 1 hoặc 2 tuần thôi.
Tin chính xác, đây là lệnh từ vụ trưởng sếp của anh mình, ông ấy bảo cũng mới nhận được cuối tuần trước. Ai có người nhà làm trong đấy có thể confirm lại nhé.
Mà nếu thi "chay", tự lực cánh sinh ý, thì 100% là tạch nhé.
mình mới check nhưng chưa thấy có thông tin j, nhưng với việc lệnh từ vụ trưởng thì chưa biết tn bạn ah. vụ trưởng đâu có quyền tuyển dụng....

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Thông tin thi cử thì mình chưa nắm rõ nhưng tính công bằng thì các bạn cứ yên tâm, một bộ phận được gửi gắm là điều tất yếu tuy nhiên cơ hội còn lại vẫn là rất rộng mở cho tất cả mọi người.

H

huynkel

Chia sẻ - học tập - phát triển
5/9/12
17
0
1
hà nội
www.facebook.com

Thông tin thi cử thì mình chưa nắm rõ nhưng tính công bằng thì các bạn cứ yên tâm, một bộ phận được gửi gắm là điều tất yếu tuy nhiên cơ hội còn lại vẫn là rất rộng mở cho tất cả mọi người.
tuy tuổi em còn nhỏ và chưa tham gia vào cuộc thi sắp tới nhưng em cũng luôn tin tưởng đã là cuộc thi thì những người thật sự tài năng sẽ vẫn có đất diễn. Chúc các anh chị sắp tới sẽ có kì thi thành công nhất.

Y

Yocj

Sơ cấp
20/5/12
29
0
0
38
Ha noi

Đợt này về quê nghe ông anh mình hô chuẩn bị hồ sơ. Giữa tháng 5 sẽ đăng tin, cuối tháng hoặc đầu tháng 6 thi. Mà đăng tin trong 1 hoặc 2 tuần thôi.
Tin chính xác, đây là lệnh từ vụ trưởng sếp của anh mình, ông ấy bảo cũng mới nhận được cuối tuần trước. Ai có người nhà làm trong đấy có thể confirm lại nhé.
Mà nếu thi "chay", tự lực cánh sinh ý, thì 100% là tạch nhé.
Mình cũng nghe thấy thế nhưng lại có người bảo sẽ lùi lại 1-2 tháng vì có thể Bác kia lên bộ. Chả biết đường nào mà lần. Hxhx

O

ocxinh

Guest
30/5/08
8
0
0
Việt Nam

Bạn nói thế là chưa chính xác đâu. Thông tin thi cử thì mình không rõ vì chưa có thông báo chính thức. Nhưng nói thi chay 100% là tạch là không đúng. Mình đã thi cách đây vài năm, cũng nhờ vả khắp nơi nhưng không được, sau cứ đi thi thôi, rồi cũng đỗ. Bạn nên tự tin vào kiến thức và bản thân mình, nếu bài làm của bạn tốt thì cũng chẳng ai chấm sai cho bạn được cả. Chúc mọi người ôn thi tốt nhé.

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Theo mình nghĩ Trung Ương Đảng đang họp về nhân sự đến 11/05 mới xong thì bên KTNN khó mà đăng tin giữa tháng 5 như bạn kia nói được.có thể muộn hơn vì sếp mới về phải ổn định mất một time không nhỏ đâu.

P

phamtruonghn1989

Sơ cấp
3/5/13
20
0
0
34
Hà Nội

Theo mình nghĩ Trung Ương Đảng đang họp về nhân sự đến 11/05 mới xong thì bên KTNN khó mà đăng tin giữa tháng 5 như bạn kia nói được.có thể muộn hơn vì sếp mới về phải ổn định mất một time không nhỏ đâu.

M vừa nhận được thông tin là 22/4 là đã thành lập hội đồng tuyển dụng rồi nhé và sẽ tổ chức thi tuyển vào cuối tháng 5 này

N

nguyenlananh0307

Sơ cấp
12/6/12
6
0
0
Daklak

Bạn nói thế là chưa chính xác đâu. Thông tin thi cử thì mình không rõ vì chưa có thông báo chính thức. Nhưng nói thi chay 100% là tạch là không đúng. Mình đã thi cách đây vài năm, cũng nhờ vả khắp nơi nhưng không được, sau cứ đi thi thôi, rồi cũng đỗ. Bạn nên tự tin vào kiến thức và bản thân mình, nếu bài làm của bạn tốt thì cũng chẳng ai chấm sai cho bạn được cả. Chúc mọi người ôn thi tốt nhé.
bạn thi rồi có thể nói dạng đề, cách thức ôn, ôn những phần gì cho mọi người cùng tham khảo dc ko ah? bạn có thể gửi cho mình xin ít tài liệu ôn thi dc ko? thanks bạn rất nhiều

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội

ôi, mình đang hóng đợt tuyển dụng 2013 này qá

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

Đầu tháng 5 rồi. Làm việc mà cứ ngóng KTNN :(

P

pixinh213

Sơ cấp
3/6/09
13
0
1
Hà Nôi

đề án đã ký đâu mà đòi thi vs cử. các bạn nào ngóng đợt này thì cứ từ từ. Tin vui là mềnh rút lui :))

P

phuongchik34

Guest

Các anh chị ơi, em là thành viên mới nhưng tích cực. Em tìm hiểu dc khá khá. Cảm ơn mọi người nha.
Có tài liệu ôn thi share em với mail: phuongchik34@gmail.com.
Em cam ơn nhiều!!

H

huonghtc2007

Sơ cấp
21/8/12
7
0
0
34
HN

Trong tháng, Tổng Kiểm toán Nhà nước đã ký Quyết định giao chỉ tiêu biên chế cho các đơn vị trong toàn ngành,

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Trong tháng, Tổng Kiểm toán Nhà nước đã ký Quyết định giao chỉ tiêu biên chế cho các đơn vị trong toàn ngành,

bạn huonghtc2007 có người nhà làm trong KTNN à
bạn có biết là bao giờ sẽ có thông tin tuyển dụng k
Nói cho mọi người biết để còn chuẩn bị
cảm ơn.

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

Họp giao ban trực tuyến tháng 5/2013. Sáng ngày 06/5/2013 tại trụ sở KTNN 111 Trần Duy Hưng, Hà Nội:
Trong tháng, Tổng Kiểm toán Nhà nước đã ký Quyết định giao chỉ tiêu biên chế cho các đơn vị trong toàn ngành
Chuẩn bị bài vở để chiến đấu đi cả nhà

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

Họp giao ban trực tuyến tháng 5/2013. Sáng ngày 06/5/2013 tại trụ sở KTNN 111 Trần Duy Hưng, Hà Nội:
Trong tháng, Tổng Kiểm toán Nhà nước đã ký Quyết định giao chỉ tiêu biên chế cho các đơn vị trong toàn ngành
Chuẩn bị bài vở để chiến đấu đi cả nhà

Toàn đầu bò, đến giờ này à mấy con bò còn đợi để năm nay thi ạh

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

Cái Thằng A1B : Bố mẹ mày sinh mày ra cho mày ăn cơm chứ có cho ăn cỏ đâu sao mày cứ rống như bò thế hả con. Đúng là cái loại văn hóa lùn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA