Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

cả nhà mình hôm nào làm bữa off đê :D

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

bà chị A1B ngứa lồn à, banh ra mà gãi nha, đừng có lên đây sủa linh tinh.

vâng nhờ cách nói '' chân thực'' của đồng chí mà 4rum sôi nổi hơn hẳn:banana:

E

edward276

Sơ cấp
26/5/13
27
0
1
38
Hà Nội

Năm 2010 tự đi thi ko quay cóp, ko nhờ vả..đủ điểm vẫn trượt bình thường=))

Sửa lần cuối:
H

Hnhung123456

Trung cấp
20/5/13
55
0
0
44
Nghệ an

chi ngua lam em gai gium cho chi dc ko? Nho can than chi con trinh
Chị còn trinh trung quốc, mua nhưng chưa xài phải không?
Nếu ngứa quá không chịu được thì ra chợ mua cào về (loại cào mà nhà nông hay mua để cào rác ấy) rồi về nằm ngửa ra nói chồng chị nó cào cho đã ngứa nha.

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

A1B chắc là con trai đấy không phải con gái đâu, mọi người chửi nhau với nó làm gì cho mất công.

C

connhangheo86

Sơ cấp
25/5/13
24
0
0
Hà Nội

A1B chắc là con trai đấy không phải con gái đâu, mọi người chửi nhau với nó làm gì cho mất công.

Đúng rồi! Bác nào có tin về thi cử thì thông báo cho anh em biết, còn lại kệ con mẹ mất đứa điên

A

auditorstate

Sơ cấp
2/4/13
24
0
0
HN

bà chị A1B ngứa lồn à, banh ra mà gãi nha, đừng có lên đây sủa linh tinh.

Ối dời ơi hnhư thi KTV mà mắc bệnh sinh lý fụ khoa là loại ngay từ vòng kiểm tra sức khỏe ý ^^

Khổ thân fết :|

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

hic! Cái thằng A1B này nó toàn dựa hơi mà nói thôi, mấy hôm có thêm thông tin thì k thấy vào sủa, lúc thấy thông tin có vẻ bất lợi thì mới nhảy vào chứ nó có biết cái gì đâu hả các bác. Chỉ là thằng thích chọc gậy bánh xe và ném đá hội nghị thôi. Mấy cái thằng này tốt nhất các bác lờ mẹ nó đi khoanh cũi cho nó sủa một mình nó sủa nó nghe mấy hôm là nó chán ý mà :)
Còn thông tin của em thì k chuẩn thì chả có ai chuẩn hơn ý ạ :|... Hiện giờ từ trên cao xuống đến thấp chưa có ai biết cụ thể bao giờ sẽ thi, có thể nhanh có thể chậm nhưng nhanh hay chậm cứ phải cãi nhau làm j, đã chờ thì chờ cho chót, ai ở nhà chơi thì chơi tiếp, ai đi làm cứ đi làm, ai chán ở nhà thì xin đi làm :|. Bây h chả ai biết đc dư lào, đùng cái sang tháng nó đăng tin thi các bác có mà ôn chả kịp
Tặng các bác cái ảnh này gọi là tiếp sức cho các bác khỏi phải nghe cái thằng dở người kia nó sủa, chắc ai có thông tin đều đã có quyển này hết nhở :)
http://enbac10.vcmedia.vn/i:up_new/2013/05/27/item/270746/20130527144057/acv.jpg

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

hic! Cái thằng A1B này nó toàn dựa hơi mà nói thôi, mấy hôm có thêm thông tin thì k thấy vào sủa, lúc thấy thông tin có vẻ bất lợi thì mới nhảy vào chứ nó có biết cái gì đâu hả các bác. Chỉ là thằng thích chọc gậy bánh xe và ném đá hội nghị thôi. Mấy cái thằng này tốt nhất các bác lờ mẹ nó đi khoanh cũi cho nó sủa một mình nó sủa nó nghe mấy hôm là nó chán ý mà :)
Còn thông tin của em thì k chuẩn thì chả có ai chuẩn hơn ý ạ :|... Hiện giờ từ trên cao xuống đến thấp chưa có ai biết cụ thể bao giờ sẽ thi, có thể nhanh có thể chậm nhưng nhanh hay chậm cứ phải cãi nhau làm j, đã chờ thì chờ cho chót, ai ở nhà chơi thì chơi tiếp, ai đi làm cứ đi làm, ai chán ở nhà thì xin đi làm :|. Bây h chả ai biết đc dư lào, đùng cái sang tháng nó đăng tin thi các bác có mà ôn chả kịp
Tặng các bác cái ảnh này gọi là tiếp sức cho các bác khỏi phải nghe cái thằng dở người kia nó sủa, chắc ai có thông tin đều đã có quyển này hết nhở :)
http://enbac10.vcmedia.vn/i:up_new/2013/05/27/item/270746/20130527144057/acv.jpg
ôi.có quyển này nữa hả bạn?mình ko biêt.mình ko có.hixhix.bạn biết ở đâu có quyển này ko?chỉ cho mình với.cám ơn bạn nhiều.hix

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

ôi.có quyển này nữa hả bạn?mình ko biêt.mình ko có.hixhix.bạn biết ở đâu có quyển này ko?chỉ cho mình với.cám ơn bạn nhiều.hix

Câu b hỏi khó trả lời quá.............

P

phamtruonghn1989

Sơ cấp
3/5/13
20
0
0
34
Hà Nội

Ôi có j đâu bạn.bạn về mua quyển lý thuyết kiểm toán của trường học viện tài chính của bác vương đình huệ.toàn bộ nội dung ôn tập nằm trong quyển đó.

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Ôi có j đâu bạn.bạn về mua quyển lý thuyết kiểm toán của trường học viện tài chính của bác vương đình huệ.toàn bộ nội dung ôn tập nằm trong quyển đó.

Uh, môn kiến thức chuyên ngành kiểm toán thì chắc là ôn quyển đấy là đúng rồi đấy :D... quyển của tớ chỉ tổng hợp tất cả các môn phải thi thôi và các vấn đề chính sẽ gặp trong thi thôi, còn các môn còn lại kiếm sách ngoài đầy mà :), tất cả đều là kiến thức chung thôi mà, chả phải thần thánh cao siêu j đâu :D

C

chiennhan95

Sơ cấp
23/5/13
17
0
1
37
Ha noi

Năm 2010 tự đi thi ko quay cóp, ko nhờ vả..đủ điểm vẫn trượt bình thường=))
Đủ điểm sao mà trượt được chớ , nếu đủ thì vẫn tuyển bt đó bạn :)

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Đúng rồi đó, ngta k muốn cho b đỗ ngta chấm lung tung cho b điểm k đủ để trượt công khai chứ ai lại để cho b đủ điểm mà vẫn trượt để bị kiện và bị thanh tra à :)

E

edward276

Sơ cấp
26/5/13
27
0
1
38
Hà Nội

Làm sao đc hả bác!!e thi ngạch Trung ương loại D KTV dự bị lấy có 09 chỉ tiêu..khả năng lấy từ cao xuống thấp!

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Làm sao đc hả bác!!e thi ngạch Trung ương loại D KTV dự bị lấy có 09 chỉ tiêu..khả năng lấy từ cao xuống thấp!

Thì chuẩn rồi, bao giờ chả là lấy từ cao xuống thấp, chưa kể là phúc khảo lại có đứa đổi đc điểm lại dồn toa, bác đang #9 nó dồn bác thành #10 thì bác tượt thôi :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA