Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi mà. Mọi người ôn thi đi thôi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi mà. Mọi người ôn thi đi thôi.

hy vọng là thi sớm để mọi người đỡ phải chờ đợi
chứ ai cũng ngóng chờ 2 năm nay rùi

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

thế lại năm sau mới thi ạ.huhuhu

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Thông tin chuẩn ko bạn ơi? Chứ gần như bác Dũng đi mà lại thôi à? Bác Dũng mà ở lại thì anh em không phải xoắn rồi :D

Chuẩn bạn ạ. Thông tin từ bên bộ TC. Bác Dũng vẫn tại vị ít nhất là 3 năm tới quốc hội khóa mới :D

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

thi tuyển công chức năm 2014 bạn à. Bạn vào làm ít 2,3 năm rồi mới được xét nhé. ko liên quan đến đợt thi tuyển đợt này

"Vụ Tổ chức cán bộ tập trung xây dựng các quy chế tổ chức bộ máy, hoàn thiện dự thảo Đề án giao biên chế, luân chuyển, điều động, tuyển dụng công chức; xây dựng Đề án thi tuyển công chức năm 2014; tổ chức các lớp học theo kế hoạch đào tạo đã phê duyệt."

Đó là kết luận cuộc họp giao ban của KTNN.
tuyển công chức nhé. đợt này thi là dự bị kiểm toán viên nhé. vào làm 5 đến 10 năm rồi mơ mà thi tuyển công chức nhé.

L

ledung90kt

Sơ cấp
6/7/12
14
0
0
Hà Tĩnh

"Vụ Tổ chức cán bộ tập trung xây dựng các quy chế tổ chức bộ máy, hoàn thiện dự thảo Đề án giao biên chế, luân chuyển, điều động, tuyển dụng công chức; xây dựng Đề án thi tuyển công chức năm 2014; tổ chức các lớp học theo kế hoạch đào tạo đã phê duyệt."

Đó là kết luận cuộc họp giao ban của KTNN.

Hixhix. Đến tận 2014 mới thi sao:((
Thi kiểm toán nhà nước hàng năm hình như đúng là thi công chức mà.còn thi lên kiểm toán viên thì lại khác.

Sửa lần cuối:
H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

Tháng 4 bắt đầu có thông báo tuyển dụng đó bạn a. Thời gian chờ thì không đến 1 tháng đâu.

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

thi tuyển kiểm toán viên dự bị là thi tuyển công chức rồi, chỉ có điều không biết đến bao giờ mới thi thôi

X

xuongronggaimd

Guest
5/3/13
4
0
0
35
ha noi

bạn hungna37 nói đúng đó. nó giống vs thông tin mà tớ biết.

Z

zypcoi

Sơ cấp
29/11/12
8
0
0
46 hang da, ha noi

Cứ bảo ôn nhưng mình thấy chả biết ôn cái j... :)... Ko biết có đến lượt mình ko??? Chứ bạn nào có ng nhà làm trong ktnn thì kiểu j chẳng đỗ... Mình trông mong j... Nản

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

Tầm này phải có sẵn chuyên môn và chỉ ôn 1 tháng là quyết định luôn thôi bạn a. Chứ giờ này mà con ôn như ôn đại học thì thi cử nỗi gì nữa

Mọi người nên chờ lúc nào có thông tin rồi hãy ôn,đừng nóng ruột làm gì cho căng thẳng thêm, chả giải quyêt được gì đâu, lại loạn tư tưởng hết đó

H

hocsinh007

Guest
7/9/12
56
0
6
41
Hanoi

Các bác ơi, KTNN có tuyển công nghệ thông tin hay tin học không ạ? Nếu có thì chắc chỉ vào làm IT thôi nhỉ, thế thì nghèo lắm. Cuối năm nay em mới có bằng Thạc sĩ Quản trị kinh doanh, chả biết cố thi vào rồi có chuyển nghành được không hay đợi năm sau? Mà chả biết Quản trị kinh doanh có được thi không nữa chứ? Đúng là ước mơ cũng chỉ là ước mơ, chọn nghề sai khổ thế, giờ 30 rồi mà muốn chuyển cũng khó?

Các bác giải đáp dùm em với nhé. Cảm ơn nhiều.

selfacting

selfacting

cho đời chút ơn
30/1/08
127
2
18
Hải Châu - Đà Nẵng

Các bác ơi, KTNN có tuyển công nghệ thông tin hay tin học không ạ? Nếu có thì chắc chỉ vào làm IT thôi nhỉ, thế thì nghèo lắm. Cuối năm nay em mới có bằng Thạc sĩ Quản trị kinh doanh, chả biết cố thi vào rồi có chuyển nghành được không hay đợi năm sau? Mà chả biết Quản trị kinh doanh có được thi không nữa chứ? Đúng là ước mơ cũng chỉ là ước mơ, chọn nghề sai khổ thế, giờ 30 rồi mà muốn chuyển cũng khó?

Các bác giải đáp dùm em với nhé. Cảm ơn nhiều.

Trong KTNN lộn xộn lắm, đủ thể loại từ giỏi đến dốt nên bạn cứ yên tâm! Ngành j cũng vào được miễn là ....

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Cái vụ 2014 chắc thi công chức ko liên quan đến thi tuyển đợt này. Hú vía. Anh em cố gắng ôn thôi. Ngóng từ 2010, nản vãi

D

dungnhi88

Sơ cấp
27/5/10
10
0
0
35
ha noi

Theo như mình biết thì những người đang là kiểm toán viên tập sự thì sẽ thi lên kiểm toán viên dự bị, kỳ thi KTV dự bị đâu có liên quan j đến thi công chức?

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Cái vụ 2014 chắc thi công chức ko liên quan đến thi tuyển đợt này. Hú vía. Anh em cố gắng ôn thôi. Ngóng từ 2010, nản vãi
Anh Beck nói thế nào chứ thi công chức ko phải là vụ này thì vụ nào? gia cát dự là còn phải đợi dài rồi, tạm thời làm việc nơi khác đã rồi tính sau, chờ đợi thế này mệt lắm

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

Haizzzz bác votorino nói vậy lại thấy nản quá. Tưởng sắp thi thật rồi chứ.

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

Thế là lại chưa thi ạ :(((((((

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA