Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Nhiều thông tin lệch nhau quá. Cơ bản là bây giờ vẫn chưa nói chắc chắn được gì. Mọi người chờ lâu quá sốt ruột đá sang bên bảo hiểm xã hội xem, tháng 6 tới này có tuyển dụng rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Đến TKT cũng chưa rõ tình hình thi cử là ntn( có thể là bác ấy đang bận quan tâm việc khác) thì làm sao dân đen như bọn mình có thể chắc chắn được là lúc nào thi :))

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

có ai cho câu tl chính xác là bao giờ có thông tin tuyển dụng ko cả nhà ??

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

Ca nha đừng buồn quý 2 năm 2014 ktnn mới tổ chức thi tuyển.

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Nếu bạn có thông tin chính xác thì hãy nói, chứ phán 1 câu thế này khiến nhiều người lo lắng.
Tham gia tháng 3/2013? Liệu có tin được hay không đây.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Nhiều thông tin lệch nhau quá. Cơ bản là bây giờ vẫn chưa nói chắc chắn được gì. Mọi người chờ lâu quá sốt ruột đá sang bên bảo hiểm xã hội xem, tháng 6 tới này có tuyển dụng rồi.
bên bảo hiểm xã hội có tuyển dụng hả bạn? bạn có thông báo ko?cho mình xin với.cảm ơn bạn nhiều.

mình cũng tham gia là tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 KTNN sẽ tuyển thôi.mọi người ôn bài đi.mình cũng đang ôn.nhưng nhiều thứ quá.ko biết ôn tập thế nào nhỉ.hix

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

bên bảo hiểm xã hội có tuyển dụng hả bạn? bạn có thông báo ko?cho mình xin với.cảm ơn bạn nhiều.

mình cũng tham gia là tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 KTNN sẽ tuyển thôi.mọi người ôn bài đi.mình cũng đang ôn.nhưng nhiều thứ quá.ko biết ôn tập thế nào nhỉ.hix

1. Có đề cương ôn tập trên trang chủ bảo hiểm xã hội rồi.
2. Tin ngoài lề từ ông anh mình. Chắc là không sai đâu, không như KTNN, còn liên quan đến vụ bác Dũng chuyển đi chuyển lại lằng nhằng.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

1. Có đề cương ôn tập trên trang chủ bảo hiểm xã hội rồi.
2. Tin ngoài lề từ ông anh mình. Chắc là không sai đâu, không như KTNN, còn liên quan đến vụ bác Dũng chuyển đi chuyển lại lằng nhằng.
bạn ơi ở chỗ nào zo?sao minh ko tìm thấy nhỉ?hix.cho minh cai link đi?thanks bạn nhiều.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Nếu trong năm nay KTNN thi thì bạn mất gì mình nào? :)) Không nên tát thẳng vào mặt người khác, hậu quả sẽ rất khó lường đấy

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

mình nói để mấy bạn đừng đứng núi này trông núi nọ, thời buổi khó khăn có việc làm là tốt rồi. Nếu năm nay KTNN tuyển dụng bạn muốn gì mình cũng .... được

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

votorino , i like u :D
bạn A1B: mất là năm nay thi thì bạn đừng tham gia thi có đc ko? :D

N

nthtrang627

Guest
7/1/13
1
0
0
35
Cần Thơ

Mấy anh chị ơi, nếu có tài liệu để ôn thi thì share với nhau nhe. Mọi người ai cũng muốn thi mà tài liệu thì không có. Tạm thời thì chưa có thông báo chính thức nhưng mình cứ ôn trước đi, khi nào thi thì thi chứ có mất mát gì đâu.

bạn ơi, nếu bạn có tài liệu thì cùng share cho mọi người nhá!

Sửa lần cuối:
P

phanduong128

Guest
19/3/13
1
0
0
32
Hà Nội

Anh chị ơi. Có thông tin chính xác là lúc nào thi tuyển không ạ. Bố mẹ em cũng hỏi dò được bảo là có đợt tuyển tháng 4,5 này, nhưng mà thấy có nhiều nguồn tin quá.Chẳng biết tin ai? :(. Em có một thăc mắc nữa muốn hỏi ạ. Em đang là sinh viên năm cuối chuyên ngành kiểm toán - Đại học Kinh tế Quốc dân Hà Nội. Tháng 7 này, em mới có được bằng chính thức để ra trường. Vậy, kiểm toán nhà nước mà mở thi vào sau tháng 7 thì em có thể nạp hồ sơ thi tuyển được ko? Em sợ họ yêu cầu kinh nghiệm hoặc... gì đó ?

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Anh chị ơi. Có thông tin chính xác là lúc nào thi tuyển không ạ. Bố mẹ em cũng hỏi dò được bảo là có đợt tuyển tháng 4,5 này, nhưng mà thấy có nhiều nguồn tin quá.Chẳng biết tin ai? :(. Em có một thăc mắc nữa muốn hỏi ạ. Em đang là sinh viên năm cuối chuyên ngành kiểm toán - Đại học Kinh tế Quốc dân Hà Nội. Tháng 7 này, em mới có được bằng chính thức để ra trường. Vậy, kiểm toán nhà nước mà mở thi vào sau tháng 7 thì em có thể nạp hồ sơ thi tuyển được ko? Em sợ họ yêu cầu kinh nghiệm hoặc... gì đó ?
Theo mình biết thì ko yêu cầu kinh nghiệm đâu.có bằng anh văn cộng tin học nữa là okie ah.

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Thông tin loạn hết cả lên. Sang năm mà thi thật thì lại phải đi làm tạm ở đâu mấy tháng TT. Nghĩ đến cảnh người đi trước chuyển cơ quan này cơ quan khác mà mãi mới được thi đã thấy nản rồi TT

Sửa lần cuối:
V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Nếu phải nộp hồ sơ trước tháng 7 thì em có thể nộp bằng tốt nghiệp tạm thời, bằng chính sẽ bổ sung sau đó (nếu trúng tuyển). Thông tin tuyển dụng thì lúc này chưa thể chắc chắn được, bác TKT có khả năng chuyển sang BTC vào tháng 5 này nên mọi việc đang đình lại.

D

ducthoaipda1

Guest
31/8/10
1
0
0
thanh hoá

Mình đang có ý định chuyển sang nghề kiểm toán NN nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Mình hoc ĐH Thuỷ lợi. Ai biết trình tự ntn giúp mình với? xin cảm ơn

ai có tài liệu ôn thi KTNN cho mình với.

Sửa lần cuối:
M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Hị hị. Giống mình :3. T cũng năm cuối :D. Cơ mà t tận tháng 8,9 mới có bằng cơ. :)). Hình như được phép nộp giấy chứng nhận tạm thời c à. Nhiều nguồn tin quá. Cơ mà khả năng vẫn là cuối năm hoặc sang năm. Sắp tới KTNN có vụ gì ấy. T nghe kể thế :p

K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

Mình đang có ý định chuyển sang nghề kiểm toán NN nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Mình hoc ĐH Thuỷ lợi. Ai biết trình tự ntn giúp mình với? xin cảm ơn

ai có tài liệu ôn thi KTNN cho mình với.

Bạn giống mình.có ở cạnh trường ko. Hôm nao Trà dá đê. Bạn k bao nhiêu thế.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA