Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

mình nghe nói có quyết định thành lập hội đồng tuyển dụng rồi, ko biết đúng hay sai nữa, ai biết thông tin cho ý kiến phát ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khuongnam

Sơ cấp
19/6/12
42
0
0
ha noi

mình nghe nói có quyết định thành lập hội đồng tuyển dụng rồi, ko biết đúng hay sai nữa, ai biết thông tin cho ý kiến phát ?

Bạn nghe ở đâu thế ? Thế thì mừng quá.

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

bạn mình có người nhà làm trong đấy bảo thế, thông tin ko rõ chính xác đến đâu, ai biết cho thông tin để cả nhà mình mừng phát

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

ua.mình nghe nói đề án tuyển dụng xong xuôi hết lâu rồi mà.từ đầu tháng 3 cơ.nên mình nói cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi đó.

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

ua.mình nghe nói đề án tuyển dụng xong xuôi hết lâu rồi mà.từ đầu tháng 3 cơ.nên mình nói cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi đó.
uk mình cũng thấy bạn mình bảo thế, hy vọng là đúng. Thi co gắng hết sức chứ khả năng đỗ là rất thấp

Q

quangthang240994901

Sơ cấp
3/7/12
14
0
0
Hà Nội

ua.mình nghe nói đề án tuyển dụng xong xuôi hết lâu rồi mà.từ đầu tháng 3 cơ.nên mình nói cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi đó.[/QUOTE
Nói như bạn thì mình nói là đầu tháng 6 hoặc chậm nhất là cuối tháng 7 là thi ah. Nếu k chắc thì bạn đừng nói để mọi người ngóng.

M

mrbeck

Guest
2/1/10
26
0
1
Ha Noi

Đề án thì xong thật từ lâu rồi. Quan trọng là bên trên bác Dũng đang nhăm nhe chuyển đi, thế nên mới chưa chắc chắn. Haizz. Bao giờ có thông tin mới chắc cú được.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

ua.mình nghe nói đề án tuyển dụng xong xuôi hết lâu rồi mà.từ đầu tháng 3 cơ.nên mình nói cuối tháng 4 hoặc chậm nhất là đầu tháng 5 thi đó.[/QUOTE
Nói như bạn thì mình nói là đầu tháng 6 hoặc chậm nhất là cuối tháng 7 là thi ah. Nếu k chắc thì bạn đừng nói để mọi người ngóng.
ủa.bạn nói hay thiệt đó.mọi người lên đây làm để là gì?ko phải để cùng nhau chia sẻ thông tin sao.mình cũng nghe nói vậy.cũng từ người quen đáng tin.lên nói cho mọi người cùng biết thôi.đúng sai thì cùng kiểm chứng.chứ bạn đòi thông tin chắc chắn thì chẳng có gì là chắc chắn tuyệt đối nếu chưa có thông báo chính thức cả bạn ah. mà khi có thông báo chính thức rồi thì cần chia sẻ thông tin chi nữa. với lại mình thấy con số cuối tháng 4 đầu tháng 5 là một con số cụ thể vậy mà. chứ mình đâu có nói chung chung dạng như sắp thi rồi đó đâu mà bạn nói cuối tháng 6 hoặc chậm nhất là đầu tháng 7,hay một bạn khác nói cuối tháng 8 hoặc chậm nhất là đầu tháng 9 cũng được đâu. mình thật sự ko hiểu bạn nghĩ thế nào mà lại nói như vậy???

M

matcanthi

Guest
26/1/13
1
0
0
34
Hà Nội

chị Minhtrang86 ơi, chị cho em xin tài liệu ôn thi KTNN với ạ. Mail của em là hieule1202@gmail.com
em cảm ơn chị nhiều!

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

Hi, mọi người ơi, tích cực học thôi. Tháng 4 or 5 thi đó cả nhà.

T

thu123456

Sơ cấp
19/9/12
20
0
1
Tp hcm

Mình mới nhận được tin. Con bạn có người quen làm trong KTNN nói vậy. Khi nào có thông báo trên wed mới chính xác đc. Nhưng mình tin là sắp thi r:)

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Tháng 4 tới sẽ có thông báo thi, mọi người cứ yên tâm học đi. T đang chuẩn bị phải bàn giao công việc đây :)

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Bạn A1B chắc là thuộc diện ưu tiên COCC hoặc thương binh liệt sỹ, cách bạn nói rất thẳng thắn nhưng hơi thiếu văn hóa một chút. Ko sao, nếu sau này có cơ hội gặp nhau trong công việc, chắc chắn sẽ nhận ra bạn.

cũng k nên để ý bạn A1B làm gì các bạn ạ, mọi người lên diễn đàn là để trao đổi thông tin và kiến thức, còn những người cố tình lên đây để phá mọi người hay có những lời lẽ không đâu vào đâu chúng ta k nên để ý
cảm ơn bạn votorino đã đưa thông tin cho mọi người biết.

H

Hai17

Sơ cấp
11/5/12
15
0
0
Hà Nội

Mình không truy cập được web KTNN. Không biết có uẩn khúc gì kh?

Y

Yocj

Sơ cấp
20/5/12
29
0
0
38
Ha noi

Tháng 4 tới sẽ có thông báo thi, mọi người cứ yên tâm học đi. T đang chuẩn bị phải bàn giao công việc đây :)

Bạn chắc suất rùi hả. Hihi. Chúc mừng nhé. Năm nay có vẻ căng thẳng đây.

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Bạn chắc suất rùi hả. Hihi. Chúc mừng nhé. Năm nay có vẻ căng thẳng đây.
T chỉ nghỉ việc để ôn tập thôi bạn ah, năm nay KTNN có vẻ sẽ làm rất nghiêm túc nên chúng ta đều có cơ hội như nhau, mọi người hãy cố gắng ôn tập để có kết quả tốt nhất nhé. Good luck

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

T chỉ nghỉ việc để ôn tập thôi bạn ah, năm nay KTNN có vẻ sẽ làm rất nghiêm túc nên chúng ta đều có cơ hội như nhau, mọi người hãy cố gắng ôn tập để có kết quả tốt nhất nhé. Good luck

mình cũng vừa xin nghỉ việc sáng nay để ở nhà ôn :D, thi xong chơi bời tí rồi tìm việc khác

Y

Yoshi Nguyen

Guest
8/9/12
25
0
1
HCM

mình cũng đang hóng thông báo thi tuyển.
Hiện tại mình chán cảnh làm tư nhân lắm rùi. Nhưng chưa có xin nghỉ việc. Mình cũng muốn nghỉ để tập trung ôn thi nhưng lỡ không có thông báo thi tuyển thì sao hả bà con?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA