Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Bác Vạn bí thư tỉnh Lào cai sẽ về làm TKT bạn a. Năm nay với KTNN thế là kết thúc hic.Còn mong gì thi cử nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Theo như tớ biết thì hình như là TKT mới sẽ là Bí thư Tỉnh ủy Lào Cai thì phải. Khi thay người thì cần sắp xếp 1 tgian xong thì mới tuyển thêm nhưng trong năm nay chắc không kịp đâu.

Theo như tớ biết thì hình như là TKT mới sẽ là Bí thư Tỉnh ủy Lào Cai thì phải. Khi thay người thì cần sắp xếp 1 tgian xong thì mới tuyển thêm nhưng trong năm nay chắc không kịp đâu.

Hi mọi người, e là chiến sĩ thầm lặng theo dõi đề tài này lâu rùi, hnay vượt lười reg nick!
Người yêu mình làm ở Hải Quan Bưu điện HN làm cùng với con dâu ô bí thư tỉnh uỷ Lào Cai đấy. Kêu là có thấy nói j về việc này đâu :) K biết thực hư thế nào.
Còn theo thông tin của mình nguồn từ cái ông kém cái ô TKT 1 tý thì năm nay chắc chắn có thi các b nhé, nhưng k chắc là lúc nào chứ k phải như bạn A1B nói chắc như đinh đóng cột là không phải năm nay đâu nhé. Hội đồng thi thì có ds rồi vì a mình cũng có tên trong đấy, tuy nhiên cũng k biết chắc là bao giờ thi, đề án xong xuôi chỉ chờ chữ ký duyệt của bác TKT thôi nhé!

Chuyện bác Dũng đi hay ở thì chả liên quan lắm, có điều bác có muốn ký duyệt cho k thôi. Bác ý thì chắc chắn đi rồi nhưng là t7,t8 mới đi nên k biết có làm ăn đc j k
Các b cứ ôn thi bt. Mình gọi là góp vui thông tin tí chứ các b thi nhiều thi ít chả ảnh hưởng đến mình :))... Ngành mình thi khác 99% các bạn stalk cái topic này
P/s A1B: chả hiểu b định giả chết bắt quạ đưa ra thông tin vớ vâtn để moi tin hay làm nảm lòng mọi người hay là một thằng ngu đích thực nữa. Tuy nhiên mình đánh giá mặt bạn khá dày, bị mọi người ném đá tới tấp mà chẳng nảm. Phục vc ra ý!!!

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Hi mọi người, e là chiến sĩ thầm lặng theo dõi đề tài này lâu rùi, hnay vượt lười reg nick!
Người yêu mình làm ở Hải Quan Bưu điện HN làm cùng với con dâu ô bí thư tỉnh uỷ Lào Cai đấy. Kêu là có thấy nói j về việc này đâu :) K biết thực hư thế nào.
Còn theo thông tin của mình nguồn từ cái ông kém cái ô TKT 1 tý thì năm nay chắc chắn có thi các b nhé, nhưng k chắc là lúc nào chứ k phải như bạn A1B nói chắc như đinh đóng cột là không phải năm nay đâu nhé. Hội đồng thi thì có ds rồi vì a mình cũng có tên trong đấy, tuy nhiên cũng k biết chắc là bao giờ thi, đề án xong xuôi chỉ chờ chữ ký duyệt của bác TKT thôi nhé!

Chuyện bác Dũng đi hay ở thì chả liên quan lắm, có điều bác có muốn ký duyệt cho k thôi. Bác ý thì chắc chắn đi rồi nhưng là t7,t8 mới đi nên k biết có làm ăn đc j k
Các b cứ ôn thi bt. Mình gọi là góp vui thông tin tí chứ các b thi nhiều thi ít chả ảnh hưởng đến mình :))... Ngành mình thi khác 99% các bạn stalk cái topic này
P/s A1B: chả hiểu b định giả chết bắt quạ đưa ra thông tin vớ vâtn để moi tin hay làm nảm lòng mọi người hay là một thằng ngu đích thực nữa. Tuy nhiên mình đánh giá mặt bạn khá dày, bị mọi người ném đá tới tấp mà chẳng nảm. Phục vc ra ý!!!

Cảm ơn thông tin hữu ích của bạn nhé. Mình nghe bảo vụ tổ chức làm ăn rất kém. Kế hoạch tuyển dụng thì có lâu rồi mà chưa thực hiện. Thông tin mình nhận đc vẫn là "nhanh thì cuối năm nay sẽ thi không thì phải đợi sang năm." ^^

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

cám ơn bài viết hữu ích của bạn nha!!!khi nào bạn biết thông tin thi cử gì thi thông báo cho mọi người biết với nha. thanks bạn nhiều!!!

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Cảm ơn thông tin hữu ích của bạn nhé. Mình nghe bảo vụ tổ chức làm ăn rất kém. Kế hoạch tuyển dụng thì có lâu rồi mà chưa thực hiện. Thông tin mình nhận đc vẫn là "nhanh thì cuối năm nay sẽ thi không thì phải đợi sang năm." ^^

Uh! K phải là vụ tổ chức làm ăn k ra j đâu mà phần nhiều do lãnh đạo thôi.
Bên vụ tổ chức từ năm ngoái đã đi các cơ sở để nhận yêu cầu chỉ tiêu từ các tỉnh, từ sau tết ra đã có ds hội đồng thi, đề án xong xuôi còn tưởng chắc mẩn t4,t5 đăng tuyển mà bác TKT k ký thì chả làm ăn đc j.
Bác ý thì sung sướng ra đi, để lại bao nhiêu người ngóng chờ T.T. Không biết bác có để lại phúc j k?
Mình muốn xin làm hợp đồng trc vì mình cũng chờ lâu rồi nhưng thấy bảo tầm này k nhận bất cứ trường hợp nào làm hợp đồng trừ khi là VVIP gửi gắm vì là sắp thi rồi. Có điều cái sắp có thể là cuối năm T.T

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Uh! K phải là vụ tổ chức làm ăn k ra j đâu mà phần nhiều do lãnh đạo thôi.
Bên vụ tổ chức từ năm ngoái đã đi các cơ sở để nhận yêu cầu chỉ tiêu từ các tỉnh, từ sau tết ra đã có ds hội đồng thi, đề án xong xuôi còn tưởng chắc mẩn t4,t5 đăng tuyển mà bác TKT k ký thì chả làm ăn đc j.
Bác ý thì sung sướng ra đi, để lại bao nhiêu người ngóng chờ T.T. Không biết bác có để lại phúc j k?
Mình muốn xin làm hợp đồng trc vì mình cũng chờ lâu rồi nhưng thấy bảo tầm này k nhận bất cứ trường hợp nào làm hợp đồng trừ khi là VVIP gửi gắm vì là sắp thi rồi. Có điều cái sắp có thể là cuối năm T.T
ui.bạn này giống mình ghê.mình lúc đầu tháng 3 mình cũng xin làm hợp đồng rồi đó chứ.xong họ kiu cuối tháng 4 đầu tháng 5 thi rồi.ở nhà mà ôn thi chứ đi làm hợp đồng làm gì nữa. thế mà đọi mãi ko thấy thi.giờ lại xin đi mà hình như ko được.hixhix

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

Toàn đầu bò, đến giờ này à mấy con bò còn đợi để năm nay thi ạh
chi noi vay may cau ko nghe. da noi dau nam 2014 se tuyen. chiu lau vay ma may dau bo van khong tham. mo mong hao huyen

theo như tớ biết thì hình như là tkt mới sẽ là bí thư tỉnh ủy lào cai thì phải. Khi thay người thì cần sắp xếp 1 tgian xong thì mới tuyển thêm nhưng trong năm nay chắc không kịp đâu.

ông nội này cũng nhanh thông tin đấy, chinh xac là tiên sỹ nguyễn hữu vạn bí thư tỉnh ủy lào cai sẽ là tổng kiểm toán, chi còn chơ làm thủ tục là quốc hội bỏ phiểu đồng ý thôi

Sửa lần cuối:
N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

chi noi vay may cau ko nghe. da noi dau nam 2014 se tuyen. chiu lau vay ma may dau bo van khong tham. mo mong hao huyen

ông nội này cũng nhanh thông tin đấy, chinh xac là tiên sỹ nguyễn hữu vạn bí thư tỉnh ủy lào cai sẽ là tổng kiểm toán, chi còn chơ làm thủ tục là quốc hội bỏ phiểu đồng ý thôi

Bạn A1B ơi, bác PTKT với cả cái hội đồng thi còn chả biết cụ thể là sang đầu năm 2014 mới thi như bạn đâu ý nhỉ :)), bạn nhất cái KTNN luôn rồi ý chứ!!!
Còn theo thông tin mới nhất của mình vừa update xong thì MỌI CÔNG TÁC CHUẨN BỊ CHO TUYỂN SINH VẪN ĐANG DIỄN RA BÌNH THƯỜNG VÀ DỰ KIẾN LÀ THI TRONG NĂM NAY. Mọi người cứ chờ xem mà ngẫm nhé :)

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

hi vọng mọi chuyện sẽ khả quan như thông tin của bạn Nana710 :welcome_2

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Đến bác PTTK với vụ trưởng TCCB còn chả biết bao giờ thi thì có lẽ ko nên tin lời bạn nói =)). T chỉ dám nói là nhanh thì cuối năm ko thì sang năm chứ chắc như đinh đóng cột t ko dám ^^. T cũng hi vọng là vào cuối năm như bạn nana710 :D

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Nói chung là sẽ thi, vấn đề là bao giờ thôi :)) Đang đi làm mà chả có hứng thú gi

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

ngày 21/5 này bác Dũng đi rồi, buồn quá :((

H

Hnhung123456

Trung cấp
20/5/13
55
0
0
44
Nghệ an

Mình vừa ngồi với Vụ trưởng VTCCB xong, thông tin chính xác là trong năm nay sẽ có tuyển (khoảng tháng 10). Nhân sự Tổng kt không ảnh hưởng đến đợt tuyển dụng này.

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Mình vừa ngồi với Vụ trưởng VTCCB xong, thông tin chính xác là trong năm nay sẽ có tuyển (khoảng tháng 10). Nhân sự Tổng kt không ảnh hưởng đến đợt tuyển dụng này.

hic. thiệt à bạn. bao giờ mới đến tháng 10 đây^^
xác văn định rồi. nốt tháng 6 này mà không có tin gì mình xin chia tay hoàng hôn ở đây.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Tháng 10 cơ hả bạn.bao giờ mới đến tháng 10.biết làm gì để chờ tới tháng 10 bây giờ.hix

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Hi hi, mình chưa hỏi lại, nhưng mà vụ nhân sự TKT k ảnh hưởng thì là chuẩn đới! Nếu đúng tháng 10 thi thì cứ yên tâm sau tết 2014 đi làm rồi :))... Lại chơi thêm 1 năm nữa :(

Sửa lần cuối:
H

Hnhung123456

Trung cấp
20/5/13
55
0
0
44
Nghệ an

Các bạn chuẩn bị tinh thần đi là vừa. Theo một cán bộ vụ tccb thì ai mới ra trường có thời gian công tác < 3 năm thì phải thi, > 3 năm thì xét tuyển.
Đk thứ 2 là $ nhiều nữa nhé.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Các bạn chuẩn bị tinh thần đi là vừa. Theo một cán bộ vụ tccb thì ai mới ra trường có thời gian công tác < 3 năm thì phải thi, > 3 năm thì xét tuyển.
Đk thứ 2 là $ nhiều nữa nhé.
bạn nói tháng 10 cơ mà?bao giờ cho đến tháng 10 đây???hix

H

hungna37

Sơ cấp
27/2/13
22
0
0
Nghệ An

Vừa rồi cách đây 3 tháng đã xét tuyển 60 trường hợp rồi, giờ làm gì xét nữa bạn. vừa rồi xét tuyển những ai có bảo hiểm trên 5 năm mới đạt yêu cầu đó.Và 60 người vừa xét tầm này chắc cũng có quyết định rồi.

H

Hnhung123456

Trung cấp
20/5/13
55
0
0
44
Nghệ an

Vừa rồi cách đây 3 tháng đã xét tuyển 60 trường hợp rồi, giờ làm gì xét nữa bạn. vừa rồi xét tuyển những ai có bảo hiểm trên 5 năm mới đạt yêu cầu đó.Và 60 người vừa xét tầm này chắc cũng có quyết định rồi.

thì mình nghe các ổng nói vậy thì biết vậy rồi nói với các bạn thôi, chứ mình làm sao rõ được.
Thi chắc gì đã đỗ, đỗ chắc gì đã phải thi... hjhj

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA