Chi tay nhau tại đây

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh chiều nay là nghỉ tết rùi, hic hic buồn nhỉ, xa Wkt hơn 1 tuần luôn đấy, hẹn gặp lại ngày đâù đi làm nhé. Chúc bà con cô bác ăn tết zui zẻ, sang năm mới túi tiền rủng rỉnh, nhớ lì xì cho Ngọc Anh nghe, heeeeeeeee

Khóa học Quản trị dòng tiền
IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Ngốc Anh được nghỉ tết sớm thích thật.

Thôi nhé ta tạm chia tay, đành nuốt lệ vào tim, híc híc.

Chúc ngốc Anh khỏe, phát tài nữa, xơi tết ít thôi, cẩn thận bội thực đấy.
:lol:

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Chúc Ngọc Anh ăn Tết vui vẻ, nhận được nhiều lì xì, cho mình gửi lời chúc năm mới tới toàn thể gia đình Ngọc Anh nhé.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nghỉ sớm thế NA, tớ còn phải làm ngày mai nữa (hi vọng thế, chưa biết chừng 29 mới được về thì tiêu) tớ đang mong về nhà quá.
Chúc NA tết vui vẻ nhé, có được nhiều tiền lì xì nhớ chia sẻ với tớ nhé

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cuối năm buồn thật đấy, thấy mọi người chuẩn bị về quê ăn tết, lỉnh kỉnh đủ thứ đồ, họ hẹn nhau ý ới...
Chợt trạnh lòng.... vậy là xuân đã sang!
Hà nội vào khoảng thời gian này lạnh lẽo và vắng vẻ khác hẳn với ngày thường tấp lập đông vui... chợt nhớ những lúc tắc đường mùi khói xăng xe, tiếng người tiếng máy...ôi nhớ làm sao!
Mai này đây chỉ còn lại một mình ta với 4 bức tường vắng lạnh, ta sẽ làm gì? sẽ đi đâu và về đâu?
Tết chỉ có vài ngày mà sao dài đến thế! Đâu đó có người chào ta để ra đi... biết đến bao giờ ta được ... buồn quá cơ!

Sửa lần cuối:
L

libraanh

Trung cấp
21/11/05
51
0
6
HN
tranchan79 nói:
Cuối năm buồn thật đấy, thấy mọi người chuẩn bị về quê ăn tết, lỉnh kỉnh đủ thứ đồ, họ hẹn nhau ý ới...
Hà nội vào khoảng thời gian này lạnh lẽo là vắng vẻ khác hẳn với ngày thường tấp lập đông vui... chợt nhớ những lúc tắc đường mùi khói xăng xe, tiếng người tiếng máy...ôi nhớ làm sao!
Mai này đây chỉ còn lại một mình ta với 4 bức tường vắng lạnh, ta sẽ làm gì? sẽ đi đâu và về đâu?
Tết chỉ có vài ngày mà sao dài đến thế! Đâu đó có người chào ta để ra đi... biết đến bao giờ ta được ... buồn quá cơ!
hic hic, bác làm em tủi thân cho cả mình nữa đây này:wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Hà nội vào khoảng thời gian này lạnh lẽo và vắng vẻ khác hẳn với ngày thường tấp lập đông vui... chợt nhớ những lúc tắc đường mùi khói xăng xe, tiếng người tiếng máy...ôi nhớ làm sao!
Bác ơi em thấy đường Hà Nội mấy bữa nay lúc nào cũng tắc, đi hướng nào cũng tắc, khói bay mù mịt. Cuối năm mọi người đổ xô đi sắm tết mà

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Happy New Yea

:music-smi Thay mặt đảng và chính phủ tôi gửi lời chúc tết đến các bác các cô chú cùng gia đình một năm mới an khang thịnh vượng,đạt nhiều thành quả tốt đẹp nhất.Mong các bạn và các pác hãy xây dựng một WEBKETOAN thật mạnh hơn.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
VanChau nói:
Chỉ hôm nay, ngày mai nữa thôi...

Ừ đúng rồi chỉ hôm nay , ngày mai , ngày kia nữa thôi mà. Cố lên nào
:hehe:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay ra đường vẫn đông, nhưng sao lại yên ắng thế nhỉ, người ta thì tấp nập sắm tết, chuẩn bị đón năm mới còn mình thì vẫn phải đi làm.
Mọi người về hết rùi sao, vào wkt thấy vắng hoe à, chán thật.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Tigon-ETC nói:
Hôm nay ra đường vẫn đông, nhưng sao lại yên ắng thế nhỉ, người ta thì tấp nập sắm tết, chuẩn bị đón năm mới còn mình thì vẫn phải đi làm.
Mọi người về hết rùi sao, vào wkt thấy vắng hoe à, chán thật.

Vẫn còn một cơ số người phải đi làm ngày nay và ngày mai mà Tigon, nhưng vào Web thì thấy chỉ có mình đi làm ngày này , công nhận là chán thật

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tranchan79 nói:
giống như đang trong xà lim ấy nhỉ? (đùa thôi nhé, giá mà bác văn vẻ một tý thì em đâu dám nói thế!!! hehe)

Bác tranchan ơi! Còn hơn 4 giờ nữa là đến giao thừa rồi đấy, chắc bác đã vui hơn rất nhiều rồi nhỉ? Em cũng tâm trạng lắm đây...