Biểu mẫu - Báo cáo mẫu

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
O

onganh3003

Guest
1/2/10
1
0
0
HN
mẫu biên bản góp vốn bằng công cụ dụng cụ

chào anh chị trên diễn đàn!
công ty em là công ty cổ phần mới thành lập từ tháng 11/09,vốn điều lệ là 6 tỷ,các cổ đông sáng lập đóng góp bằng tiền mặt và bằng công cụ dụng cụ.để hoàn thành đúng thủ tục với cơ quan thuế, em đang cần một mẫu Biên bản họp Hội đồng thành viên về việc góp vốn bằng công cụ dụng cụ và một mẫu Công văn gởi thuế.có anh chị nào đã từng kinh qua vụ này rồi thì ra tay giúp em với nhé.em xin cảm ơn các anh chị!

D

doanthuha203

Trung cấp
8/11/07
85
0
0
42
Nam Dinh
Ban tham khao mau nay nhe!

Đính kèm

• Van ban hop hoi dong thanh vien ve viec uy quyen lam chu tai khoan.doc
    29.5 KB · Lượt xem: 29
D

dinhtrung

Sơ cấp
26/10/09
4
0
0
59
dalat
em cui xung hai bup che non muot
hat suong mai con dong lai tren canh
em thuong ai ma den ca tam tinh
vao chen nuoc khi trang vang dinh nui

D

dinhtrung

Sơ cấp
26/10/09
4
0
0
59
dalat
minh muon dua ra mot quy trinh xuat nhap kho cho nhan vien cua minh thuc hien,nhung khong biet lam sao ban nao biet mach giup minh voi

Y

yngon

Guest
24/2/10
2
0
0
ho chi minh
minh muon uy nhiem cho ke toan di rut tien ngan hang nhung khong biet co mau uy nhiem ra sao .mong ban nao bit chi minh voi!

B

biennhung

Guest
26/2/10
1
0
0
thuanthanhbacninh
Các bác ơi giúp em với. Xếp em yêu cầu em làm biên bản các sáng kiến cải tiến sx trong năm mà em vẫn chưa hình dung ra nội dung phải viết những gì. Các bác thiết kế giúp em với.

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
minh muon uy nhiem cho ke toan di rut tien ngan hang nhung khong biet co mau uy nhiem ra sao .mong ban nao bit chi minh voi!

Bạn ra Ngân hàng nơi Cty Bạn mở TK để lấy mẫu Thay đổi (Vì mỗi Ngân hàng có một mẫu khác nhau).
Chúc Bạn thành công !

T

trang quynh

Sơ cấp
3/9/09
3
0
1
ho chi minh
Hi ca nha,
Co ai co mau "bảng kê tổng hợp hợp đồng kinh tế đã ký kết năm 2009" cho minh zoi. Minh tim tren mang sao k thay, hichic
Cam on ca nha nhiu nhiu
Mail cua minh: saochoi171@yahoo.com

X

xuanchuong

Guest
10/11/09
5
0
0
35
DakNong
Em muốn hỏi cách hạch toán tiền bảo hiểm xe ô tô

B

buiphuong0405

Guest
22/12/08
2
0
0
Miếu Hai Xã, HP
Công ty mình là công ty CP đã hoạt động được 5 năm, vốn điều lệ 8 tỷ đồng, nay có nhận góp vốn liên doanh bằng TSCĐ của một số cá nhân và tổ chức (4 tỷ đồng), Vây công ty mình có phải làm thay đổi vốn trong Đăng ký kinh doanh hay không? mình có hạch toán tăng 211 và 411 không? Ai có mẫu hợp đồng góp vốn liên doanh bằng TSCĐ cho mình xin với. Mình đang rất cần. Mình cảm ơn rất nhiều. Xin gửi về cho mình theo địa chỉ: pk33kydong@gmail.com

N

niemnu

Sơ cấp
16/12/09
5
0
0
HCM
Xin mau xac nhan luong

Chào mọi người!
Công ty mình có người đi làm 2 nơi, cần xin xác nhận lương cùa Cty 1 rồi về làm quyết toán TNCN tại Cty 2.
Vậy bạn nào có mẫu xác nha65n lương cho mình xin nhe!
Cản ơn!

Sửa lần cuối:
C

crush99

Guest
2/12/09
2
0
0
35
Đồng Nai
Chào cả nhà ạ;
Em dang cần mẫu biên bản xác nhận công nợ cũ, anh chị có thể giúp em dc ko ạ?

Em cám ơn anh chị nhiều lắm.

T

thaogia

Guest
26/4/10
1
0
0
BRVT
giấy uỷ quền

mình đang cần soạn giấy uỷ quyền của giám đốc cho phó giám đốc, ai bik chỉ mình với nha. Nhanh lên nhé.Cám ơn cả nhà!
gủi email cho tớ nhé: trangthao293@gmail.com

Sửa lần cuối:
T

thanhhang2911

Guest
18/5/10
1
0
0
37
Quan 12
câu hỏi về bảo hiểm xã hội

Mình mới tham gia Web kế toán nên mình cũng không biết cách đặt câu hỏi?ko biết là diễn dàn có thể trả lời nhanh cho mình câu hỏi này được hôn? Mình mới đăng ký bảo hiểm xã hội lần đầu, mình thấy trong đó yêu cầu mẫu 2631- HS(cty mình đăng ký chậm so với giấy phép), cho mình xin mẫu đó đi. Mình cám ơn nhiều nha.

S

saubachviet

Sơ cấp
22/9/09
9
0
0
Ho chi minh
Mình đang làm cho công ty xây dựng mà lại là cổ phần, chuẩn bi báo cáo giữa năm nhưng kẹt cái là về xây dựng mình không rành cho lắm. giờ mình không biết tính giá vốn ra sao cho công trình. bên mình làm nhiều lắm du lịch cung có, san lấp, làm công trình, vẽ trang trí, cái gì liên quan đến xây dựng. phương pháp xuất kho theo bình quân gia quyền. kê khai thường xuyên. ai biết chỉ mình với. điạ chỉ mail:nguyenthisau21@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA