Chào cả nhà

• Thread starter nhaquedideple_rathanhpho
  • Ngày gửi
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Mình là một thành viên mới của WKT rất mong các bạn chỉ giáo cho! Hân hạnh được làm quen với các bạn!
Đừng tưởng mình Nhà quê đi dép lê ra thành phố mà coi thường nha! Tuy hơi 'Nông dân' nhưng mình sẽ là người bạn tốt của các bạn nếu các bạn muốn!
:dzo: :two: :bigok: :wave-smil

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Mình là một thành viên mới của WKT rất mong các bạn chỉ giáo cho! Hân hạnh được làm quen với các bạn!
Đừng tưởng mình Nhà quê đi dép lê ra thành phố mà coi thường nha! Tuy hơi 'Nông dân' nhưng mình sẽ là người bạn tốt của các bạn nếu các bạn muốn!
:dzo:

Chào bạn tham gia diễn đàn này!
Nhưng cái nick của bạn sao mà chán thê! :0frown: Định thăm dò để rồi cười khẩy đây à?! Biết tỏng bạn rồi nhen! :eek:know: Hình như quen à nhen!
Bạn đã giành á quân tên dài nhất của WKT rồi! Kỷ lục này thuộc về khoithuocbuontrongsuongdem

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Chúc mừng bạn có nick á quân dài nhất tham gia Webketoan, thế nick quán quân ngắn nhất là ai vậy chị xuantham ??? :two:

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
23
0
0
40
Ha Noi
Chào mừng bạn tham gia WKT, rất hân hạnh được làm quen. Còn Nick nghe hay nhất thuộc về mình đó.
Gừi lời chào thân mến đến tất cả mọi người !

Chúc một năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc. Năm mới đạt được những tầm cao mới !

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
midu79 nói:
thế nick quán quân ngắn nhất là ai vậy chị xuantham ??? :two:

Chị nghĩ chắc là HAITAM , HAITAM= 2Tâm= 2 tâm của vòng tròn, mà mổi tâm chỉ bằng 1 dấu chấm, vậy 2 tâm chỉ bằng có 2 đấu chấm, nó chỉ có vầy nè ..
:0frown: => HAITAM là nick ngắn nhất

M

mysterious_girl

Guest
xuantham nói:
Chị nghĩ chắc là HAITAM , HAITAM= 2Tâm= 2 tâm của vòng tròn, mà mổi tâm chỉ bằng 1 dấu chấm, vậy 2 tâm chỉ bằng có 2 đấu chấm, nó chỉ có vầy nè ..
:0frown: => HAITAM là nick ngắn nhất

Hì, chị XT giỏi nịnh nhở!!!:biggrin:

Nếu lý luận như chị thì nick dài nhất wkt ko phải là khoithuoctrongbongdem mà là anh hai2hai.

hai2hai=ocean to ocean :lol:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
mysterious_girl nói:
Hì, chị XT giỏi nịnh nhở!!!:biggrin:

Nếu lý luận như chị thì nick dài nhất wkt ko phải là khoithuoctrongbongdem mà là anh hai2hai.

hai2hai=ocean to ocean :lol:

Trời! Đương sự nịnh mà nói mình nịnh kìa! Đang chọc quê Hải Tâm mà nói chị nịnh! Mà chị nịnh Hải Tâm mần chi?!:wall:

:0frown: hai2hai không thể được, vì không thể vừa Việt vừa Anh được, nguyên tắc nhất quán.
Chẳng hạn Sky, hay là Hải Dương thì được đó!

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Gớm, tranh nhau nick dài nick ngắn.

Gửi Ira:
Chuyển nghề rồi đấy a, mới ngày nào còn là nhà thô bỉ học nay đã thành triết gia. phải khao đi, hế hế....

Cái nick Ira này mà gõ theo kiểu telex, phải lúc lơ đãng gõ "r" có 1 lần thì..., hì hì mình cảm thấy hơi buồn buồn, ngứa ngáy... muốn đi ... ngay.

há há........

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
:eek:know: Nếu tính theo số ký tự thì nick ngắn nhất là AQ ; nhưng mà AQ đã biệt vô âm tính rùi! Đi theo Vũ Đại luôn rùi!

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
IChiNoVa nói:
Cái nick Ira này mà gõ theo kiểu telex, phải lúc lơ đãng gõ "r" có 1 lần thì..., hì hì mình cảm thấy hơi buồn buồn, ngứa ngáy... muốn đi ... ngay.

há há........
Hahahaa, đọc đến đây cười muốn chết, mà sao lại lấy cái nick "hay" thế nhỉ, :lol:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
IChiNoVa nói:
Gớm, tranh nhau nick dài nick ngắn.

Gửi Ira:
Chuyển nghề rồi đấy a, mới ngày nào còn là nhà thô bỉ học nay đã thành triết gia. phải khao đi, hế hế....

há há........
Cụ ơi, nếu cụ buồn thì cụ cứ "ira..." tại chỗ đi, có người hầu "chân trần chuồng" dọn dẹp cho cụ rồi, cụ đừng có lo gì cả
:bigok:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
nhaquedideple_rathanhpho nói:
:dzo: :two: :bigok: :wave-smil
dân nhà quê ra thành phố mà còn mang dép lê, phải đi chân đất như cụ ichinova mới đúng là dân nhà quê chứ.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
mình chẳng giám đi "chân đất" đâu mùa này mà đi chân đất để " bỏng chân" à? Tuy vậy nhưng vẫn chưa phải là" chân đất mắt toét" đâu à nha!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Còn cái vụ tên 'ấn tượng' nhất chắc chẳng ai dám dành với 'Ira' đâu! Bà con thấy có đúng không?

V

vui

Guest
22/3/06
0
0
0
39
namdinh
chao cac anh chi cua trangwebketoan !em la mot thanh vien rat moi cua trang web rat mongduoc su giup do va chi bao cua anh chi nhieu !cam on tat ca moi nguoi !hiiii

T

TRẦN TRANG

Guest
vui nói:
chao cac anh chi cua trangwebketoan !em la mot thanh vien rat moi cua trang web rat mongduoc su giup do va chi bao cua anh chi nhieu !cam on tat ca moi nguoi !hiiii
nếu có bình chọn cho người 'dô diên' thì vui sẽ 'ẵm' giải đó ghen
người gì 'dô diên' nhất đời. hiiiiiiiii

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Trần Trang đừng nói vậy mà vui tủi thân nha,"ma cũ đừng doạ ma mới chứ", chắc bác vui chưa biết cách nào để làm quen đấy mà......lại thấy chỗ này đông vui nên nhảy vô đó thôi.....vui mừng chào đón bạn tham gia trang Web này!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA