Thuyết minh BCTC

• Thread starter vodanthanh
  • Ngày gửi
V

vodanthanh

Trung cấp
28/12/05
126
0
0
40
QuangNgai
các anh chị và các bạn những ai đã có kinh nghiệm làm BCQT !!!!
ANh chị nào có thể thì cho em xin một bản nháp trình bày thuyết minh báo cáo tài chính được không ạ......... VÌ những mục có dính đến con số thì em biết còn những gì lý thuyết thì em không biết tí tẹo nào hết. Mong các anh chị giúp cho nha- Đây là lần đầu tiene em làm BCQT mà...... Thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vodanthanh nói:
các anh chị và các bạn những ai đã có kinh nghiệm làm BCQT !!!!
ANh chị nào có thể thì cho em xin một bản nháp trình bày thuyết minh báo cáo tài chính được không ạ......... VÌ những mục có dính đến con số thì em biết còn những gì lý thuyết thì em không biết tí tẹo nào hết. Mong các anh chị giúp cho nha- Đây là lần đầu tiene em làm BCQT mà...... Thanks
Bạn vào đây xem qua. Hy vọng giúp được bạn phần nào.

V

vodanthanh

Trung cấp
28/12/05
126
0
0
40
QuangNgai
Cảm ơn bạn Phantuannam nha.. Sẳn đây cũng cho mình hỏi tiếp nha (liên quan đến TMinh BCTC)
Trong bảng TMBCTC mục 21- Vốn CSH - 21.1: Bảng đối chiếu biến động của Vốn CSH và Chi tiết vốn đầu tư của CSH mình chưa hiểu lắm. Xin giải đáp giúp : CTy mình khi thành lập- ghi trên giấy dăng ký thành lập DN thì vốn góp là 1,4 tỷ năm 1999 (2 người góp vốn - là cty TNHH) nhưng hiện nay thì TK 411 của cty mình lên đến gần 3 tỷ và chỉ trích lập quỹ khen thưởng mà thôi.......... Vậy mình phải điền các thông tin vào TM BATC như thế nào? Xin chân thành cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA