Thi Công Chức Cục Thống Kê

• Thread starter nguyenngoctrang124
  • Ngày gửi
N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
Thế bạn ơi bạn có phần giới hạn ôn thi gồm những gì vậy bạn. Có thể post cho mình xem ít được ko.cảm ơn bạn nhìu nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhantoc

Guest
hic... giờ mình mới thấy đc tin nhắn của bạn, chắc giờ này bạn cũng nhận đc giới hận rồi nhỉ.

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
Chưa bạn ơi. Hôm qua có lịch ôn thi nhưng mình ko đi đc. Sắp thi rồi mà kiến thức thì thấy mênh mông lắm.ah`. Mà họ có cho xem tài liệu ko bạn?

Nếu có thì gửi cho mình xem chút nhé! Thanhk you nhiều nhé!

D

duysang277

Trung cấp
20/11/10
63
0
0
ha nam
Chưa bạn ơi. Hôm qua có lịch ôn thi nhưng mình ko đi đc. Sắp thi rồi mà kiến thức thì thấy mênh mông lắm.ah`. Mà họ có cho xem tài liệu ko bạn?

hix.thấy bạn nobody này bảo đỗ bên bảo hiểm rùi đúng không?vậy mà bạn không đi làm còn đi thi công chức thống kê nữa hả?bên thống kê làm sao bằng bảo hiểm được bạn

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
Làm thống kê hơn chứ bạn.với lại mình đã nộp hồ sơ rồi nên cũng thi chứ ko cũng phí lắm.còn bên bh là họ chỉ gọi đi làm tạm thời thôi. Vì còn đang thiếu người chứ ko phải đậu đâu.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Làm thống kê hơn chứ bạn.với lại mình đã nộp hồ sơ rồi nên cũng thi chứ ko cũng phí lắm.còn bên bh là họ chỉ gọi đi làm tạm thời thôi. Vì còn đang thiếu người chứ ko phải đậu đâu.

hì, mình nghe nói bên thống kê lương thấp lắm bạn ơi, hok bằng bên bh đâu!nhưng dù sao cũng nên đi thicó thêm hy vọng về cv!^^

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
uh, có lẽ vậy.
hôm trc đi thi mà mấy người trong TK nói lương thấp thế thấy cũng nản. nhưng mà kệ. cũng thi cho bít thôi.

N

nhantoc

Guest

Xem đc tliệu hết bạn ơi, cứ cbị đầy đủ vào, tốt nhất là mỗi môn cbị 2 bộ cho chắc...
Mình chỉ nhớ bên QLNN ngta giới hạn: Trách nhiệm, quyền hạn của Quốc Hội, Chủ tịch nước. Cơ quan hành chính Nhà nước. Quyền và nghĩa vụ của công chức.... còn j nữa mình hok nhớ :011:, để mình coi lại rồi cho bạn biết sau nhé...

hì, mình nghe nói bên thống kê lương thấp lắm bạn ơi, hok bằng bên bh đâu!nhưng dù sao cũng nên đi thicó thêm hy vọng về cv!^^

Lương thống kê là lương Nhà nước mà, cũng như các ngành khác thôi, nhưng nếu chăm chir làm, hay đi thống kê tài liệu thì cũng đc phụ cấp kha khá đây.
Lương bảo hiểm nay cũng 100% rồi, k đc 200% như trc kia nữa, nay chỉ còn có thuế là cao thôi. Hôm trc mình đi ôn bên thống kê nghe mấy chú ở Tổng cục thống kê nói vậy.:022::022:

Các bạn có ai thi Kho bạc nữa hok vậy

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
W

wangwin

Sơ cấp
15/10/11
5
0
0
tphcm
sao lâu có kết quả vây ta, mọi người biết khi nào có không vậy? vì chờ đợi mà mọi dự định dang dở hết, haizzz

K

kkknhunhu

Guest
22/7/11
2
0
0
quang nam
hôm nay đã có kết quả bên thống kê rùi, nhưng ko thấy đưa lên mạng, có thông báo dán ở cục rồi

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
vậy hả bạn. có đưa lên trang web ko bạn?

N

nhantoc

Guest
Khong thay dua len web, ban dien thoai xuong cuc hoi truc tiep di
Bạn đc bao nhiêu điểm vậy? mình đc 336,5 điểm, bên Cục thống kê tỉnh mình gọi điện bảo đậu rồi. Nhưng còn phải chờ kết quả phúc khảo nữa mới có quyết định lận. hix..... mong là k "đêm dài lắm mộng"...

Ca nha oi, co ai co danh sach nhung nguoi trung tuyen trong dot thi cong chuc Thong ke ko? cho minh xin voi
chưa có danh sách trúng tuyển, mới có danh sách điểm thôi. Bạn thi Cục thống kê nào vậy?

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
muốn biết được điểm thì phải làm sao nhỉ. Ai có danh sách điểm thì đưa lên xem với. giờ mình cũng ko có sdt de mà hỏi luôn. mà ko biết khi nào thì đi làm vậy các bạn ?

W

wangwin

Sơ cấp
15/10/11
5
0
0
tphcm
trong danh sách điểm thi thì nếu sau khi phúc khảo không có ji thay đổi thì mình đậu, hôm qua cục thống kê gọi mình lên gặp, họ nói nếu mai mốt đi làm thì mình sẽ làm bên phòng tổ chức - hành chính như vậy thì không liên quan gì đến nghiệp vụ thống kê hết, mình không thích vì trong chỉ tiêu tuyển dụng mình đâ đăng kí thi vào thống kê viên, bi giờ phải làm sao đây? các bạn tư vấn giúp mình với

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
ua. sao kì vậy nhỉ? chắc mình rớt rồi, sao tới giờ không thấy goi điện?

M

manhhailuu

Guest
3/11/10
3
0
1
40
Thái Nguyên
2!

Mình thi Cục TK Thái Nguyên, hi vọng sẽ đỗ, và đc gặp mọi người trong đợt tập huấn công chức mới của ngành tới đây!

N

nhantoc

Guest
trong danh sách điểm thi thì nếu sau khi phúc khảo không có ji thay đổi thì mình đậu, hôm qua cục thống kê gọi mình lên gặp, họ nói nếu mai mốt đi làm thì mình sẽ làm bên phòng tổ chức - hành chính như vậy thì không liên quan gì đến nghiệp vụ thống kê hết, mình không thích vì trong chỉ tiêu tuyển dụng mình đâ đăng kí thi vào thống kê viên, bi giờ phải làm sao đây? các bạn tư vấn giúp mình với
Hi vọng phúc khảo k có j thay đổi, mình cũng đang hồi hộp chờ quyết định nè, bạn đc làm ở Tp là vui rồi, mình phải về huyện làm nè, hic

Mình thi Cục TK Thái Nguyên, hi vọng sẽ đỗ, và đc gặp mọi người trong đợt tập huấn công chức mới của ngành tới đây!
Có đợt tập huấn cho công chức mới hả bạn?

H

huong231081

Guest
9/8/11
66
0
0
Bình Định
Hi vọng phúc khảo k có j thay đổi, mình cũng đang hồi hộp chờ quyết định nè, bạn đc làm ở Tp là vui rồi, mình phải về huyện làm nè, hic

Bạn Nhantoc ơi!, hình như bạn cũng thi BHXH ah, k biết mình có nhớ nhầm không nữa, bạn đậu thống kê rồi ah. Chúc mừng bạn nha.
Bạn có tài liệu và đề thi về thống kê gửi cho mình với. Mail của mình là : gacon231081@yahoo.com
Cảm ơn bạn rất nhiều.

M

manhhailuu

Guest
3/11/10
3
0
1
40
Thái Nguyên

Ừ, mình thấy nói vậy, tập huấn khoảng nửa tháng. Mà bạn ở tỉnh nảo vậy?

M

manhhailuu

Guest
3/11/10
3
0
1
40
Thái Nguyên
Sốt ruột quá

Có tỉnh nào có thông báo trúng tuyển chưa vậy các bạn nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA