Chương trình từ thiện: Vu Lan & Tết Trung Thu 2011

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
minh co mot dong gop nho nho 200k da chuyen ngày 18-8 vào TK VCB của Hà Nội thông báo trong chương trình, số tài khoản: "IBVCB.1808110627574001.Dong gop ctr Vu Lan va Tet trung thu 2011"
BTC sẽ kiểm tra và confirm với bạn ngay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đề nghị Chị Bống cùng các anh chị sớm cho em biết số lượng người có thể đi chuyến này lên CB để em lo đặt chỗ xe, để giảm thiểu say xe cho các chị em phụ nữ ... :ezpi_hear ( Cố gắng sớm nhất 7 -10 ngày, đặt chậm mất chỗ đầu thì đừng có rủa em là CB sao mà xấu và xa thế nhé :004: )

Thêm nữa, bác nào có nhu cầu mua đặc sản gì thì nhớ PM trước để em còn lo ... hỏi nhé .... Và cuối cùng là nhớ có quà cho em nhá :dance2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Mình vừa nhận được ủng hộ từ Công ty Cổ phần Trường Tiến - Nam Định tặng phẩm như sau:
1. 20 áo ấm 03 lớp
2. 30 quần ấm ka ki
4. 30 quần ka ki mùa hè.

Ban điều hành Webketoan chân thành Cảm ơn Ban lãnh đạo Công ty. Chúc Công ty cổ phần Trường Tiến ngày càng phát triển.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Đề nghị Chị Bống cùng các anh chị sớm cho em biết số lượng người có thể đi chuyến này lên CB để em lo đặt chỗ xe, để giảm thiểu say xe cho các chị em phụ nữ ... :ezpi_hear ( Cố gắng sớm nhất 7 -10 ngày, đặt chậm mất chỗ đầu thì đừng có rủa em là CB sao mà xấu và xa thế nhé :004: )

Thêm nữa, bác nào có nhu cầu mua đặc sản gì thì nhớ PM trước để em còn lo ... hỏi nhé .... Và cuối cùng là nhớ có quà cho em nhá :dance2:
Nhòm mãi mà chưa thấy chỗ nào ghi bao giờ lên Cao Pằng, tớ cũng máu lắm nếu ko bị dính thi thì tớ làm 1 chân nhé Cóc. Dưng mờ chửa biết đặc sản CB là gì nên chịu.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Mình đã đặt mua thêm đủ áo ấm cho các bé!
Nên từ giừo mình không nhận ủng hộ áo ấm nữa.
Nhận mỗi khăn len và mũ len nữa thôi nhé!

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Bác Sa_DQ đâu rồi, vô nhấn nút thanks là biến sao chời? Hay phải về nhà trông hoa quỳnh nhỉ? Có đóng góp gì hú em nhe.

Hôm qua, chờ người bạn trên webketoan.vn đến đóng tiền, chờ mãi không thấy đến. Các bác có tới nhà để ủng hộ cho chương trình, trường hợp không gặp mình, có thể gởi cho người nhà (bà xã) mình và vui lòng để lại tên nick và số phone.

Mong các bác tiếp tục ủng hộ chương trình vì thời gian vận động quyên góp không còn bao lâu nữa.

Chân thành cám ơn các bác đã luôn đồng hành tham gia đóng góp chương trình do Câu bộ "Anh em tôi" của webketoan.vn tổ chức.

Thân,

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Vừa nhận được đóng góp của anh Thanh ( Nick Just Finish) 100.000. Cảm ơn anh Thanh ủng hộ chương trình

Thông báo, thông báo:

Tính đến 12:00 AM ngày 24/08/2011
Tổng cộng đăng ký đóng góp 17.900.000 đồng.
BTC đã nhận được: 15.800.000 đồng.

Chi tiết đóng góp Ở đây

Ban tổ chức cảm ơn các bạn tham gia đóng góp và mong nhận được đóng góp và vận động đóng góp của các thành viên khác.

Thông báo kế tiếp là: trong chương trình này BTC nhận được quà tặng từ bác Levanton, sẽ được đấu giá trong nay mai. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ cuộc đấu giá này. Cảm ơn các bạn và bác Levanton

Hiện tại số tiền quyên góp so với kế hoạch để thực hiện chương trình còn thiếu nhiều, vì vậy mong các bạn có ý định đóng góp cho chương trình xin mạnh dạn đăng ký, khi nào có lương thì chuyển cho BTC cũng được, Điều này giúp BTC chủ động trong việc lập kế hoạch chi tiết cho chương trình. Rất cảm ơn các bạn

Sửa lần cuối:
L

legiang1905

Sơ cấp
10/10/08
44
1
0
Phu Tho-HCM
Em đăng ký 100.000 VND. Em chuyển khoản vào Techcombank của chị Thắm nhé

Chị đã nhận được. Cảm ơn em ủng hộ chương trình - Xuân Thắm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Mình đã nhận đc 500.000đ của kino và 200.000 của Luckygirl85. BTC cập nhật dùm.

H

huyson1976

Sơ cấp
31/5/10
8
0
0
47
Cao Bang
Huyson1976 xin ung ho 300.000d cho chuong trinh TT bảo trợ xã hội tỉnh Cao Bằng. Neu len Cao Bang ma minh ko ban xin duoc tham gia. Minh dang cong tac tai Cao Bang. Minh se lien he voi Tigon-ETC (Huế) de chuyen tien. Chuc BTC nhan duoc nhieu su dong gop , chuc chuong trinh thanh cong
D/C minh: Huyson1976@gmail.com DT 0982991919

P

phamhuyen1285

Sơ cấp
16/8/11
7
0
1
Hà Nội
EM xin đóng góp 200k, em sẽ gửi vào TK Techcombank của chị Xuân Thắm. BTC có thể cho em biết lịch lên Cao Bằng ko? Nếu chuyến đi không trùng với lịch đi nghỉ của Công ty em thì em xin bám càng lên Cao Bằng với ak.

Chị đã nhận được. Cảm ơn em ủng hộ chương trình- Xuân Thắm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
543
4
0
Ha noi
Lâu lắm kính mới ghé vào diễn đàn, cũng hơn 1 năm rồi. Được biết CLB AET đã chuẩn bị cho tết Trung Thu, Kính không biết có tham gia được không, nhưng xin Ủng hộ 500k cho chương trình. Gửi số tài khoản nào cả nhà cho em biết với nhé.

Thanks!

T

tramad

Guest
14/3/11
2
0
0
Ha Noi
Em vừa chuyển khoản 200K vào tài khoản Vietcombank của chị Tigon ETC. Chị kiểm tra giúp em nhé.
Nếu còn chỗ đi CB, cho em đăng ký một chân với ạ.
Mong chương trình nhận được nhiều sự ủng hộ.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Lâu lắm kính mới ghé vào diễn đàn, cũng hơn 1 năm rồi. Được biết CLB AET đã chuẩn bị cho tết Trung Thu, Kính không biết có tham gia được không, nhưng xin Ủng hộ 500k cho chương trình. Gửi số tài khoản nào cả nhà cho em biết với nhé.

Thanks!

Ở bài 1 có ghi số tài khảon đó em! Chuyển TK nào cũng đc.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
543
4
0
Ha noi
Alo Cóc iu ơi! Chuyến đi Cao Bẳng là thế nào vậy? Cho Kính tham gia với, nếu đúng ngày nghỉ thì chiến đấu luôn.

L

lishicun

Trung cấp
24/2/10
66
0
0
42
hưng yên
Hôm nay ( 25/8/2011) minh gửi vào tài khoản cua Huế 200.000 để cùng thắp sáng đèn lồng cùng các em vào tết trung thu sắp tới.
Huế vui lòng kiểm ta nhé! ( LE THI THON)

P

phamhuyen1285

Sơ cấp
16/8/11
7
0
1
Hà Nội
Em đã chuyển tiền vào TK chị Thắm, chị kiểm tra giúp em nhé.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Em đã chuyển tiền vào TK chị Thắm, chị kiểm tra giúp em nhé.

Hehe.Chị đã xác nhận buổi sáng ngay bài em post đó . Yên tâm chị đã nhận được rồi

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Bạn Dazin thông báo đã ủng hộ 500.000 vào TK mình rồi.

Cảm ơn em luôn ủng hộ chương trình từ thiện của webketoan.

Các bạn thân mến!
Dự kiến chương trình đi tặng quà sẽ rơi vào ngày 9/9/2011 ở điểm Cao Bằng và Vĩnh Long. Chương trình cụ thể sẽ post vào cuối tháng này trong box CLB Anh Em Tôi. Cơ bản như những lần đi trước, thành viên tham gia đi phát quà sẽ tự trang trãi chi phí của chuyến đi, và số lượng đi cũng khoảng 10 nguời trở lại.
Các bạn quan tâm đến chuyến đi này xin lưu ý theo dõi đăng ký.

Việc trước mắt BTC chúng tôi rất cần sự ủng hộ đóng góp từ các thành viên để chương trình được thành công tốt đẹp. Rất cảm ơn các bạn
Tính đến 16:45 PM ngày 25/08/2011
Tổng cộng đăng ký đóng góp 19.500.000 đồng.
BTC đã nhận được: 17.400.000 đồng.

Quần áo ấm, quần mùa hè cho trẻ em
Tặng vật 1 bức tượng đang chuẩn bị đấu giá trong nay mai, toàn bộ tiền đấu giá sẽ đóng góp cho chương trình

Chi tiết đóng góp Ở đây

Cảm ơn các bạn đã tham gia đóng góp cho chương trình

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA