Chúc mừng Nguyễn Tú Anh - Smod mới!

• Thread starter phamcung
  • Ngày gửi
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hì, mọi người dành nhìu tình cảm cho chị quá kìa. Chị cũng không phụ lòng mong mỏi của mọi người chứ??!:1luvu:
Em chờ khi nào "lên chức" nữa, em chúc mừng luôn cả thể nha :banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúc mừng Tú Anh nhé !
Hy vọng cương vị mới sẽ tạo cho em thêm nhiều điều kiện cống hiến cho cộng đồng.

tranchan79 lo không đúng chổ rồi.
Tú Anh yên tâm nhé. Theo những thông tin mà Admin nắm được cho tỷ lệ SMOD và MOD "có đôi có bạn" sau khi "lên chức" rất cao.

Các bạn khác phấn đấu đi, thành viên BDH luôn được thành viên quan tâm ưu ái đặc biệt đấy.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hình như trước tết vừa rồi nhà Admin đông lắm, ra tết thì nhau thăng chức. có vẻ chiếc vòi bạch tuộc cũng đã ở đâu đây.

Chúc mừng bà Tú nhá, năm mới mà thăng chức thế này thì cả năm phát nhễ, cuối năm cố gắng làm phát nữa nhá (lấy chồng ấy mà).

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng NTA được thăng chúc. Chúc em sẽ luôn giữ được lửa nhiệ ttình dành cho wkt.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
HaiTam nói:
Tú Anh yên tâm nhé. Theo những thông tin mà Admin nắm được cho tỷ lệ SMOD và MOD "có đôi có bạn" sau khi "lên chức" rất cao.
Chị ơi, có bác ét-min HT bảo lãnh thế này thì còn gì bằng:biggrin: Chị yên tâm công tác tốt nhé!

Anh ơi, nếu thế này thì cho em lên theo vớiiiiiii:biggrin: :biggrin: :biggrin:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng Tú Anh lên chức nhé!

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Chúc mừng chị !

Nếu như con người ta thay đổi thì cuộc sống sẽ thay đổi !
Tác giả: Đỗ Huyền Trang

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
NguyênBình nói:
Tớ giúp cậu nhé: Bà con ơi, lannhu đang ế đây...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

P/s Bình: Đậu lạc rùi Bình ơiiii. Đây có phải là mục "Quảng cáo-Tuyển dụng" đâu!!!

M

mom

Guest
Chuc mung Tu Anh voi vi tri moi.(du Mom chua co dip biet ban). thong cam nha, Mom khong the nao cai dat tieng viet duoc, Mom von khong gioi vi tinh, co san thi xai thoi. Mom chi moi tham gia vao ngay valentine nen con rat rat nhieu la lam. Cho Mom hoc hoi them o cac ban nha. He he, cac su phu.

M

mysterious_girl

Guest
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Đã mấy ngày vắng bóng em rồi
Tú Anh đi đâu hả em ơi?
Mọi người chúc mừng đông như vậy
Sao em không lên tiếng đáp lời?

Sửa lần cuối:
O

olo

Inactive Users
Theo nguồn tin đặc biệt của điệp viên báo về, S sư phụ Nguyễn Tú Anh đang dẫn quân bản bộ tiến vào Plâycu tiêu diệt bộ lạc Su-chieng-ve-ra để trả thù cho đệ tử Vũ Đại. Tin mới nhất thì quân đội của Tú Anh đại thắng và Tù trưởng Ôsaomachimtađen đã đầu hàng nhưng Tú Anh quyết chí báo thù nên đã xử hắn y như hình phạt hắn đã làm cho Vũ Đại (Quân bản bộ của Tú Anh kỳ này toàn women). Một mục đích khác của chuyến đi là Tú Anh muốn tìm tung tích của đệ tử thương yêu của mình xem hắn còn sống hay đã ra đi thật sự. Gần đây đã xuất hiện hàng lọat tin đồn hư ảo về sự trở về của Vũ Đại, Tú Anh hết sức nóng lòng muốn biết rõ thực hư. Hôm nay Tú Anh đã bắt một thổ dân, uy hiếp hắn chỉ chỗ và đang khai quật một gò đất được cho rằng ẩn chứa các bí mật của đệ tử.

Hiện vẫn chưa có tin tức gì thêm về việc này. Hồi sau thế nào Phóng viên sẽ cho quý vị biết rõ sớm nhất.

Nếu ai chưa rõ sự tích của Tú Anh và Vũ Đại, xin mời vào đây để xem:
http://webketoan.com/forum/showthread.php?t=11752

Note: Xem xong cấm cười to

.

Sửa lần cuối:
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Chúc Tú Anh luôn hạnh phúc với "tình yêu" của bạn nhé!

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Cuộc sống sẽ mất đi một nửa nếu thiếu tình yêu và hạnh phúc !

Nhân dịp sắp đến ngày 8/03/2006 Em xin gửi tới tất cả các chị Em phụ nữ trong WKT một lời chúc sức khoẻ và mãi mãi xinh tươi

Không có người phụ nữ nào xấu cả, Chỉ có con mắt của bọn đàn ông có vấn đề.

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc mừng chị nhé, đầu năm đã được lên chức rồi :p
Nhìn cái màu tím tím trông oai ghê. Chắc là bà con ta chuẩn bị được ăn "Lẩu" rồi....
Chúc chị cuối năm "lên chức" để bà con ta được ăn kẹo nhé...
Ăn cái gì cũng nhớ gọi em hết đấy...

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Phù... Mệt quá! Em vừa đi công tác về xong. Xa WKT gần một tuần mà thấy nhớ quá!

Vừa về đến nhà, leo lên diễn đàn, em đã nhận được lời chúc mừng của mọi người rồi, thêm cả những tin chúc mừng qua điện thoại nữa.

Em rất vui và không còn biết nói gì hơn ngoài lời cám ơn tới các anh chị trong Ban điều hành đã tin tưởng giao thêm nhiệm vụ, các bạn thành viên đã chia sẻ và động viên.

Trên cương vị mới, em sẽ luôn cố gắng và đem hết sức mình đóng góp vào sự phát triển của diễn đàn. Hy vọng, em sẽ còn được gắn bó lâu dài với WTK và không phụ sự trông đợi của mọi người vào mình.

(Chết thật, bây giờ xó xỉnh chỗ nào trên WKT em cũng phải ngó vào rồi. Hu hu hu...)

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Bathanh từng nói:
"Cây cao thì gió càng lay
Càng dày danh vọng càng nhiều gian nan"​
Hay đấy

Đây là niềm vui, vui vì việc mình làm cho mọi người tin mình, giao trọng trách cho mình. Bà Tú nhớ rằng Bà từng là thành viên và từng là mod, hãy làm việc cho tận tình và công tâm dù cho ko có đồng lương nào cả. Lý tưởng sống của thanh niên xung phong thời chiến chỉ đơn sơ là độc lậo tự do, nhưng hãy cho thế giới biết rằng những người trẻ như chúng ta SỐNG không hề thiếu LÝ TƯỞNG.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA