Thủ tục đổi con dấu công ty

• Thread starter DanhAccounting
  • Ngày gửi
B

Báo Thị Trường

Guest
9/5/15
2
0
1
37
Ðề: Thủ tục đổi con dấu công ty

Cho mình hỏi bản sao đăng ký kinh doanh có cần bản công chứng không bạn? mình có bản photo thôi có dùng được k nhỉ?
giấy phép đăng ký kinh doanh bắt buộc phải sao y công chứng nha bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
khuyenngan

khuyenngan

Sơ cấp
5/12/10
22
0
1
tpHCM
Anh chị cho em hỏi vấn đề này với . Chi nhánh cty em dấu bị mờ nên làm lại dấu. Dấu em đã làm xong rồi . Giờ mang sang sở kế hoạch đầu tư cần phải có những giấy tờ gì ah. Cty mẹ của chi nhánh bên em ở ngoài bắc ah. Còn chi nhánh ở tphcm. Em cảm ơn anh chị nhiều

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh chị cho em hỏi vấn đề này với . Chi nhánh cty em dấu bị mờ nên làm lại dấu. Dấu em đã làm xong rồi . Giờ mang sang sở kế hoạch đầu tư cần phải có những giấy tờ gì ah. Cty mẹ của chi nhánh bên em ở ngoài bắc ah. Còn chi nhánh ở tphcm. Em cảm ơn anh chị nhiều
Đối với việc thông báo mẫu con dấu của doanh nghiệp, kèm theo thông báo phải có Quyết định của chủ sở hữu công ty đối với công ty TNHH một thành viên, Quyết định và bản sao hợp lệ biên bản họp của Hội đồng thành viên đối với công ty TNHH hai thành viên trở lên, của Hội đồng quản trị đối với công ty cổ phần và của các thành viên hợp danh đối với công ty hợp danh về nội dung, hình thức và số lượng con dấu.

Trường hợp công ty bạn thay đổi mẫu dấu của Chi nhánh thì dùng mẫu I-19 (Đính kèm bên dưới) + và một số văn bản như đã nêu ở trên.

Đính kèm

• I-19 THÔNG BÁO VV THAY ĐỔI MẪU CON DẤU CỦA DN, CHI NHÁNH, VPDD.doc
    44.5 KB · Lượt xem: 139

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA