Biểu mẫu đăng ký thang bảng lương

• Thread starter LeHoaiAnh
  • Ngày gửi
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Biểu mẫu đăng ký thang bảng lương

Các bạn đừng xin nữa, mình để ý thấy mỗi Phòng lao động quận huyện ở các địa phương khác nhau họ sẽ có một bộ hồ sơ đăng ký thang bảng lương riêng cho mình, các bạn chỉ cần lên đó bỏ ra khoảng 8000đ là mua về đc 1 bộ hồ sơ mẫu, sẳn đó các bạn tranh thủ nhờ ng ta hướng dẫn cách làm lun, mặt khác theo luật lao động mới áp dụng từ tháng 05/13 thì thang bảng lương các bạn vẫn phải làm nhưng ko cần phải lên đăng ký với phòng lao động nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoanratruong

ketoanratruong

Trung cấp
27/5/13
56
1
0
Hà Nam

Hiện nay tham gia BHXH không cần làm thang bảng lương nữa phải không các anh chị

N

Nganhaxanh20101988

Guest
5/9/13
1
0
0
35
TP.HCM
Ðề: đăng ký thang bảng lương

Em cũng mới làm Bảo hiểm lần đầu ,ở Bộ LĐTBXH cũng kêu làm thang bảng lương mà em không biết làm ntn? anh có thể gởi bảng thang bảng lương vào mail ngannguyen_1988@yahoo.com.vn
em cảm ơn nhiều !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Em cũng mới làm Bảo hiểm lần đầu ,ở Bộ LĐTBXH cũng kêu làm thang bảng lương mà em không biết làm ntn? anh có thể gởi bảng thang bảng lương vào mail ngannguyen_1988@yahoo.com.vn
em cảm ơn nhiều !

Hiện nay tham gia BHXH không cần làm thang bảng lương nữa phải không các anh chị

Câu trả lời rất rõ ràng mà sao các bạn không chịu đọc nhỉ!?

Các bạn đừng xin nữa, mình để ý thấy mỗi Phòng lao động quận huyện ở các địa phương khác nhau họ sẽ có một bộ hồ sơ đăng ký thang bảng lương riêng cho mình, các bạn chỉ cần lên đó bỏ ra khoảng 8000đ là mua về đc 1 bộ hồ sơ mẫu, sẳn đó các bạn tranh thủ nhờ ng ta hướng dẫn cách làm lun, mặt khác theo luật lao động mới áp dụng từ tháng 05/13 thì thang bảng lương các bạn vẫn phải làm nhưng ko cần phải lên đăng ký với phòng lao động nữa.

M

maibt61

Guest
21/7/14
1
0
0
Hà Nội

Các bạn ơi giúp mình với.cho mình xin mẫu đăng ký quỹ lương vao mail :maibt61@gmail.com với nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA