Cafe tour cuối năm: Giao lưu cafe văn nghệ guitar acoustic

• Thread starter adam_tran
  • Ngày gửi
Hoakhe

Hoakhe

Trung cấp
22/12/09
167
4
18
Ninh Bình
Ðề: Cafe tour cuối năm: Giao lưu cafe văn nghệ guitar acoustic

Phù..!!! Đến giờ vẫn còn run !

Sau bao ngày mệt mỏi với những con số thì buổi giao lưu cafe văn nghệ guitar acoustic thế này thật sự đem đến cho mình những phút giây thư thái. Tạm quên đi mọi lo toan để hoà mình cùng không khí ấm cúng, thân tình và lắng nghe các anh chị, các bạn thể hiện các ca khúc khi thì sôi động rộn ràng, khi lại nhẹ nhàng sâu lắng...

Đúng là "cộng đồng tạo nên sức mạnh", và "Một cây làm chẳng nên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao". Những tay đàn, tay trống và những ca sĩ, ca lẻ "cây nhà lá vườn" không kém phần chuyên nghiệp và rất nhiệt tình đã làm nên buổi giao lưu đầy ắp tiếng cười ...

Mong sẽ có tiếp những buổi giao lưu như thế và xin cảm ơn Ban tổ chức cùng tất cả các anh chị, các bạn !

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Hình do Annie cung cấp:

Xem cái hình khác qua Facebook: https://www.facebook.com/events/184834458389310/

"Annie Plt Mình thật sự rất thích chương trình này. Các bạn càng hát, càng hay, càng phiêu. Còn mình thì càng phê. Đặc biệt Mr Adam, với chất giong ấm nghe rat hay; Em Đỗ Nguyên thì là thần tuong của mình từ buoi tiệc sn Webketoan vừa rồi, nay lại xuất hien them em gái Hồng Phượng làm mình càng mê mẫn; anh gì đó (sorry mình quên mất tên anh rồi) cất lên bài hát về HN nghe rất hay và ấm lòng những nguoi con HN và cả nhung nguoi con Miền Nam như mình cũng thấy nao lòng roi...Hihi. Tiếc rằng mình hát ít hay nên ko dám góp dzui. Mình cám ơn BTC, các bạn đã cống hiến hết mình cho 1 chương trình rat thành công."

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Chưa có phần 4/4 hả chị Thắm ?

chị copy link trên youtube xong/ vào bài muốn post, chọn nút Insert Video là xong. File video sẽ hiện ra giống em đã sửa lại giúp chị

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,028
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

:015: Một chương trình miễn phí, được tổ chức quy củ bài bản, đầu tư tâm huyết. Vì không gian nhỏ và cũng để đảm bảo chất lượng buổi ca nhạc giao lưu, BTC đã phải giới hạn số lượng thành viên tham dự. Tuy nhiên các bạn đã đăng ký lại quá "vô tư", đăng ký rồi không tham gia và không báo lại cho BTC.

Thiệt là buồn vì ý thức của các bạn đó nhe.

Hãy xem danh sách đăng ký và có ý thức hơn cho lời nói và hành động của mình nhe!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

:015: Một chương trình miễn phí, được tổ chức quy củ bài bản, đầu tư tâm huyết. Vì không gian nhỏ và cũng để đảm bảo chất lượng buổi ca nhạc giao lưu, BTC đã phải giới hạn số lượng thành viên tham dự. Tuy nhiên các bạn đã đăng ký lại quá "vô tư", đăng ký rồi không tham gia và không báo lại cho BTC.

Thiệt là buồn vì ý thức của các bạn đó nhe.

Hãy xem danh sách đăng ký và có ý thức hơn cho lời nói và hành động của mình nhe!

Chỉ là vết gợn nhỏ trong toàn bộ chương trình, sẻ rút kinh nghiệm cho lần sau vậy. Thực sự buồn khi một số bạn không giữ đúng lời nói của mình, BTC thì luôn làm đúng cam kết về sắp xếp chỗ. Biết trách ai bậy giờ ?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Nghe Adam hát bài Hai mùa Noel trong clip 1/4 hay thiệt nha. :angel:

S

saigonmenthuong

Sơ cấp
22/3/11
8
4
3
HCMC

Chắc phải "luyện giọng" để lỡ có bạn nào "bể sô lủng chậu" thì mình xung phong ... "vá" :M

Bạn đăng ký cho đợt đầu tiên năm 2014 nhé vì đợt này "khoá sổ" rồi :M
Cảm ơn bạn, hi vọng lúc đó mình sẽ sắp xếp được để tham dự cho vui :)

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com

Anh đã thông báo không có mặt vì lý do đột xuất rồi nhé Nam, đừng có trách anh à.
Thân

V

Vân Nguyễn

Guest

Em bị cuốn hủt ngay từ lúc bắt đầu bởi giọng thơ tha thiết, đằm thắm và giàu sức biểu cảm

(Chị hoakhe)
Suốt mấy hôm rày đau tiễn đưa
Đời tuôn nước mắt, trời tuôn mưa...
Chiều nay con chạy về thǎm Bác
Ướt lạnh vườn cau, mấy gốc dừa!
Con lại lần theo lối sỏi quen
Đến bên thang gác, đứng nhìn lên
Chuông ôi chuông nhỏ còn reo nữa?
Phòng lặng, rèm buông, tắt ánh đèn!
Bác đã đi rồi sao, Bác ơi!
Mùa thu đang đẹp, nắng xanh trời
Miền Nam đang thắng, mơ ngày hội
Rước Bác vào thǎm, thấy Bác cười!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,028
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Em bị cuốn hủt ngay từ lúc bắt đầu bởi giọng thơ tha thiết, đằm thắm và giàu sức biểu cảm
(Chị hoakhe)
Bài thơ thì đúng mà minh họa nhầm chị Nga rồi em ơi hà hà :p

Chị hoakhe và chị Nga tuyệt vời ông mặt trời luôn, nghe ngâm thơ nổi da gà, nghe hát về Hà Nội lại càng da diết thân thương... Chị Nga lúc mới lên còn run run, lúc sau vào tông là ngọt ngào mê tơi!

Hoakhe

Hoakhe

Trung cấp
22/12/09
167
4
18
Ninh Bình

(Chị hoakhe)
Suốt mấy hôm rày đau tiễn đưa
Đời tuôn nước mắt, trời tuôn mưa...
Chiều nay con chạy về thǎm Bác
Ướt lạnh vườn cau, mấy gốc dừa!
Con lại lần theo lối sỏi quen
Đến bên thang gác, đứng nhìn lên
Chuông ôi chuông nhỏ còn reo nữa?
Phòng lặng, rèm buông, tắt ánh đèn!
Bác đã đi rồi sao, Bác ơi!
Mùa thu đang đẹp, nắng xanh trời
Miền Nam đang thắng, mơ ngày hội
Rước Bác vào thǎm, thấy Bác cười!
Chắc do mấy trái khế nên nịnh chị đây mà. Đến giờ chị còn thấy "tẽn" đây này, vì quá run nên giọng và hơi quá yếu, có bạn phát buồn ngủ luôn. Chả bù cho khi "ngậm thơ" một mình trên sân thượng nhà chị, hơi dài như dải ngân hà, giọng bay cao đến độ chị Hằng phải chui vào mây cho âm lượng giảm bớt :M

Bài thơ thì đúng mà minh họa nhầm chị Nga rồi em ơi hà hà :p

Chị hoakhe và chị Nga tuyệt vời ông mặt trời luôn, nghe ngâm thơ nổi da gà, nghe hát về Hà Nội lại càng da diết thân thương... Chị Nga lúc mới lên còn run run, lúc sau vào tông là ngọt ngào mê tơi!
Hic... đừng làm chị ngộ nhận mà tội chị nhe. Đó là lần thể hiện tệ nhất và tệ như vợ thằng Đậu đấy em ơi !

V

Vân Nguyễn

Guest

Chắc do mấy trái khế nên nịnh chị đây mà. Đến giờ chị còn thấy "tẽn" đây này, vì quá run nên giọng và hơi quá yếu, có bạn phát buồn ngủ luôn. Chả bù cho khi "ngậm thơ" một mình trên sân thượng nhà chị, hơi dài như dải ngân hà, giọng bay cao đến độ chị Hằng phải chui vào mây cho âm lượng giảm bớt :M

Hic... đừng làm chị ngộ nhận mà tội chị nhe. Đó là lần thể hiện tệ nhất và tệ như vợ thằng Đậu đấy em ơi !

Chị khiêm tốn quá rồi chị ơi

M

Meoconhb

Guest
31/10/13
1
0
0
Đà Nẵng

Thấy mọi người đoàn kết vui vẻ thích ghê, tiếc là sô này mình k vào nam dc, chứ k cũng hứng dc 1 sô.:yo yo (43)::yo yo (43):

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Thẳng tiến luôn đi Adam: làm tiếp show ngày 08/03/2014 luôn đi. Làm tối thứ Sáu từ 07h đến 10h00.

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM

Em chân thành xin lỗi BTC và mọi người vì đã đăng ký mà không đi được vì một số lí do riêng. Em đã theo dõi chương trình từ ngày đầu khảo sát đến ngày tổ chức nhưng rất tiếc ....
Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau ạ.
Chúc những chương trình của WKT luôn vui vẻ và thành công tốt đẹp! :1luvu:

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH

… Sau [Webketoan - Guitar Acoustic I],

Dù khách mời của Chương trình đã không đến đông đủ như dự tính, nhưng tất cả các thành viên tham gia cũng đã cháy hết mình trong ngày “Phiêu Du”.
Xin thay mặt BTC,
- Cảm ơn Guitarist & Sacker Adam Tran và Trần Cường, Cajoner Đức Trọng đã chuẩn bị rất chu đáo từ khi tập dợt, đến lúc công diễn & cả âm thanh của chương trình.
- Cảm ơn đàn chim Webketoan - nhóm LTB đã “khổ công luyện tập” và học bài (dù không thuộc. “Bầu sô” cũng k thuộc… hè hè)!
- Cảm ơn tất cả các anh/chị/em đã góp cho chương trình những tiết mục nhiều màu sắc và cảm xúc!
- Cảm ơn toàn bộ khán giả đã ủng hộ chương trình, cổ vũ, vỗ tay và hò hú “mãnh liệt” làm cho chương trình thêm sức sống và bốc lửa!
(giống phần phát biểu cảm nghĩ khi nhận giải Oscar quá!)

Nghỉ ngơi một thời gian, chúng ta lại bắt đầu cho show thứ 2 (dự tính là dịp Quốc Tế Phụ Nữ) nhé!
Rút kinh nghiệm đợt 1, nhóm LTB sẽ không hát 1 lần và phủ chiếm cả không gian Phiêu nữa… mà sẽ tách thành song, tam, tứ, tốp (dưới 5)…
Kế hoạch thì bla bla bla… Đợi chương trình mới được phát động, anh chị em mình lại nhào vô tính tiếp nào!

Love you all :x,
TM BTC Chương Trình “Webketoan – Guitar Acoustic”.

tonbatuong

tonbatuong

Trung cấp
10/10/03
70
0
8
An giang

Thông báo trước giờ G,

Kính gửi / thân gửi các Cô Chú, Anh Chị em tham dự chương trình Guitar Acoustic I – Chủ đề “Phiêu Du” do Webketoan tổ chức (14 giờ Thứ Bảy, ngày 21/12/2013 tại Cafe Phiêu Acoustic, địa chỉ 220/72 Lê Văn Sỹ quận 3, hẽm sát kênh Nhiêu Lộc và bên hông Đại học Sư Phạm Quận 3.)!

Do số lượng người tham gia rất đông và không gian thì có giới hạn, BTC rất mong các thành viên tham dự đến đúng giờ để tiện việc sắp xếp chỗ ngồi, đồng thời cũng hỗ trợ BTC giữ trật tự trong lúc chương trình đang diễn ra. Các thành viên đăng ký tham gia chương trình, vui lòng đến sớm hơn để điểm danh và nhận thứ tự biểu diễn nhé! Thành viên nào đến trễ hơn giờ bắt đầu, vui lòng gửi thông báo qua tin nhắn (không gọi điện thoại)

P/S: BTC xin chân thành cảm ơn sự hưởng ứng và ủng hộ nhiệt tình của thành viên Webketoan mình đối với chương trình. BTC cũng rất tiếc vì không thể ghi nhận hết tất cả đăng ký của thành viên do số lượng chỗ ngồi có giới hạn, nên chỉ có thể ưu tiên cho các thành viên đăng ký sớm nhất. Hứa hẹn lần 2 sẽ rông hơn, lớn hơn và có nhiều chỗ ngồi hơn cho mọi thành viên nhé!

Có lẽ các mem tưởng đông như danh sách (trên 60) và tuần trước có 1 số tham dự buổi sinh hoạt về KT thấy quán chật nên không đến ?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Có lẽ các mem tưởng đông như danh sách (trên 60) và tuần trước có 1 số tham dự buổi sinh hoạt về KT thấy quán chật nên không đến ?

Lần sau rút kinh nghiệm, thu tiền trước là xong. Vì BTC không muốn bà con mât công chuyển tiền (mất 11K tiền phí), mất công đi đóng tiền ... khổ cái BTC nghĩ cho mọi người nhưng mọi người lại không nghĩ dùm BTC.

tonbatuong

tonbatuong

Trung cấp
10/10/03
70
0
8
An giang

Lần sau rút kinh nghiệm, thu tiền trước là xong. Vì BTC không muốn bà con mât công chuyển tiền (mất 11K tiền phí), mất công đi đóng tiền ... khổ cái BTC nghĩ cho mọi người nhưng mọi người lại không nghĩ dùm BTC.

Chơi nhạc không nhiều khi 1 số mem. chưa thích, nên lồng cả trao đổi NV theo thời điểm thì sẽ đông và có ý nghĩa giúp các mem. thư giản và thưởng thức nhạc.

V

Vân Nguyễn

Guest

… Sau [Webketoan - Guitar Acoustic I],

Dù khách mời của Chương trình đã không đến đông đủ như dự tính, nhưng tất cả các thành viên tham gia cũng đã cháy hết mình trong ngày “Phiêu Du”.
Xin thay mặt BTC,
- Cảm ơn Guitarist & Sacker Adam Tran và Trần Cường, Cajoner Đức Trọng đã chuẩn bị rất chu đáo từ khi tập dợt, đến lúc công diễn & cả âm thanh của chương trình.
- Cảm ơn đàn chim Webketoan - nhóm LTB đã “khổ công luyện tập” và học bài (dù không thuộc. “Bầu sô” cũng k thuộc… hè hè)!
- Cảm ơn tất cả các anh/chị/em đã góp cho chương trình những tiết mục nhiều màu sắc và cảm xúc!
- Cảm ơn toàn bộ khán giả đã ủng hộ chương trình, cổ vũ, vỗ tay và hò hú “mãnh liệt” làm cho chương trình thêm sức sống và bốc lửa!
(giống phần phát biểu cảm nghĩ khi nhận giải Oscar quá!)

Nghỉ ngơi một thời gian, chúng ta lại bắt đầu cho show thứ 2 (dự tính là dịp Quốc Tế Phụ Nữ) nhé!
Rút kinh nghiệm đợt 1, nhóm LTB sẽ không hát 1 lần và phủ chiếm cả không gian Phiêu nữa… mà sẽ tách thành song, tam, tứ, tốp (dưới 5)…
Kế hoạch thì bla bla bla… Đợi chương trình mới được phát động, anh chị em mình lại nhào vô tính tiếp nào!

Love you all :x,
TM BTC Chương Trình “Webketoan – Guitar Acoustic”.

Nhóm "Lung Tung Beng" đúng là không chê đâu được, đội hình đứng mung lung, mắt ngó ngang ngó dọc, mỗi người một trạng thái biểu cảm khác nhau, và đặc biệt là trên tay còn có "Bùa hộ mệnh" nữa, hihi, bởi thế nên mới gọi là "LUNG- TUNG - BENG"

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA