Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
nanguyen89

nanguyen89

Sơ cấp
31/7/10
26
1
0
quàng ngai
Bạn nào đã từng thi công chức kho bạc chuyên ngành kế toán giúp tớ với....mình muốn hỏi thi chuyên ngành kế toán thì phần viết ra như thế nào ạ và cả trắc nghiệm nữa...Tks

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: ngựa con
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
bạn ơi! kho bạc đang tuyển dụng hả bạn!hì!có thể cho mình xin đường linl của thông báo đó hok!thanks bạn nhìu!

• Like
Reactions: kieubanquanly
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang
Bạn nào đã từng thi công chức kho bạc chuyên ngành kế toán giúp tớ với....mình muốn hỏi thi chuyên ngành kế toán thì phần viết ra như thế nào ạ và cả trắc nghiệm nữa...Tks

Thi chuyên viên kế toán thì học thuộc bài từ đầu tới cuối, nằm trong luật NSNN, luật kế toán, thi tự luận và trắc nghiệm, bạn để lại mail mình gửi nội dung ôn thi cho

bạn ơi! kho bạc đang tuyển dụng hả bạn!hì!có thể cho mình xin đường linl của thông báo đó hok!thanks bạn nhìu!

mình có thấy tuyển đâu ta, mình đang làm kho bạc mà, mà mình thấy kho bạc ko vui bằng thuế đâu, suy nghĩ kỹ trước khi thi, làm thuế có tiền ngoài, kho bạc thì ko có đâu nhe. Mình thấy có nhiều bạn nói kho bạc ngon but thật chất thuế tốt hơn.

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: hop tran
nanguyen89

nanguyen89

Sơ cấp
31/7/10
26
1
0
quàng ngai
Thi chuyên viên kế toán thì học thuộc bài từ đầu tới cuối, nằm trong luật NSNN, luật kế toán, thi tự luận và trắc nghiệm, bạn để lại mail mình gửi nội dung ôn thi cho

Sửa lần cuối:
A

anhphuong2801

Guest
10/7/09
10
0
0
39
Da Nang
Mình có nghe thông tin chuẩn bị thi công chức kho bạc. Có ai biết thông tin gì không???

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Mình có nghe thông tin chuẩn bị thi công chức kho bạc. Có ai biết thông tin gì không???

Chưa có thông tin gì đâu bạn ơi, mình cũng đang chờ hỏi hộ cho đứa bạn nhưng chẳn ai có thông tin mới gì cả.

A

anhtho2803

Guest
19/5/11
0
0
0
Việt Nam
mình nghe phong phanh là tháng 10 mới tuyển bên KB

Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
ban ac116 ơi, gửi cho mình nữa nhé, cảm ơn bạn.
mail của mình là: phuongthao88.vn@gmail.com

có ai bít nội dung ôn thi ra răng k
post len cho mọi người đi!

H

hongnhung20887nt

Sơ cấp
28/2/10
42
1
6
36
Hà Nội

mình có thấy tuyển đâu ta, mình đang làm kho bạc mà, mà mình thấy kho bạc ko vui bằng thuế đâu, suy nghĩ kỹ trước khi thi, làm thuế có tiền ngoài, kho bạc thì ko có đâu nhe. Mình thấy có nhiều bạn nói kho bạc ngon but thật chất thuế tốt hơn.

Bạn ơi gửi cho mình với nhé! Mail của mình là: hongnhung20887nt@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nha!

• Like
Reactions: kieubanquanly
Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Bên kho bạc bao giờ thi các bác ơi, sao chẳng có thông tin gì thế. Ai có thông tin thì post lên cho cả nhà biết đi. Xin cảm ơn trước nhé.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
gửi bạn acc116!
chắc jo này bạn cũng bận đi làm rồi ít có thời gian lướt page với trả lời mail nhỉ! hì! vậy khi nào bạn có thời gian rãnh thì up tài liệu lên diễn đàn ấy, đỡ mất công có nhìu ng hỏi, mà bạn cũng ko phải vất vả trả lời mail cho từng bạn nữa!

nanguyen89

nanguyen89

Sơ cấp
31/7/10
26
1
0
quàng ngai
Xem ra có nhiều người quan tâm đến thi công chức kho bạc nhỉ...Có thông tin post lên nhé cả nhà...tks

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Ngày nào mình cũng vào mà chẳng thấy có thông tin gì về thi công chứa kho bạc nhỉ, ai có thông tin gì thì thông báo nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA