Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi
Chưa có thông tin bên Kho Bạc đâu các bạn à. Vào năm ngoái, theo mình nhớ thì ở tỉnh mình hồi đó thi Kho Bạc trúng vào tháng 5 (mình chưa ra trường) nên không tham gia được. Còn bây giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì hết. Mẹ mình hiện cũng đang làm ở Kho Bạc Huyện, nhưng có nghe tung tích gì đâu; nếu có thông tin thi tuyển thì đường nào mọi người cũng biết cả thôi, lo gì, hè hè.
P/S: Anh chị em nào có tài liệu thi cử thì đến chừng đó post lên diễn đàn cho các bạn với khác với nhé.Thanks nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Chưa có thông tin bên Kho Bạc đâu các bạn à. Vào năm ngoái, theo mình nhớ thì ở tỉnh mình hồi đó thi Kho Bạc trúng vào tháng 5 (mình chưa ra trường) nên không tham gia được. Còn bây giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì hết. Mẹ mình hiện cũng đang làm ở Kho Bạc Huyện, nhưng có nghe tung tích gì đâu; nếu có thông tin thi tuyển thì đường nào mọi người cũng biết cả thôi, lo gì, hè hè.
P/S: Anh chị em nào có tài liệu thi cử thì đến chừng đó post lên diễn đàn cho các bạn với khác với nhé.Thanks nhiều!

Thế ah bạn, mình cũng tưởng sắp có đợt thi rồi. Có gì bạn thông tin nhé, cảm ơn bạn.

M

motthoangmuathu

Sơ cấp
8/6/11
8
0
0
35
ha noi
sắp có đợt thi công chức kho bạc hả các bạn? khi nào thì nộp hồ sơ vậy? có bạn nào biết thì chỉ cho mình với nhé

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
sắp có đợt thi công chức kho bạc hả các bạn? khi nào thì nộp hồ sơ vậy? có bạn nào biết thì chỉ cho mình với nhé

Đã thấy có thông tin gì đâu bạn, mình cũng đang hỏi mọi người đây.

P

pqhuyit

Trung cấp
14/12/10
72
0
6
nam dinh
Chuẩn bị tinh thần đi, thấy bảo tháng 9 này có đợt thi kho bạc, tháng 10 thi thuế đấy.

P

pqhuyit

Trung cấp
14/12/10
72
0
6
nam dinh
Thông tin of ng nhà bạn à. Mình k dám chắc nhưng mà thấy bác mình nói vậy.

M

motthoangmuathu

Sơ cấp
8/6/11
8
0
0
35
ha noi
Đã thấy có thông tin gì đâu bạn, mình cũng đang hỏi mọi người đây.
vậy hả bạn? cũng mong là sắp có đợt thi, mình cũng vừa thi bên bảo hiểm đang đợi kết quả, ở nhà cũng chẳng biết làm gì, có thông tin gì mọi người share nhé!

Nguyentuananhpt

Nguyentuananhpt

Trung cấp
13/6/11
126
0
0
Phú Thọ
Bên này sao im ắng thế cả nhà không có thông tin gì ah?

Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
ừa đúng đó
mới có kết quả thi thuế cách đây k lâu, làm sao mà lại tổ chức thi ngay thế được

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
ừa, vậy bạn duongduong311 có thể cho bà con biết là bao giờ thi thuế ko?
thankssssssss!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ừa, vậy bạn duongduong311 có thể cho bà con biết là bao giờ thi thuế ko?
thankssssssss!

hi, hi!cái này mình chưa nghe đc thông tin nào chính xác cả, ng bảo tháng 8, ng bảo tháng 10, hic!mình cũng pó tay!

Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
quác quác
tháng 8 ư
làm sao mà kịp ôn thi đây hả trời
bạn xem lại thông tin chính xác đi mà!
"Làm ơn - Trần Trung Đức"

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
quác quác
tháng 8 ư
làm sao mà kịp ôn thi đây hả trời
bạn xem lại thông tin chính xác đi mà!
hi, hi!ko lo đâu bạn!nếu như là tháng 8, thì đó chỉ là thông báo thi tuyển thôi,có thời gian cho bạn nộp hs và bạn ôn thi mà!cũng phải có cả tháng trời cho bạn ôn đó!từ lúc thông báo đến lúc thi cũng lâu lắm đó bạn!

Sửa lần cuối:
Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
ới giời ơi
tớ còn chưa có tý tài liệu nào để ôn đây này, có bác nào có không, gửi cho em với
kứu kứu

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ới giời ơi
tớ còn chưa có tý tài liệu nào để ôn đây này, có bác nào có không, gửi cho em với
kứu kứu
ơ hay......................ng ta đã bảo chưa có thông tin chính xác ji cả mà!lúc đó ng ta thông báo đề cương mới học đc chứ! còn bạn vẫn lo xa tải luật các loại thuế về mà đọc!hic!lo chi mà lo dữ zậy trời!

Kangu

Kangu

Trung cấp
26/6/11
158
2
0
Hưng Yên
ối giời ơi, người ta k có ô to đâu, tự thi thôi nên cũng sợ lắm
k lo sao được chớ
bạn duongduong1 à, hun giận tớ à nha!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ối giời ơi, người ta k có ô to đâu, tự thi thôi nên cũng sợ lắm
k lo sao được chớ
bạn duongduong1 à, hun giận tớ à nha!

uh,mình thấy đợt thi vừa rồi dân đen cũng đậu như ai đấy bạn ạ, cứ yên tâm đi học hết mình vào , chờ đến khi nào có thông báo chính thức rồi hãy ôn, mọi ng cũng tìm tl rồi ôn cho vui, jo chưa có thông tin ji đúng cả, ôn cũng nản lắm đó!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA