Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

kỳ vậy, chưa có kết quả mà sao biết điểm phúc khảo rồi???!!!

pro đọc lại câu hỏi của bạn kia đi, bạn kia hỏi phúc khảo năm ngoái mà

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

kỳ vậy, chưa có kết quả mà sao biết điểm phúc khảo rồi???!!!

ý bạn ấy là đang đề cập đến kỳ thi trước, nhiều ng phúc khảo đc lên vài điểm, chứ ko phải đang nói đến kỳ này đâu

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

hi,mới nghe thông tin từ vụ tổ chức cán bộ là đầu tháng 4 đi làm:D.chắc sắp có thông báo rồi đó các bạn ơi.

R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

chị ac 116 cho em hỏi là vào kho bạc làm bên kế toán có phần mềm riêng đúng ko chị?phần mềm đó có dễ sử dụng không chị?và làm bên kế toán thì phân ra nhiều loại kế toán vậy bên kế toán nào làm nhàn nhất, dễ nhất vậy chị?ah còn về đồng phục thì quy định ntn vậy chị?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

chị ac 116 cho em hỏi là vào kho bạc làm bên kế toán có phần mềm riêng đúng ko chị?phần mềm đó có dễ sử dụng không chị?và làm bên kế toán thì phân ra nhiều loại kế toán vậy bên kế toán nào làm nhàn nhất, dễ nhất vậy chị?ah còn về đồng phục thì quy định ntn vậy chị?

uh, tất cả đều làm trên phần mềm, cũng dễ sử dụng lắm. Nhiều kế toán lắm: kiểm soát chi, kế toán nội bộ, kế toán trái phiều, kế toán thu, kế toán đầu tư, kế toán tổng hợp. Cái nào cũng có cái khó, cái dễ riêng, nhưng cực nhất là nội bộ, khổ lắm, mình nè, hic. Đồng phục tùy nơi, 1 năm được 3tr tiền đồng phục, mới vào thì 1,5tr thôi. Còn đồg phục thế nào thì tùy lãnh đạo, mọi người bàn với nhau mặc gì, màu gì, chứ ko có qui định cụ thể

T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

sao lâu thế nhỉ???, xác định vô nn thì phải chờ mà giờ thấy ngán quá, được cái cao thêm vài cm vì đợi :wall:

X

Ximuoi0411

Sơ cấp
1/9/11
7
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Chị ac116 ơi, lúc mới jo làm chưa có đồng phục thì mình mặc đồ công sở bình thường được phải không chị? bi giờ rảnh quá nên e quan tâm đến mấy chiện quần áo cho vui hii

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Hihi!không có việc già làm vào forum của các bạn thi BHXH vừa rồi, còn khủng khiếp hơn forum nhà mình bà con ạ!nhưng có điều duy nhất giống nhau là chờ đợi!hihi

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Chị ac116 ơi, lúc mới jo làm chưa có đồng phục thì mình mặc đồ công sở bình thường được phải không chị? bi giờ rảnh quá nên e quan tâm đến mấy chiện quần áo cho vui hii

mặc đồ gì cũng được bạn à, thoải mái thôi.

H

hqn

Sơ cấp
10/3/12
4
0
0
36
quang ninh

Sao mjnh thay bac o kho bac tjnh mjnh pao la thang 5 moj dj lam co

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

help me! có ai có luận văn về đề tài "kế toán vốn bằng tiền" theo hình thức nhật ký chung không cho mình với? mình cần gấp để làm luận văn, gần nộp rùi! thanks các bạn trứơc nha
Mail mình nè: ntphong1986@yahoo.com

H

huebesao

Guest
29/6/11
36
0
6
Nha Trang

bạn nào có đề thi công chức kho bạc nhà nước thì gửi cho mình với nha
mail:tranthimydung_lien@yahoo.com
mình cảm ơn trước nha.//

H

hanhthuat

Sơ cấp
8/9/11
22
0
0
Long an

Có được mặc quần Jean ko chị, do trước giờ đi làm toàn mặc quần Jean không hà.

mình thấy mấy cô ở kho bac long an mình mặc áo dài đủ kiểu, đủ màu sắc hết ah. kho bạc quê mình làm sáng thứ 7, còn ba mình làm thuế thì thứ 7, chủ nhât được nghỉ

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

mình thấy mấy cô ở kho bac long an mình mặc áo dài đủ kiểu, đủ màu sắc hết ah. kho bạc quê mình làm sáng thứ 7, còn ba mình làm thuế thì thứ 7, chủ nhât được nghỉ

kho bạc làm sáng thứ 7 là do bạn thấy họ mở cửa giao dịch hay là bạn có người quen làm trong đó vậy, sáng thứ 7 chỉ có 3 người làm: GĐ, KTT, Thủ quỷ, họ vào để kiểm quỹ thôi, và thu phí trước bạ xe, chứ kb ko làm thứ 7.

Có được mặc quần Jean ko chị, do trước giờ đi làm toàn mặc quần Jean không hà.

uh, mặc đồ gì cũng được hết, miễn lịch sự là được. Mà bạn cũg để ý xem những người khác thế nào nhe, nhiều khi họ nói này nói nọ mình.

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

chi ac116 oi, cho e hỏi tí, bên KB gồm những phụ cấp j chị?
Cách tính lương thì hôm trước chị cho nói rồi, nhưng e k bik bên KB còn có những phụ cấp j nữa k?. Vidu như phụ cấp công vụ, phụ cấp trách nhiệm...???!!

V

vuongtrankt

Sơ cấp
14/9/11
15
0
0
36
phu tho

ước gì tui cũng ở việt trì, phú thọ nhỉ:052:. hic, đợi như thế này không buồn chán mới là lạ.

Ke ke!!! Ai ở Việt Trì- Phú Thọ đi ăn Ốc xào me nào............:two:

L

liencb88

Guest
15/3/11
3
0
0
35
caobang

Hì, mình cũng làm đề tài kế toán vốn bằng tiền nhưng theo hình thức chứng từ ghi sổ thui, ko biết bạn có cần ko? Nếu cần thì mình sẽ gửi cho.

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Hì, mình cũng làm đề tài kế toán vốn bằng tiền nhưng theo hình thức chứng từ ghi sổ thui, ko biết bạn có cần ko? Nếu cần thì mình sẽ gửi cho.

umh! vậy bạn gửi cho mình tham khảo nha! thanks bạn nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA