Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimthanhhuyen

Guest
19/9/08
2
0
0
37
ung hoa.ha noi
Ðề: Thi công chức kho bạc

tớ vừa gọi lên KBNN 32 Cát Linh rùi, họ bảo chỗ đó ko có giấy biên nhận hồ sơ gì đâu nên ai nộp ở đó mà ko có giấy gì mang về thì cũng k phải lo gì đâu, họ sẽ gửi giấy báo dự thi về cho mình ko tin thì cứ thử gọi theo số ĐT : 0462764300

M

monster2191

Sơ cấp
9/8/12
25
0
0
34
Thanh Hóa

ms đi nộp hồ sơ về xong. hic. 200 ng kế toán oài. oải quá đê :wall:

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Bên KBNN, mỉnh hỏi anh ý có giấy tờ biên nhận j ko, anh ấy bảo ko có mà, ký vào tờ giấy danh sách là ok rùi

S

Sang Vo

Cao cấp
13/8/12
430
0
16
Tphcm

anh Sang Vo nói vậy làm em lo quá, hôm qua đi nộp hồ sơ thấy ai cũng về tay không, vào đây thấy mọi người nói có biên bản mới biết vậy. Thế này là sao nhỉ??????????
Mà giả dzụ như sau này không có tên mình trong danh sách thi thì biết kêu ai đây nhỉ? Có bạn nào nộp hố sơ mà không có biên bản không vậy?:wall:

Thì đó... chị giám thị coi coi hồ sơ giấy tờ kỹ lắm... coi tới coi lui... coi xong rồi ghi biên bãn, bĩu a ký vào 2 tờ, mỗi bên giữ 1 tờ mà... nhưng kg hề có cái vụ sơ tuyển gì đó của nhocoi gì đó... vụ này hơi bị lạ nè... nhưng theo a nghĩ thì e đừng lo lắng... chắc mỗi nơi mỗi khác đễ cho gọn đó mà.. có lẽ tphcm lượng thí sinh hùng hậu nên nó phải làm vây để kiểm soát cho dễ... con nơi khác ít hơn nên kg cần làm thủ tục này chăng !!!

Thân !!!

E

elise0605

Guest
6/9/12
1
0
0
Bed of ocean

ko học thuộc làm sao làm bài, bạn nào học ko nổi thì đem phao, còn lật được ko thì ko ko biết. Đề cho rồi có thể cho nữa nhe. Giống thi đại học vậy, đem vào thì để ở trên. Năn ngoái là tháng 11 thông báo tuyển, tháng 12 thi, nên năm nay sẽ là tháng 10 thi nhe

Bạn ac116 ơi, mình định thi kho bạc ngạch chuyên viên, bạn gửi cho mình tài liệu ôn thi với. Mình cần lắm. Cảm ơn bạn nhiều.
À, cho mình hỏi tin học và tiếng anh thi thế nào vậy?

L

lynk1606

Cao cấp
16/8/12
568
2
18
TP.HCM

Mấy anh chị nộp hsơ bên KBNN rồi cho em hỏi tí được không?! Em không có CC B Anh văn mà chỉ có phiếu điểm TOEIC thôi àh, nộp phiếu điểm là được hay phải nộp cả CC TOEIC nữa? (mà CC TOEIC thì phân theo màu tùy theo điểm mình thi, photo ra làm thế quái nào thấy màu?). Còn CC Tin học là chỗ nào cấp cũng được phải không ạh? CC Tin học của em là của trường ĐH em cấp luôn, sau khi đóng phí và thi một đợt trước lúc ra trường!

Em cám ơn, em định nộp bên Thuế mà cứ lấn cấn dzụ CC Tin học vs Anh văn hoài, lo lắng không học bài được luôn í :(

K

kakaha

Sơ cấp
6/9/12
7
0
0
35
hưng yên
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

tớ đi nộp hồ sơ thì thấy chứng chỉ nào cũng đc chấp nhận hết k cần của bộ đâu

Ai thi ở địa điểm hưng yên k?

M

my house is number 1

Sơ cấp
22/8/12
5
0
0
34
huế

Bạn ơi, mình cũng băn khoăn cái phiếu điểm TOEIC cái phiêu giống bạn nhưng khi đi nộp thì đc hướng dẫn đến chỗ dịch thuật họ công chứng cho ruì đi nộp là ok

kiểu này chắc mình thi thuế quá, nghe đâu thi Kho bạc phải ra tận HN, chi phí bỏ ra cao quá mà tỷ lệ chọi cũng cao nữa. haizzzzzz..... đường vào gian nan

L

lynk1606

Cao cấp
16/8/12
568
2
18
TP.HCM

Bạn ơi, mình cũng băn khoăn cái phiếu điểm TOEIC cái phiêu giống bạn nhưng khi đi nộp thì đc hướng dẫn đến chỗ dịch thuật họ công chứng cho ruì đi nộp là ok

kiểu này chắc mình thi thuế quá, nghe đâu thi Kho bạc phải ra tận HN, chi phí bỏ ra cao quá mà tỷ lệ chọi cũng cao nữa. haizzzzzz..... đường vào gian nan

Có nghĩa là phiếu điểm cũng được nhận, miễn là công chứng rồi phải không bạn? Có cần phải dịch ra tiếng Việt không? Mình sợ học hành cho lắm vô mà k được nhận hồ sơ thì chết, hixx...

M

mebongxinh

Sơ cấp
27/2/12
18
0
0
38
ha noi

Hôm qua mình đi nộp hs gặp một bạn quen với một anh đang trực tiếp thu hs. Nghe bạn ấy nói anh kia bảo là năm nay ơ hà nội chỉ có chỉ tiêu xuống các huyện ko có chỉ tiêu ở quận. Ko biết thông tin nay chính xác ko hả các bạn. Bạn nào biết thông tin chính xác thì cho ace biết với.

T

thuydungan

Sơ cấp
16/8/12
5
0
0
35
Hà Tĩnh

híc, làm toàn bộ hồ sơ đầy đủ rồi thế mà cuối cùng k đi nộp, nản quá, thấy khả năng đậu khó quá nên thôi, mọi người cố gắng thi tốt nhé

thanhtam1188

thanhtam1188

Sơ cấp
18/5/12
42
0
0
35
ha tinh

Có bạn nào biết cho mình hỏi học word 2003 hay 2007 vay nhi?

X

xuyen2603

Sơ cấp
29/8/10
13
0
1
34
thái nguyên

hình như cả 2 bạn ạ, cứ ôn cả đi

thanhtam1188

thanhtam1188

Sơ cấp
18/5/12
42
0
0
35
ha tinh

Hix.bạn ac116 nói mấy năm trước thi 2003 nên năm nay cũng thế, nhưng thấy nhiều bạn nói thi word 2007 na.mình định ôn w2007 ma giờ thế này chẳng biết thế nao.hix.

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

hix, mình vừa gọi đến số điện thoại ở cuối của tin tuyển dụng công chứcThuế ý, họ bảo là thi cùng ngày.~~

Nếu vậy thì khó chọn thật.

N

nguyenchung0770

Sơ cấp
5/11/11
10
0
0
HN

t chỉ nghe nói là thi kho bạc ở vĩnh phúc.thi thuế ở hà nội.đối với các tỉnh miền bắc

N

newkid2202

Sơ cấp
18/5/11
27
0
0
TPHCM

Có nghĩa là phiếu điểm cũng được nhận, miễn là công chứng rồi phải không bạn? Có cần phải dịch ra tiếng Việt không? Mình sợ học hành cho lắm vô mà k được nhận hồ sơ thì chết, hixx...
phiếu photo cũng được bạn ah, nhưng phải đem bản chính cho người ta đối chiếu

L

lynk1606

Cao cấp
16/8/12
568
2
18
TP.HCM

phiếu photo cũng được bạn ah, nhưng phải đem bản chính cho người ta đối chiếu

Thanks bạn, mình cứ bị rối cái phiếu điểm TOEIC này, bạn thì nói là chỉ nhận chứng chỉ (đóng $15 để lấy), bạn thì nói chỉ phiếu điểm là được. Hixx... Thế rốt cục là cứ mang phiếu điểm công chứng là được hỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA