Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

mitsumi123

Sơ cấp
7/12/12
8
0
0
33
Ha Nam
Ðề: Thi công chức kho bạc

Các môn trên 50, tính điểm theo quy định rồi cộng điểm ưu tiên sau đó lấy từ cao xuống đủ chỉ tiêu thì thôi :-j

Khóa học Quản trị dòng tiền
Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

cứ ngồi đợi điểm thế này k có j bàn tán hả các bạn.có j hay k nào.^^

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Sắp Noen rùi. hý hý mopng có điểm trc Noen.^^

G

goldstorm

Sơ cấp
25/11/11
16
0
0
Trái Đất

nếu như môn điều kiện mà không được 50 thì cho dù những môn kia có cao mấy cũng không được à mọi người? mình lo môn điều kiện không đủ điểm thật rồi. :(

Không phải chỉ môn điều kiện không đâu bạn àh. Tất cả các môn nếu có môn dưới 50 là rớt hết.

B

bacton

Trung cấp
26/12/09
114
0
0
hcm

KB voi Thue chua co diem dau, cu tu tu

H

ha tien duc

Sơ cấp
19/3/12
4
0
0
37
son la

yến xinh toàn chém gió thôi tự năng lực chắc cung xịt chờ xem kết qua nha cu như mình là nhất ấy

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

yến xinh toàn chém gió thôi tự năng lực chắc cung xịt chờ xem kết qua nha cu như mình là nhất ấy

Hi hi, hôm bữa bạn yenxinh86 nói rằng, bạn ý được người nhà giúp đỡ và được xyz giúp đỡ mà. Mình choáng luôn vài ngày :((

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

yenxinh86 là tên yến sinh năm 86 hả?:003:

Mình sn 86 thui.còn tên thì trên này các bạn cứ gọi mình là Yến nhé. 2 năm làm ngoài rùi.chán wa'.năm nay cố gắng chen chân vào nhà nước. ^^

Hi hi, hôm bữa bạn yenxinh86 nói rằng, bạn ý được người nhà giúp đỡ và được xyz giúp đỡ mà. Mình choáng luôn vài ngày :((

bạn choáng ah.sao fai choáng hả bạn.bạn vào ném đá mình thế cơ mà. cái nick ha tien duc bên trên chắc cũng là của bạn mới lập fai hok? bạn cũng thích ném mình nhỉ..:freddy:

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Hi, Mấy bạn làm mình nhớ ngày xưa quá!!!!!!!! Cãi nhau ầm lên! Chờ đi, thời gian trả lời hết mà! Bạn Yến này, hiện tại bây giờ ko có gì, sau này vào ngành thì những vấn đề thế này ko tốt đâu, người ta có câu "mình đẹp mình có quyền chảnh", "bạn có thế bạn có quyền dựa" câu này mình chế à, kaka, cẩn thận vẫn tốt hơn!

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Dĩ hòa vi quý rồi nhé.các bạn có thể dừng nói về mình đc chưa. từ những bài trc đã nói thế rồi mà. mệt wa'

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

sao mọi người cứ nói bạn í thế nhỉ. có j đâu. có thông tin thì chia sẻ thôi. ai cũng cần thông tin cả mà. nên đừng nói nhau thế nữa
chúc cả nhà có kết quả tốt.

V

van022002

Trung cấp
4/4/10
55
0
0
ha noi

Mình sn 86 thui.còn tên thì trên này các bạn cứ gọi mình là Yến nhé. 2 năm làm ngoài rùi.chán wa'.năm nay cố gắng chen chân vào nhà nước. ^^

Mình nhớ là có bài bạn này nói là đang ở nhà chờ kết quả... Giờ lại thấy nói là đi làm ngoài 2 năm rồi... Càng nghe càng thấy khó tin quá. ko tin nổi bạn luôn... Ko nói thì thôi... đừng... ghét.

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

bạn choáng ah.sao fai choáng hả bạn.bạn vào ném đá mình thế cơ mà. cái nick ha tien duc bên trên chắc cũng là của bạn mới lập fai hok? bạn cũng thích ném mình nhỉ..:freddy:

Ko, mình có duy nhất nick này bạn ạ. Mình choáng bởi vì, thi công chức nhà nước mà bạn viết rõ rành rành là bạn được bác Hồ giúp đỡ. Lại còn bảo rằng, chỉ có mỗi cái nick thì làm sao biết bạn là ai, thi kho bạc nào, chẳng lẽ nghĩ bạn tên Yến .... Bạn còn viết rằng, những người tự làm, tự thi thì không nên hóng, không nên hi vọng gì nhiều, sự thật bao giờ cũng là thế. Mình không nghĩ rằng lại có thể có ngừơi coi thường luật pháp tại 1 kì thi do bộ Tài chính tổ chức như thế nên mình choáng. Và mình làm báo bạn ạ:bigok:

sao mọi người cứ nói bạn í thế nhỉ. có j đâu. có thông tin thì chia sẻ thôi. ai cũng cần thông tin cả mà. nên đừng nói nhau thế nữa
chúc cả nhà có kết quả tốt.
Hi hi, bạn lội lại mấy trang trước mà đọc xem sao, Thông tin đc cung cấp là bạn ý có người và xyz giúp đỡ, Haizz

Sửa lần cuối:
T

trantuanhcute

Sơ cấp
21/9/11
29
0
0
Nam Định

Từ hôm đó đến h chắc bạn yến nhận gạch đủ để xây biệt thự rồi :045:

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Mình nhớ là có bài bạn này nói là đang ở nhà chờ kết quả... Giờ lại thấy nói là đi làm ngoài 2 năm rồi... Càng nghe càng thấy khó tin quá. ko tin nổi bạn luôn... Ko nói thì thôi... đừng... ghét.
bạn k biết tính ah.mình ra trường năm 2009 làm ngoài được 2 năm.đến 2011 chán wa' nên thôi.năm nay thi kb và đang ở nhà chờ kq..mà bạn tin hay k thì tùy.bạn mở mồm ra nói tin với chả k tin trên này nghe não quá mà chả biết bạn tin thì sao mà k tin thì sao. lên đây hóng điểm vĩ hòa vi quý đi đừng để ý nhau này nọ nữa. toàn soi mói nhau là nhanh:freddy:

Từ hôm đó đến h chắc bạn yến nhận gạch đủ để xây biệt thự rồi :045:

khổ lắm cơ.lên đây hóng điểm, có thông tin j thì bàn tán tý mà mấy bạn kia để ý, soi mói nhau wa'.muốn bình yên cũng k xong.:pepsi:

Ko, mình có duy nhất nick này bạn ạ. Mình choáng bởi vì, thi công chức nhà nước mà bạn viết rõ rành rành là bạn được bác Hồ giúp đỡ. Lại còn bảo rằng, chỉ có mỗi cái nick thì làm sao biết bạn là ai, thi kho bạc nào, chẳng lẽ nghĩ bạn tên Yến .... Mình không nghĩ rằng lại có thể có ngừơi coi thường luật pháp tại 1 kì thi do bộ Tài chính tổ chức như thế nên mình choáng bạn ạ

Hi hi, bạn lội lại mấy trang trước mà đọc xem sao, Thông tin đc cung cấp là bạn ý có người và xyz giúp đỡ, Haizz
soi nhau vừa thui bạn trẻ ơi.để đầu óc nghĩ chuyện khác đi. não quá..:D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA