Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
N

Nhan Ma Thu Huong

Guest
26/3/16
0
1
2
30
Thi ngạch kế toán viên có bài tập trong môn chuyên ngành không nhỉ các anh chị, em lo quá :(

• Like
Reactions: hantrangdai
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Coffee714

Guest
23/3/16
0
1
2
Theo mình luật NSNN và luật kế toán học theo luật đang có hiệu lực hiện hành,còn luật 2015 thì bắt đầu 1/1/2017 mới có hiêu lực lận. Nhưng chú ý nhung điểm đổi mới của luật mới để nếu có hỏi thì mình cũng biết.

• Like
Reactions: hantrangdai
L

Lưu Phi Long

Guest
5/4/16
0
0
0
35
anh chị nào hảo tâm cho mình xin cái file tài liệu ôn thi với đề thi các năm trước của KBNN với
Cám ơn anh chị>
mail xin tài liệu: longluuhq@gmail.com

K

kavoby

Sơ cấp
15/11/12
6
0
1
33
hà nội
Anh chị và các bạn đã từng thi Công chức KBNN có tài liệu cũ đã học gửi cho em xin với ạ.Năm nay em đăng ký thi mà hiện chưa có tài liệu nào để ôn cả.
Em cảm ơn anh chị nhiều!
Anh chị và các bạn gửi tài liệu vào mail này cho em ạ.: hangketoan90@gmail.com

vuimoingay

vuimoingay

Guest
5/4/16
0
0
0
36
các bác biết lương tin học tại KBNN tỉnh là ntn k ạ

M

Mai Anh.tcnh

Guest
25/3/16
2
3
2
31
Các anh chị đi trước có kinh nghiệm gì để học luật dễ nhớ ko ạ!!

canthihoa123

canthihoa123

Guest
7/4/16
0
0
0
35
Mọi người ơi ai có tài liệu j cho mình xin với. Mail của mình là thanhhoa7688@yahoo.com. Mình định thi kế toán viên. Cảm ơn mọi người rất nhiều ạh!

canthihoa123

canthihoa123

Guest
7/4/16
0
0
0
35
Chào bạn. Bạn có thể cho mình xin tài liệu ôn thi kế toán viên kho bạc được không. Mail của mình là thanhhoa7688@yahoomail.com. Cảm ơn bạn rất nhiều!!!

L

lô thị hằng

Guest
7/4/16
0
0
0
32
anh . chị gửi giúp em tài liệu ôn thi kho bạc với ạ, em dự định thi ngach kế toán ah, mail em là: hangcc904@gmail.com

Đ

Đỗ Liễu

Guest
7/4/16
0
1
2
32
mình nói thiệt với các bạn, nếu họ gác khó thì khỏi đậu luôn, đề rất rất là dài, học thuộc từ đầu tới cuối. Còn nếu gác dễ thì các bạn cứ bình tĩnh mà làm, vở sạch chữ đẹp nhe. Bây giờ học bài thì cứ học, tới đâu hay tới đó, khi đi thi thì đem toàn bộ vào phòng thi, đó là lời khuyên chân thành, đừng suy nghĩ là e ngại quá, từ đó giờ ko có lật bùa, như vậy là out liền nhe. Có gì thắc mắc các bạn cứ hỏi, mình sẽ pm liền, hôm nay và ngày mai thôi nhe!
chị ơi nghĩa là có thể đem tài liệu ạ? em lo quá

Đ

Đỗ Liễu

Guest
7/4/16
0
1
2
32
mình đang công tác trong kho bạc đây, tiêu cực ko có, nhưng nhờ gác dễ nên đậu, hi. Cầu mong đợt này cũng gác dễ, các bạn cố gắng bình tỉnh mà làm, còn ko dễ cũng rán mà lật, ko thuộc nổi đâu.
nhiều tài liệu như vậy đem hết vào à chị
chị chia sẻ chút kinh nghiệm được không ạ
em cảm ơn

• Like
Reactions: Mai Anh.tcnh
canthihoa123

canthihoa123

Guest
7/4/16
0
0
0