Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen
Ðề: Thi công chức kho bạc

Thế còn thi tuyển thi sao hả chi????huhu

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nvhto88

Sơ cấp
21/3/10
4
0
0
35
hanoi

có kết quả xét tuyển rồi các bạn ah. Đầu tháng 4 đi làm rồi

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

e cũng nghe thông tin là đã có điểm phúc khảo rồi phải k chị ac116

M

muanangdanglen25

Sơ cấp
23/8/11
14
0
0
cao bang

có fai bạn la người xin đổi đề hôm thi k?mình tên Lụa.he khi nào có tin tức j thông báo cho mình bít với nhé!
không phải đâu. t bị phỏng vân thứ 2 mà.hihi. co kq rùi đấy.

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

chị ac 116 oi có kết quả thi tuyển chưa chị?nếu có thông tin gì chị up lên cho chúng em với, mọi người đang hồi hop chờ đợi bấy lâu, thanks chị nhiều!!!

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang
R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

có kết quả xét tuyển rồi còn kết quả thi tuyển thì không biết khi nào mới có đây,hic...hic

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội

công bố kết quả thi tuyển trễ chắc là chờ kq xét tuyển luôn đấy. Vậy là sắp có kết quả thi tuyển rùi đấy.mình nghĩ thi tuyển và xét tuyển đi làm cùng đợt mà.

CÁc ban oi minh nghi day la ket qua xet tuyen thoi , con thi tuyen minh cugn biet diem tu lau rui ma, Van de minh cho doi la quyet dinh di lam. ai do ai truot chu ko can diem.

bạn lậc lại mấy trang trước đi, bạn ac116 có nói là sau khi phúc khảo sẽ có danh sách điểm trong đó có thêm 1 cột là rớt/đậu. xem cái đó để mà chuẩn bị.

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

thế là cũng có 1 tin mới cho các bạn xét tuyển, chúc mừng các bạn nhé. còn thi tuyển như thế nào nhỉ, vẫn tiếp tục chờ đợi, hic.

N

ngocgiau0110

Sơ cấp
20/1/12
38
0
0
Binh Duong

Bạn ac116 ơi cho mình hỏi? Trong chỉ tiêu ban đầu tỉnh của mình chỉ thi tuyển, không có xét tuyển! Nhưng trong kết quả xét tuyển lại có! Mình không hiểu lắm. không biêt mấy bạn tỉnh khác như thế nào??

H

hongvan1909

Sơ cấp
9/8/11
16
0
0
34
quan ninh

chi ac116 ơi. nếu chỉ tiêu của Tỉnh là 4 thì là cả thi tuyển va xét tuyển à, hic...nếu xét tuyển mà có 4 ng đỗ thì thi tuyển có đc vào nữa không? em không hiểu cách lấy chỉ tiêu giữa thi tuyển và xét tuyển. hic. giờ tỉnh em lại thêm 6 ng xét tuyển nữa, mà lấy có 4 chỉ tiêu...không biết còn hi vọng cho người thi tuyển không. xem xong thấy lo lắng quá.

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội

chi ac116 ơi. nếu chỉ tiêu của Tỉnh là 4 thì là cả thi tuyển va xét tuyển à, hic...nếu xét tuyển mà có 4 ng đỗ thì thi tuyển có đc vào nữa không? em không hiểu cách lấy chỉ tiêu giữa thi tuyển và xét tuyển. hic. giờ tỉnh em lại thêm 6 ng xét tuyển nữa, mà lấy có 4 chỉ tiêu...không biết còn hi vọng cho người thi tuyển không. xem xong thấy lo lắng quá.
mình nghĩ nguời thi tuyễn phải đuợc ưu tiên chứ bạn đừng lo.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

Bạn ở Bình Dương phải ko, có 1 chỉ tiêu lái xe mà, vậy đúng rồi
Xét tuyển có phúc khảo, có đơn phúc khảo, hạn chót 15 ngày kể từ ngày hôm nay, ai cần thì pm mình gửi cho vhqt116@yahoo.com.vn

Chưa có điểm phúc khảo thi tuyển nhe, chiều vào xem rồi

chi ac116 oi, neu diem phong van duoi 50 thi du diem cao van rot ha chi, thanks chi

dưới 50 là rớt rồi đó bạn

chỉ tiêu xét tuyển và thi tuyển riêng mà, ai thi cái gì thì xét riêng cái đó, chứ đâu có gom chung đâu. Ai thi tuyển thì xét thi tuyển, ai xét thì xét.

à, còn bạn nào chắc chắn mình đã đậu kho bạc rồi, thì mình nói thật lòng, các bạn cứ thoải mái tinh thần mà chuẩn bị đi làm, ko cần phải tìm tài liệu gì để học trước cả, tất cả tài liệu đều phải cần phần mềm để học theo, đọc chay ko hiểu mà làm các bạn càng rối hơn nữa, vào làm rồi thì vừa làm vừa học, khi nào các bạn rành rồi thì mới bắt đầu nghiên cứu tài liệu được.

Sửa lần cuối:
M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

chị ac116 cho em hỏi năm rồi xét tuyển và thi tuyển là đi làm cùng 1 lúc phải không chị?nếu vậy không lẽ bây giờ xét tuyển phúc khảo sau 15 ngày sau mới biết kết quả chính thức bên xét tuyển, không lẽ chúng em đợi tới lúc đó mới công bố kết quả trúng tuyển cùng với bên xét tuyển, nếu như vậy chắc t4 cũng chưa đi làm được hic...hichic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA