Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

chị ac116 cho em hỏi năm rồi xét tuyển và thi tuyển là đi làm cùng 1 lúc phải không chị?nếu vậy không lẽ bây giờ xét tuyển phúc khảo sau 15 ngày sau mới biết kết quả chính thức bên xét tuyển, không lẽ chúng em đợi tới lúc đó mới công bố kết quả trúng tuyển cùng với bên xét tuyển, nếu như vậy chắc t4 cũng chưa đi làm được hic...hichic

hihi, đợi lâu quá rồi giờ ngồi đoán già đoán non, mình cũng ko nhớ rõ nữa, mà ai trước đi làm trước đó, ko có đợi đâu

Khóa học Quản trị dòng tiền
Huu Tha

Huu Tha

Sơ cấp
21/9/11
18
1
0
Hue

trời!! riêng cái chuyện làm lý lịch tư pháp mà cũng nhiều chuyện nữa!! mình làm ở Huế mất 210000d và 25 ngày hẹn! vậy mà có người bạn chỉ tiêu tốn có 200000d và 14 ngày thôi!!! nhà nuớc mình.... sao mà bất cập thế~~~~~ !!!!!!

L

lethanhgiang88

Sơ cấp
22/9/11
38
0
0
35
Thai Nguyen

Chào cả nhà.Cho mình hỏi điểm xét tuyển có môn dứoi 50 điểm có phải là bị liệt không?

A

abc1986

Sơ cấp
5/11/11
25
0
0
37
ha long

Ko hiểu phỏng vấn thì phúc khảo kiểu j các bạn nhỉ, có quay video clip đâu mà phúc khảo lại để thắc mắc lên điểm.

L

lethanhgiang88

Sơ cấp
22/9/11
38
0
0
35
Thai Nguyen

Cả nhà ơi cho minh hỏi trong phần điểm xét tuyển có Điểm Hồ Sơ. Điểm này là điểm tính như thế nào vậy?và căn cứ tính ở đâu?thanks mọi ngừoi

Mình nghĩ điểm xét tuyển đã lên như vậy là xong rồi.đã duyệt rồi.phỏng vấn hỏi co 3 câu mà điểm cũng rõ ràng từng câu nguoi ta đac chấm kỹ rồi.Phúc khảo kiểu gì nữa.

M

Mrphamtuan06

Guest
29/1/12
3
0
0
Thai Binh

Bạn ac116 ơi! Bạn có thế gửi cho mình bảng hệ thống tài khoản Kho bạc được không? Mình đang rất cần nó, nhưng nên mạng lại không search được. hu hu

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

tuần này ko biết chúng ta có tin gì ko nhỉ, lại gần hết tháng rùi, hazzz, làm sao mà tháng 4 đi làm đc chứ. bạn ac theo dõi cho mọi người cái nhé, thank bạn nhìu.

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

hôm nay tui có linh cảm nhận dc tin vui

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

Cả nhà ơi cho minh hỏi trong phần điểm xét tuyển có Điểm Hồ Sơ. Điểm này là điểm tính như thế nào vậy?và căn cứ tính ở đâu?thanks mọi ngừoi

Mình nghĩ điểm xét tuyển đã lên như vậy là xong rồi.đã duyệt rồi.phỏng vấn hỏi co 3 câu mà điểm cũng rõ ràng từng câu nguoi ta đac chấm kỹ rồi.Phúc khảo kiểu gì nữa.
Theo Tớ nghĩ thì điểm hồ sơ chỉ là điểm của những người thi bên bảo vệ, lái xe chứ ko phải chuyên viên nghiệp vụ, điểm đó người ta chấm theo các tiêu chí như đã đăng tuyển, nếu đủ hết các điều kiện thì được 100 đ.
còn xét tuyển thì như tớ đã nói ở trước, gồm 2 phần: phần viết có 3 cấu - chiếm 60% số điểm, còn phỏng vấn 40%, bài viết khi vào PV họ nhận xét lun,Đúng sai ở đâu lúc đó mình thắc mắc lun, lúc đó đã đoán được điểm, còn chờ mỗi pV, mà PV thì phúc khảo gì nữa, đợi quyết định đi làm nữa thôi. đầu tháng 4 nhé

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

theo mình biết thi vẫn có phúc khảo nhưng họ ko cho phúc khảo điểm phỏng vấn đâu. làm j có sở j mà phúc khảo chứ.họ chỉ cho mình phúc khảo cách tính điểm học tập và điểm tốt nghiệp nếu mình thấy cách tính có sai sót thôi.

chalychanh

chalychanh

Sơ cấp
20/9/08
42
0
0
đầy Nắng và Gió

Mong hôm nay có tin tốt.... Mấy bữa giờ nghe điện thoại reng là hồi hộp.... huhuhu ai có tâm trạng như mình ko???

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

Thank chi ac nhìu nha, chi rất là nhiệt tình. Mình thấy chi ac nói đúng, các bạn cứ thoải mái đi, đừng tìm hiểu công việc trước chi cho mệt, tận hưởng time "thất nghiệp" đi hen. Mình còn cả đời để mà làm công việc này mà, mai mốt đi làm nghề dạy lại nghề, còn k thì có ng hướng dẫn mình mà, mình góp chút kinh nghiệm đã đi làm ở NN nên mún chia sẻ với các bạn.hiii

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

hi hi vui quá.mới nhận đc điện thoại của kho bạc tỉnh nói là đến nhận giấy báo điểm.tiện thể hỏi cô ấy khi nào đc di làm, cô ấy nói là chưa thấy TW nói j đâu, vì còn dành thời gian để phúc khảo. Nếu nhanh thì đầu tháng 4, cùng lắm là tháng 5.vui quá mọi người ơi! sắp trở thành công chức nhà nước rồi. rất vui vì đc là đồng nghiệp của các bạn Kho bạc. hi

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Mới là giấy báo điểm thôi bạn ah! Bên thi tuyển bọn tớ nhận giấy báo điểm từ tháng 01 mà giờ còn chưa thấy thông tin gì về đậu, rớt ấy!:wall:

chalychanh

chalychanh

Sơ cấp
20/9/08
42
0
0
đầy Nắng và Gió

hi hi vui quá.mới nhận đc điện thoại của kho bạc tỉnh nói là đến nhận giấy báo điểm.tiện thể hỏi cô ấy khi nào đc di làm, cô ấy nói là chưa thấy TW nói j đâu, vì còn dành thời gian để phúc khảo. Nếu nhanh thì đầu tháng 4, cùng lắm là tháng 5.vui quá mọi người ơi! sắp trở thành công chức nhà nước rồi. rất vui vì đc là đồng nghiệp của các bạn Kho bạc. hi
Chúc mừng bạn nha!! nhận giấy báo điểm thôi ah? ko giấy quyết định thì sao???

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

các bạn là thi tuyển nên phức tạp hơn mà.mình là xét tuyển thôi. phúc khảo chỉ là thủ tục thôi. chứ cô phó phòng tổ chức nói là sắp có quyết định rồi mà.mình nghĩ thời gian này bít mình đỗ rồi thì nghỉ ngơi cho thoải mái để chuẩn bị đi làm thôi.hi

M

muanangdanglen25

Sơ cấp
23/8/11
14
0
0
cao bang

các bạn là thi tuyển nên phức tạp hơn mà.mình là xét tuyển thôi. phúc khảo chỉ là thủ tục thôi. chứ cô phó phòng tổ chức nói là sắp có quyết định rồi mà.mình nghĩ thời gian này bít mình đỗ rồi thì nghỉ ngơi cho thoải mái để chuẩn bị đi làm thôi.hi

bạn lấy giấy báo điểm rùi ak.chưa lấy hihi khi nào có quyết định thì mới đên lấy thui.giấy báo lấy về cũng chả để làm j

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA