Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An
Ðề: Thi công chức kho bạc

hihi.Hiện tại có điểm nội bộ rồi ai mà có người quen hoặc bố mẹ trong kho bạc hỏi được điểm rồi đó

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

hihi.Hiện tại có điểm nội bộ rồi ai mà có người quen hoặc bố mẹ trong kho bạc hỏi được điểm rồi đó

bạn nghe thông tin này ở đâu vậy. chính xác ko bạn lo quá đi.

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

mình cũng nghe nói vậy mà trả quen ai cả:wall:

P

phanvanhieu

Sơ cấp
7/12/12
24
0
0
33
Nghe An

Bạn này chém gió ah? Thế bạn dc bao nhiêu điểm vậy?

K

Kem ngon

Trung cấp
21/8/12
131
0
0
Ha Noi, Vietnam

chính xác đó bạn.còn ko quen ai chịu khó chờ điểm nhé

cậu xem được điểm chưa?

Bạn này chém gió ah? Thế bạn dc bao nhiêu điểm vậy?

thông tin của bạn này chính xác đấy, ko phải mang tính chém gió đâu. T cũng biết có người xem đc điểm rồi, người NA đó. T cũng đang nhờ hỏi mà chưa có thông tin j

Sửa lần cuối:
C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

có vẻ mai nguyên đã ok rồi bạn ay chỉ đợi xem mình đứng thứ mấy trong Top thì phải

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

mình có người quen mà có thấy biết gì đâu, chắc cấp thấp quá :wall:

mainguyen892007: có điểm công bố đi bạn trước sau gì cũng biết mà cho người ta có thêm tý thông tin hy vọng tuần sau có điểm

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

chưa có điểm nội bộ đâu..a tớ, chú tớ làm trong kho bạc mà t còn chưa biết j đây này..mới nghe bảo cuối tuần sau có điểm thôi..mọi người cứ bình tĩnh

M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

chưa có điểm nội bộ đâu..a tớ, chú tớ làm trong kho bạc mà t còn chưa biết j đây này..mới nghe bảo cuối tuần sau có điểm thôi..mọi người cứ bình tĩnh
thế thì sai rồi bạn ơi.em họ tớ năm nay thi có mẹ làm trong kho bạc coi được điểm nội bộ rùi nè.hehe.chú bạn chắc cấp thấp nên chưa nhờ xem hộ được thôi

tớ ko bao h tung tin hoả mù hay nói lung tung nhé có gì thì tớ nói thật rồi nhé ai tin được thì tin mà ko tin được thì thôi chứ tớ ko nói phét nhé

K

Kem ngon

Trung cấp
21/8/12
131
0
0
Ha Noi, Vietnam

Cái " điểm nội bộ " ở đây không phải là điểm trên mạng nội bộ mà điểm trên máy và giấy tờ. Tuần sau có trên mạng nội bộ thì ai mà chẳng xem đc hả bạn.
Còn ai mà xem đc điểm thì biết đỗ hay rớt rồi vì điểm xếp trên xuông bao gồm tính cả ưu tiên rồi
P/s Cho t hỏi bạn mainguyen xem đc diểm chưa??

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Cái " điểm nội bộ " ở đây không phải là điểm trên mạng nội bộ mà điểm trên máy và giấy tờ. Tuần sau có trên mạng nội bộ thì ai mà chẳng xem đc hả bạn.
Còn ai mà xem đc điểm thì biết đỗ hay rớt rồi vì điểm xếp trên xuông bao gồm tính cả ưu tiên rồi
P/s Cho t hỏi bạn mainguyen xem đc diểm chưa??

thế sao mình chưa biết nhỉ..huhu..t h là chỉ đợi điểm cho đỡ fai ngóng thui..chứ xác định là ra tết làm rùi..mình cũng trong nội bộ sao chưa tin tức j thế này..mong cuối tuần này có thông tin hót cái...^^

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

thế sao mình chưa biết nhỉ..huhu..t h là chỉ đợi điểm cho đỡ fai ngóng thui..chứ xác định là ra tết làm rùi..mình cũng trong nội bộ sao chưa tin tức j thế này..mong cuối tuần này có thông tin hót cái...^^

Có bác Hồ giúp đỡ bạn à ?

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

họ hàng nhà tớ làm ở kho bạc nhiều bạn ak...bác Hồ giúp vs nhiều người giúp lắm..hihi..nhưng mà các bạn bảo có điểm rùi mà mình cứ ngóng dài cả cổ chưa thấy j ka..mong biết điểm cho chắc chắn..^^

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

thế thì sai rồi bạn ơi.em họ tớ năm nay thi có mẹ làm trong kho bạc coi được điểm nội bộ rùi nè.hehe.chú bạn chắc cấp thấp nên chưa nhờ xem hộ được thôi

tớ ko bao h tung tin hoả mù hay nói lung tung nhé có gì thì tớ nói thật rồi nhé ai tin được thì tin mà ko tin được thì thôi chứ tớ ko nói phét nhé
Bạn đóng góp ý kiến thế thôi. Ai nghe đc thì nghe nà. Bạn ơi thế bạn được bao nhiều điểm thế? tình hình đậu k?

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

bạn ơi, nhờ mẹ bạn coi giúp điểm cho mọi ng đc không, dù sao thì nhờ mẹ coi giúp cũng dễ hơn là nhờ họ hàng, thanks!

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

bên 4fum hải quan nói tuần này ai mà chưa biết điểm trượt đê, bên mình có thế không nhỉ

V

van022002

Trung cấp
4/4/10
55
0
0
ha noi

Thế chắc mình trượt rùi... vì chưa biết điểm gì hết mà cũng nghe nói là có điểm hết rùi... thất nghiệp dài cổ mất thôi :wall:

D

danghang200987

Sơ cấp
20/5/11
16
0
0
36
Quang Binh

bên 4fum hải quan nói tuần này ai mà chưa biết điểm trượt đê, bên mình có thế không nhỉ
bên mình chắc ko như vậy đâu. bên hải quan tiêu cực ghê hơn. mình nghe nói vậy

họ hàng nhà tớ làm ở kho bạc nhiều bạn ak...bác Hồ giúp vs nhiều người giúp lắm..hihi..nhưng mà các bạn bảo có điểm rùi mà mình cứ ngóng dài cả cổ chưa thấy j ka..mong biết điểm cho chắc chắn..^^
Nếu bạn có nhiều người quen làm ở kho bạc, thì hôm trước hỏi kho bạc có đồng phục ko là câu hỏi thừa rồi nhé. bạn chém gió vừa thôi nha

Kho bạc có đồng phục k mọi người..hi
Bạn vào rồi sẽ biết........................

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA