Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
P

pinko89

Sơ cấp
3/10/12
5
0
0
Hải Dương
Ðề: Thi công chức kho bạc

em nghe đồn có điểm rồi ạ, trên mạng nội bộ nhà các bạn con em trong ngành có điểm rồi, mà mình mịt mờ quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SuperDayDreamer

Sơ cấp
2/12/12
21
0
0
Tp.HCM

Chào ngày mới, tuần mới cả nhà. Tiết Noel đã về, tối đi chơi thôi! Chừng nào up điểm khắc biết í mà. hihihi.:two:

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Mấy lần vào diến đàn tôi thấy bạn Yến ji..ji đó đã tính lương bên kho bạc rồi mà...tôi chỉ thấy buồn cười ...tôi cũng đã nghĩ ngay là bạn có cái DÙ...nhưng đừng để cái Ô kia bị gió cuốn đi mất nhé...

trong khi chờ đợi điểm thì bàn tán mọi chuyện về kb thôi mà bạn..lương lậu cũng là vấn đề mọi người quan tâm nhất mà..mọi người bàn tán sôi nổi như thế để bạn đọc bạn hiểu biết thêm rồi bạn lại buồn cười ak

N

nlvan20

Sơ cấp
31/3/12
15
0
0
35
Can Tho

trong khi chờ đợi điểm thì bàn tán mọi chuyện về kb thôi mà bạn..lương lậu cũng là vấn đề mọi người quan tâm nhất mà..mọi người bàn tán sôi nổi như thế để bạn đọc bạn hiểu biết thêm rồi bạn lại buồn cười ak
Bạn yenxinh86 nói đúng,

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

Dĩ hoà vi quý nào... Tuần mới chào đón niềm vui mới, hy vọng hy vọng nào các bạn....:biggthump

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

em nghe đồn có điểm rồi ạ, trên mạng nội bộ nhà các bạn con em trong ngành có điểm rồi, mà mình mịt mờ quá
lại tin đồn à.:( nhiều tin đồn quá rồi.

T

thuhadng

Sơ cấp
11/9/12
8
0
0
da nang

Thanh tra lại kết quả thi không phải là ít đâu bạn ạ, Các bạn HQ tự tin phát ngôn là do các bạn ấy ô to dù lớn, cơ to hơn người. Với lại t cũng chẳng thấy bạn nào tự khai CV của bản thân cụ thể cả. Cẩn thận và khiêm tốn vẫn hơn.

Tôi đồng ý với kemngon có lẽ ở đâu cũng cần sự khiêm tốn, nhiều người vào đây mong điểm với thực lực bản thân đỗ được vào kho bạc người ta đã vui rồi ...

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

năm nào chả từ lúc ôn thi đến lúc đợi điểm toàn chuyện như thế này, có gì là, chẳng qua là Yến nhiều thông tin hơn >> thành chủ đề soi mói, toàn thích vạch lá tìm sâu, ko ai bắt tin tưởng vào những thông tin mạng đâu

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Dĩ hoà vi quý nào... Tuần mới chào đón niềm vui mới, hy vọng hy vọng nào các bạn....:biggthump

dĩ hòa vi quý nào..mình nói nhau thế này cũng hay ho j đâu..tâm trạng hồi hộp đợi điểm thui..mong là sang tuần này có thông tin chuẩn xác về điểm..

dungcao1986

dungcao1986

Sơ cấp
28/9/11
28
0
0
Confidential

Bạn yenxinh nói đúng đó mọi người :welcome_2:welcome_2

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

theo yến tuần này có cố thông tin j về điểm ko bạn

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

dĩ hòa vi quý nào..mình nói nhau thế này cũng hay ho j đâu..tâm trạng hồi hộp đợi điểm thui..mong là sang tuần này có thông tin chuẩn xác về điểm..

hay chứ, bên thuế nó kéo nhau tận page 1754 rồi, bên mình có 557 ....

N

nguyen minh dao

Trung cấp
21/11/12
50
0
0
viet nam

chuẩn chỉ là tuần này có điểm hả các bác?
Càng lâu càng sốt ruột quá

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

t có thông tin là cuối tuần này, đầu tuần sau có điểm..chắc là nội bộ thui còn công bố lên wed chắc sau đấy khoảng chục ngày.mong là thông tin chuẩn vì t cũng chỉ nghe a t bảo vậy

N

nguyen minh dao

Trung cấp
21/11/12
50
0
0
viet nam

vậy là chờ đợi thêm 2 tuần nữa chắc biết điểm bạn nhi?

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

tớ tưởng nội bộ có điêm rồi yenxinh thấy các bạn bảo đỗ rồi trắc biết rồi chứ.Thế bạn chưa biết điểm ah yenxinh?

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

t chưa biết điểm j ka, trên diễn đàn này đã có ai biết điểm đâu .chắc chỉ là phao tin thế thui..hihi .tiếp tục chờ .^^

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

thế nên mới ngóng điểm chứ..còn nếu tự làm, tự thi thì chắc k nên hóng, hi vọng j nhiều..t nói thật..đừng ném đá t..sự thật bjo là thế mà..^^

Bạn này đánh giá thấp những người tự thi thế, năm ngoái mình tự thi mà đỗ đây, các bạn làm được bài cũng ko nên phân tâm. Còn bạn thì khiêm tốn 1 chút, 1 lần khiêm tốn = 4 lần tự kiêu. Bạn may mắn hơn mọi người khi có điều kiện thuận lợi nên tỷ lệ đỗ cao nhưng hãy nghĩ đến tâm trạng mọi người trước khi phát ngôn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA