Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
N

nlvan20

Sơ cấp
31/3/12
15
0
0
35
Can Tho
Ðề: Thi công chức kho bạc

Chưa có thông tin gì về điểm đâu các bạn, tốt nhất là các bạn nên tìm thông tin việc làm ở nơi khác trong khi chờ đợi kết quả..Chúc các bạn sớm có công việc như ý!!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

Bên hải Quan có điểm trên web rồi mà Kho bạc với Thuế lâu nhỉ!

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

bạn cứ chấp những bài viết trc thế nhỉ.bạn đọc nữa đi.tất cả đã bảo dĩ hòa vi quý.,bỏ qua rồi.bạn lại lên cho 1 viên gạch to đùng:wall:

Bạn này đánh giá thấp những người tự thi thế, năm ngoái mình tự thi mà đỗ đây, các bạn làm được bài cũng ko nên phân tâm. Còn bạn thì khiêm tốn 1 chút, 1 lần khiêm tốn = 4 lần tự kiêu. Bạn may mắn hơn mọi người khi có điều kiện thuận lợi nên tỷ lệ đỗ cao nhưng hãy nghĩ đến tâm trạng mọi người trước khi phát ngôn.

bạn cứ chấp những bài viết trc thế nhỉ.bạn đọc nữa đi.tất cả đã bảo dĩ hòa vi quý.,bỏ qua rồi.bạn lại lên cho 1 viên gạch to đùng:wall:

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Hải quan có điểm rồi.mà điểm sắp xếp theo anpha abc.

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

mình thấy bên hải quan điểm ko cao lắm, ko biết kho bạc thế nào:wall:

M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

các bác đừng lo nữa.HQ mà có điểm rồi thì kho bạc với thuế cũng chỉ trog tuần này thôi

G

gie gie

Sơ cấp
31/8/12
45
0
0
Ha Nam

HQ co điểm zui,kb minh chắc là cũng sắp có.lo wa k bit số phận mình sẽ tn đây!huhu.

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

có lẽ thông tin anh mình bảo cuối tuần này, đầu tuần sau có điểm là chuẩn ý. ^^:two:

D

danghang200987

Sơ cấp
20/5/11
16
0
0
36
Quang Binh

Bạn này đánh giá thấp những người tự thi thế, năm ngoái mình tự thi mà đỗ đây, các bạn làm được bài cũng ko nên phân tâm. Còn bạn thì khiêm tốn 1 chút, 1 lần khiêm tốn = 4 lần tự kiêu. Bạn may mắn hơn mọi người khi có điều kiện thuận lợi nên tỷ lệ đỗ cao nhưng hãy nghĩ đến tâm trạng mọi người trước khi phát ngôn.
Tớ cũng đồng ý với bạn. Bởi mấy trang trước thấy bạn yến có vẻ tự tin, khoe mẻ wá. Tớ cũng ko ưa. Tham gia diễn đàn này chắc cũng có nhiều người là cocc nhưng ngta vẫn khiêm tốn. ngta nói 10 lần khiêm tốn cũng chưa đủ, nhưng chỉ cần 1 lần tự cao đã là thừa mà. nhưng thôi, bạn ấy đã biết thì ta nên bỏ wa. ko nhắc lại nữa. Góp ý nhau thế là đủ rồi

G

gie gie

Sơ cấp
31/8/12
45
0
0
Ha Nam

bạn Yen oi cuối tuần này hoặc đầu tuần sau là có điểm nội bộ hay điểm công khai trên web đấy.sốt ruột wa mọi ng ơi

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

anh t bảo như thế thui.t cũng k hỏi là nội bộ hay lên wed luôn. nhưng nay hải quan có điểm rồi nên có khi họ đăng lên wed luôn đó.t cũng mong thế lắm..^^

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

mong rằng có điểm trên web
:wall:

T

thuhang318

Sơ cấp
18/10/12
13
0
0
33
Ha Nội

Cả nhà ơi, giờ ban tổ chức, chấm thi mới đang thanh tra lại, thứ 5 ghép phách, lên điểm ít nhất phải sang tuần nhé ^^ đừng ngóng chờ trg tuần này hehehe
Giờ này ai trong nội bộ là biết mình đỗ hay chưa rùi đấy nhưng chưa biết điểm chính thức đâu
Tháng 1 đi làm nhé, năm nay sẽ đi làm trước Tết
Đây là thông tin mới tớ vừa được nghe lại
Chúc cả nhà may mắn, mình đang ngồi hy vọng đây :D

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Cả nhà ơi, giờ ban tổ chức, chấm thi mới đang thanh tra lại, thứ 5 ghép phách, lên điểm ít nhất phải sang tuần nhé ^^ đừng ngóng chờ trg tuần này hehehe
Giờ này ai trong nội bộ là biết mình đỗ hay chưa rùi đấy nhưng chưa biết điểm chính thức đâu
thông tin hót hót wa',.có chuẩn k bạn ơi, làm trc Tết ah?.nếu tuần sau báo điểm thì cũng fai còn chờ có quyết định mới đi làm chứ.làm j mà nhanh thế ah. h cũng gần giữa tháng 12 rùi mà

M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

toàn tin gì đâu ấy.chả đáng tin gì cả.nói chung là HQ đã có rồi thì thuế và kho bạc cũng có sớm thôi nên bà con cứ cố đợi chờ thêm vài ngày nữa đi.còn chưa có kết quả mà tháng 1 đi làm,làm gì nhanh vậy.nói chung kiếm việc gì trươc tết kiếm tiền tiêu tết cho đỡ móm thôi

G

goldstorm

Sơ cấp
25/11/11
16
0
0
Trái Đất

Làm gì có chuyện nhanh thế bạn, có kết quả rồi thì phải có thời gian phúc khảo, xong còn phải làm thủ tục, hồ sơ nữa mất cả tháng thì làm gì tháng 1 đi làm

P

phuongnb91

Sơ cấp
23/10/12
36
0
0
32
Ninh bình

Ôi, cầu trời khấn phật....!!!

C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

uh đi làm trước tết có vẻ không hợp lý cho lắm theo mình nghĩ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA