Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
N

nhokruachamzip

Guest
28/5/14
2
0
1
tp Hồ Chí Minh
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

Bạn @missyou283 ơi, bạn cho mình xin bộ tài liệu ôn thi công chức thuế với, mail của mình là vuthuhuyen213@gmail.com , cảm ơn bạn nhiều !!!!!!!!!!
nhân tiện bạn cho mình hỏi, mình học liên thông cao đẳng lên đại học, vậy nộp bảng điểm đại học hay nộp cả bảng điểm cao đẳng vậy bạn, rùi nộp vậy có nộp bằng cao đẳng k bạn nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ducktk31

ducktk31

Sơ cấp
4/1/09
43
3
8
35
tphcm

Có ai biết nên học mấy cái luật mới nhất hay luật cũ vậy?[/QUOTE
về trắc nghiệm luật thuế thì học luật thuế mới đi bạn à, còn về bài tập thì bạn nên nhìn vào thời gian coi năm nào mà áp dụng luật có hiệu lực ở thời điểm đó cho phù hợp.

S

sansara

Guest
14/10/13
1
0
1
Hồ Chí Minh

Bạn @missyou283 ơi, bạn cho mình xin bộ tài liệu ôn thi thuế với, địa chỉ mail mình là: tieuluan9x@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều ^^

C

caocaogio

Guest
5/7/13
2
0
0
36
hà nội

Cho mình hỏi có ai thi CNTT thuế năm nay ko?

A

aexande.troy

Guest

Tin thì nên học 03 hay 07 mọi người ơi?

P

pekkao

Guest
7/8/14
2
0
1
33
thanh hoa

@missyou283
Ban oi ban vho mih xin tai lieu on voi nhe. Mail minh la lethingoc.145@gmail.com. minh cam on ban nhieu

Ban oi cho minh hoi cach dow file dinh kem

Sửa lần cuối:
T

tailieucct

Guest

Hiện có bán tài liệu, tài khoản ôn thi trực tuyến công chức thuế.
Tài liệu trực tuyến các bài giảng của tanet
bài tập trắc nghiệm các môn thuế, tiếng anh, tin học...
Cập nhật liên tục bám sát sườn theo kinh nghiệm thi thuế năm trước cũng như thay đổi của luật năm nay...
Ai quan tâm inbox nhé.
Thông cảm khi hỏi share vì cũng là rất nhiều công sức và trí tuệ của nhiều người. Thanks :)

F

fbhoahongtim

Sơ cấp
22/10/12
13
0
1
hcm

Phần "Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập theo yêu cầu của vị trí dự tuyển", mình muốn thi vào ngạch chuyên viên thì nộp Bằng đại học, Bằng B Tin, Bằng B AV là được rồi phải không ạ?
có cần thêm Bảng điểm học đại họcko ạ?
Anh/ chị/ bạn nào biết thì trả lời giúp mình với, sv mới ra trường thi lần đầu nên còn lơ mơ lắm.

T

thuynguyen92

Guest
8/8/14
1
0
0
TPHCM

Bạn @missyou283 ơi cho mình xin tài liệu ôn với được ko? nếu được bạn gửi vào mail nguyenthanhthuy2508@gmail.com cho mình với nha.
Cám ơn bạn^^!

B

beo u

Guest
8/8/14
1
0
0
34
đà nẵng

Bạn @missyou283 gửi cho mình tài liệu với nhé, mail của mình là uyenlee90@gmail.com Cám ơn bạn rất nhiều!

B

bewinwin11

Sơ cấp
14/8/13
48
0
1
40
tphcm

Bạn missyou283 ơi, bạn có thể gửi tài liệu thi công chức thuế cho mình không bewinwin11@gmail. com

S

soquadimat

Guest

Phiền bạn @missyou283 gửi cho mình tài liệu với nhé, mail của mình là luutiendung1291@gmail.com. Cám ơn bạn rất nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA