Mỗi tuần một chuyên đề

Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhuquynhdl

Guest
25/12/10
5
0
1
33
thu duc
em xin dang ky 1 xuat ,nic cua em la : nhuquynhdl
bay gio dang ky con kip khong vay ?

nếu như còn đăng ký tham gia được anh chị có thể nt cho em biết với nhé ;trước ngày 29 nhé ,hjhj,số điện thoại của em là : 01249903663
nhuquynhdl

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
em xin dang ky 1 xuat ,nic cua em la : nhuquynhdl
bay gio dang ky con kip khong vay ?

nếu như còn đăng ký tham gia được anh chị có thể nt cho em biết với nhé ;trước ngày 29 nhé ,hjhj,số điện thoại của em là : 01249903663
nhuquynhdl
OK, mình đã đưa bạn vào danh sách đăng ký.

I

insieutoc

Sơ cấp
21/12/10
6
0
1
HCM
Ăn chơi không sợ mưa rơi. CHo em đăng ký 1 suất 2 người nhé. Số điện thoại ở chữ ký

M

mocyen87

Sơ cấp
6/10/10
36
0
6
Tp. Hồ Chí Minh
Hi cả nhà!
Bữa nay mới biết chương trình này, thật là thiếu sót trầm trọng. Mong các vị thứ lỗi!!!!!!
Cho mình hỏi là bao giờ hết hạn đăng ký tham gia chương trình vậy BQT?
Thanks!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hi cả nhà!
Bữa nay mới biết chương trình này, thật là thiếu sót trầm trọng. Mong các vị thứ lỗi!!!!!!
Cho mình hỏi là bao giờ hết hạn đăng ký tham gia chương trình vậy BQT?
Thanks!
Maximun là 150 thành viên & khách mời. Nếu bạn sắp xếp được thời gian, welcome bạn đăng ký tham gia.

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM
Hihi, hôm đó là sinh nhật Webketoan và cũng là sinh nhật Ketoansk :D, KT mới vào nghề, không quen ai hết, lại lạ nước lạ cái hjx, ngại quá, nhưng muốn đi gặp mặt và học hỏi các bậc tiền bối :D, Cho KT đăng kí với Admin ơi

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
C

ckviet

Guest
18/12/07
24
0
0
HCM
Chưa thấy tiền vào TK. Khi nhận được sẽ confirm với bạn nhé!

Chính xác Mina ơi.

Hôm nay mình đã chuyển cho bạn, vì hôm trước giao dịch chưa thành công vì lâu nay không sử dụng VCB.

Mà bạn Mina ơi....

Mình chuyển tiền mà phí Mina trả giùm nhé, vì táy máy :0frown:nên để phí người thụ hưởng trả.:wall:.

Mai mốt chuyển trả lại Mina phí sau.:thanx:

maika0403

maika0403

Sơ cấp
10/6/11
35
8
8
HCM
Mina mới nhận 400k vào TK VCB với nội dung "Đăng ký 2 suất gio luu Web ke toan vao ngay 05/11/11" Bạn nào confirm giúp mình nhé!

2 suất mà em đã đăng ký danh sách hôm trước đó chị, nick : maika0403 và nhungdoan24, có cần ghi họ và tên kg hả chị?
thanks!
Mina: "Không cần phải đưa tên đâu! Hôm đến bạn chỉ cần nói nick & bảng tên cũng chỉ thể hiện nick" Thanks!

N

nhuquynhdl

Guest
25/12/10
5
0
1
33
thu duc
Mina ơi cho quỳnh sđt đi ,quỳnh chuyển rùi quỳnh gọi cho mina nhé ,với có ai ở thủ đức không ? Ah chuyển tiền vào tài khoản này đúng không : Vietcombank: 0071001835693
đỗ hữu phi ngọc
Mina: "Đúng rồi, đấy là tài khoản của Mina"

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mới nhận được một khoảng 200k qua VCB với nội dung : "Thanh toán tiền sinh nhật webketoan...." Bạn nào confirm giúp mình nhé!
Mina đề nghị các bạn để nick trước khi ghi thêm các thông tin khác để dễ kiểm tra. Nội dung dài quá bị cắt nên không đọc được khúc sau.
Thanks!

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM
Hihi, hôm đó là sinh nhật Webketoan và cũng là sinh nhật Ketoansk :D, KT mới vào nghề, không quen ai hết, lại lạ nước lạ cái hjx, ngại quá, nhưng muốn đi gặp mặt và học hỏi các bậc tiền bối :D, Cho KT đăng kí với Admin ơi

Ôi lời nói tha thiết thế này mà không thấy MINA/Admin nói j cho KT một động lực nhỉ?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
ketoansk nói:
Ôi lời nói tha thiết thế này mà không thấy MINA/Admin nói j cho KT một động lực nhỉ?
Welcome bạn tham gia sinh nhật cùng với tất cả các thành viên WKT. Mình đã nhấn nút thanks ngay bài của bạn có nghĩa là xác nhận rồi. Vì mình spam nhiều bài trong topic này nên ngại.....
Hẹn gặp bạn nhé!

maika0403

maika0403

Sơ cấp
10/6/11
35
8
8
HCM
2 suất mà em đã đăng ký danh sách hôm trước đó chị, nick : maika0403 và nhungdoan24, có cần ghi họ và tên kg hả chị?
thanks!
Mina: "Không cần phải đưa tên đâu! Hôm đến bạn chỉ cần nói nick & bảng tên cũng chỉ thể hiện nick" Thanks!

Chị ơi, em đăng ký thêm 2 suất nữa, nhưng 2 bạn này không là thành viên, không có nick, tên : Vân và Tú Uyên, em đang chuyển tiền qua nhé!
Thanks

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Chị ơi, em đăng ký thêm 2 suất nữa, nhưng 2 bạn này không là thành viên, không có nick, tên : Vân và Tú Uyên, em đang chuyển tiền qua nhé!
Thanks
Mina xác nhận đã nhận được tiền của bạn. thanks!

H

hongmit

Guest
22/4/09
43
0
6
hatay
Cho em đăng ký 1 suất với nhé. Mai em sẽ đi chuyển tiền liền. Hi hi. Mong gặp lại mọi người!

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Sang đã chuyển tiền đóng phí SN rồi vì chuyển qua ATM nên không ghi nội dung được Sang chuyển qua TK VCB của Đỗ Hữu Phi Ngọc

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Sang đã chuyển tiền đóng phí SN rồi vì chuyển qua ATM nên không ghi nội dung được Sang chuyển qua TK VCB của Đỗ Hữu Phi Ngọc
Số TK của Sang số mấy vậy? Cho Mina xin để đối chiếu nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA