Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
oke chị, có j thì e sẽ pm sớm....Tại đag tính rủ pé "vubinhanduong" đi rùi về bên em....lun mai zề mà ẻm hok chịu,hic hic:wall:

CHÚC PARTY ZUI ZẺ, THÀNH CÔNG!!
thế thì cần gì vệ sĩ chứ, tự mình đi còn hơn, sở dĩ cần vệ sĩ vì sợ về đêm quá mà đường xa nên hơi sợ thui.....nhỏ xíu nên sợ bị người khác bắt nạt thui, cũng phải về sớm không thì bị nhốt bên ngoài đường, vì bà chủ có giờ quy định mà......hxhxhxhxhx đôi khi muốn đi chơi mà không được đi,

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Đã chuyển tiền vào TK techcombank MINA kiểm tra giùm em

D

dang hong ngoc

Guest
2/3/10
3
0
0
tp.hcm
Dang Hong Ngoc đăng ký 1 suất chị nhé, chiều nay em đã chuyển tiền vài TK VCB của chị rồi, kiểm tra giúp em nhé! TKS!!! ^_^

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM
Loa loa loa..........Có ai ở Gò Vấp (gần ĐHCN) không cho KT đi cùng với, KT chân thành cảm ơn và hậu tạ :D

Mina! KT đã chuyển tiền qua VCB rồi kiểm tra giùm KT ạ.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Nhận được số tiền 200k qua VCB với nội dung "Huynh Anh Tu NT-ND Đang Thi Hong Ngoc dang ky sinh nhat webketoan, gd tien mat" Bạn nào confirm giúp mình nhé!

Loa loa loa..........Có ai ở Gò Vấp (gần ĐHCN) không cho KT đi cùng với, KT chân thành cảm ơn và hậu tạ :D

Mina! KT đã chuyển tiền qua VCB rồi kiểm tra giùm KT ạ.
Rất nhiều bạn hôm nay nộp, bạn nói rõ tên hay nội dung bạn ghi thế nào không? Mới nhận tiền từ VCB của bạn : Nong Quoc Hiep. Pls confirm. Thanks!

D

dang hong ngoc

Guest
2/3/10
3
0
0
tp.hcm
Nhận được số tiền 200k qua VCB với nội dung "Huynh Anh Tu NT-ND Đang Thi Hong Ngoc dang ky sinh nhat webketoan, gd tien mat" Bạn nào confirm giúp mình nhé!
Nick Đang Hong Ngoc nộp đó chị, xác nhận giúp em nhé!
Mina: Mina xác nhận số tiền bạn đã nộp, thanks!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mina nhận được tiền của bạn từ TK : 0071002487474 200K. Xin bạn xác nhận nick. Thanks!
Từ TK Techcombank Mina nhận được tiền :
1 - 3 suất của hoaithuong0778
2 - Nhoccan 87 2 suat
3 - Bui Anh Tuyet
4 - YoyoCL
Chi tiết danh sách đăng ký & nộp phí tại topic đây

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM

Rất nhiều bạn hôm nay nộp, bạn nói rõ tên hay nội dung bạn ghi thế nào không? Mới nhận tiền từ VCB của bạn : Nong Quoc Hiep. Pls confirm. Thanks!

Nong Quoc Hiep là của KT nhé Mina. :D:D

G

GOLDENSUN

Guest
9/3/07
11
1
0
40
Bà Rịa-Vũng Tàu
Hi chị Mina,

Em chuyển tiền rồi, Tài khoản VIETCOMBANK , chị kiểm tra dùm em nhé. 2 người =400k, chuyển vào trưa 28/10. Thanks all!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hi chị Mina,

Em chuyển tiền rồi, Tài khoản VIETCOMBANK , chị kiểm tra dùm em nhé. 2 người =400k, chuyển vào trưa 28/10. Thanks all!
Hi em,
Em chuyển bằng hình thức nào, số TK của em nếu chuyển bằng ATM. Gửi chứng từ scan qua tin nhắn giúp Mina nhé.
Mina kiểm tra tài khoản mà không thấy. thanks!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
huy dinh

huy dinh

Sơ cấp
25/5/11
47
0
6
Tp. Hồ Chí Minh
Hix, mình đã đăng ký 2 vé rùi nhưng ngày đó chị em mình ko tham gia được, mình về ăn đám cưới cậu út ở Bình Thuận ùi. Mới tham gia diễn đàn chưa tham dự được kỳ vui chơi nào giờ muốn nhân cơ hội này gặp gỡ mà làm sao đây??? Tiếc ngậm ngùi!!!:011::011::032:

Bạn chuyển khoản chưa, bán lại vé đo mình đi jum cho, chuyển tiền lại cho bạn sau.
Hôm qua đi bảo dưỡng xe ko chuyển kịp, sáng nay mới định chuyển nè

Em đã chuyển tiền 2 vé, chị MINA kiểm tra giúp, khi nào có xác nhận lại giùm e.
Thank chị!

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
"Hotboy nổi loạn" mới chuyển khoản cho chị Mina 200k . Chị check TK dùm em nhé!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
"Hotboy nổi loạn" mới chuyển khoản cho chị Mina 200k . Chị check TK dùm em nhé!
Đợi ngày cuối cùng luôn em nhỉ? Chà, hotboy mà đi không có bạn gái đi cùng thì khối cô có "cơ hội" đây

Mình mới chuyển khoản vào TK VCB tham dự rồi nick cua mình là: toanngoc2211, nhờ addmin kiểm tra dùm nhé. thanks.
mail cua mình là toan.dang@shangwood.com.vn hoặc mobi:0985.700813.
Mina đã nhận được tiền của bạn chuyển qua tài khoản VCB

K

ketty22

Guest
10/10/11
21
0
0
Q.Thủ Đức,TP.HCM
chị Mina cho em STK VIETCOMBANK nhé,không chuyển thì tới rồi nộp tiền mặt cũng được phải hok chị

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA