Mỗi tuần một chuyên đề

Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Phải đợi tới ngày áp chót mới biết tình hình mà xếp lịch nữa Bác.
Bác nên xếp lịch từ bây giờ...... trước ngày 29/10 để còn nhận được sự ưu đãi (50k)

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bác nên xếp lịch từ bây giờ...... trước ngày 29/10 để còn nhận được sự ưu đãi (50k)

Phải đợi tới ngày 25 mới biết có đụng xô hay không rồi mới quyết định được.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phantuannam hiện nay đang nghiên cứu tiết mục này để trình diễn trong dịp sinh nhật WKT lần 9 tại Tp. HCM

Các bạn nam tham khảo nếu đồng ý thì cùng tham gia với mình nhé

[video=youtube;9X_SMjZfRGc]http://www.youtube.com/watch?v=9X_SMjZfRGc&feature=related[/video]

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bác nào mà tham gia chương trình này chắc lửa đầy mình.

L

lecamtugl

Guest
27/8/11
3
0
0
34
tp hcm
Em còn bé xí...là SV Banking uni...nh e mún tham gia thì em đăng kí bằng cách transfer wa tk đã ghi ở đầu bài là OK fai hok ạ??..ham zui..hihi:ezpi_hear

A

anphuoc2

Guest
27/7/11
0
0
0
TPHCM
vì bận quá nên em hok có thời gian vào web thường xuyên. vậy có được tham gia hok zậy ?

L

levan20589

Guest
29/9/10
0
0
0
34
TP Hồ Chí Minh
thế năm nay ko tổ chức thi hát karaoke và miss web kế toán nữa hả mấy anh chị

Em còn bé xí...là SV Banking uni...nh e mún tham gia thì em đăng kí bằng cách transfer wa tk đã ghi ở đầu bài là OK fai hok ạ??..ham zui..hihi:ezpi_hear
chị cũng là sinh viên Banking uni mới tốt nghiệp nè bé, năm ngoái chị cũng tham gia zui lắm :))

Sửa lần cuối:
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
e mún tham gia thì em đăng kí bằng cách transfer wa tk đã ghi ở đầu bài là OK fai hok ạ??..ham zui..hihi:ezpi_hear

Đúng roài ấy, em đăng ký ở đây, rồi chuyển tiền vô tài khoản mà BTC đã đưa ở bài đầu nhé! Nhớ chuyển tiền sớm sớm trước 29/10 đi để được giảm giá 50K. Hì hì

I

inaky

Guest
24/9/11
0
0
0
31
KTX ĐHQG
Hix... em còn đang là sinh viên... cũng muốn đi mà ko có tiền, ko có xe... :( tổ chức buổi tối, đi là em ngủ vỉa hè luôn... TT__TT hix...

N

NEOPETIN

Guest
5/10/11
0
0
0
34
tp.hcm
Cho mình đăng ký 1suất nhe, năm nay mình tham gia lần đầu, cám ơn ban quản trị
...............
Lần sau chú ý viết bài có dấu kẻo bị xóa nhé.

L

luong thi hong thuy

Guest
22/3/10
0
0
0
TP.HCM
mình là thành viên mới của Webketoan, mình thấy các anh chị tổ chức tiệc mừng sinh nhật vui quá đi, lần đi chơi ở Vũng Tàu mình k đi được, thật tiêc quá. Lần này chắc chắc mình sẽ tham gia.

K

kimngan119

Guest
27/4/10
0
0
0
40
tan binh
Mình cũng muốn 1 vé

Mình cũng muốn 1 vé, nhưng đây là lần đầu mình tham gia nên ko biết cách thức tham gia. Làm ơn giúp mình với. Chỉ cần chuyển tiền vào TK là được rồi hả?

P
Chào mọi người,
Em cũng là thành viên của webketoan nhưng em ít vào diễn đàn lắm cũng không quên biết ai trên diễn đàn, lần này được webketoan thông báo tổ chức sinh nhật, em không quên ai hết em có tham gia được không các anh chị ơi.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Mình cũng muốn 1 vé, nhưng đây là lần đầu mình tham gia nên ko biết cách thức tham gia. Làm ơn giúp mình với. Chỉ cần chuyển tiền vào TK là được rồi hả?

Bạn chuyển khoản sau đó thông báo số TK, tên người chuyển tại đây và đến đúng địa chỉ, đúng giờ là ok.
Chào mọi người,
Em cũng là thành viên của webketoan nhưng em ít vào diễn đàn lắm cũng không quên biết ai trên diễn đàn, lần này được webketoan thông báo tổ chức sinh nhật, em không quên ai hết em có tham gia được không các anh chị ơi.

Không quen ai thì đến đó mới quen được chứ bạn, hãy mạnh dạn lên nha. Chúng tôi đang chờ đón bạn tại đó .
Thân !

N

nguyentuongvy20061989

Guest
16/9/11
0
0
0
34
tp Hồ Chí Minh
Anh ơi, em chỉ có thẻ ngân hàng Đông Á, em cũng muốn tham gia, có thể gặp trực tiếp để đưa tiền không ạ???
nik yahoo nguyentuongvy20061989

N

nhoccan87

Guest
17/4/09
8
0
1
HCM
Lần này mình sẽ tham gia. Hào hứng quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.