Hân hạnh đươc làm quen!

• Thread starter hoahuetrang
  • Ngày gửi
H

hoahuetrang

Guest
24/3/06
0
0
0
Ha Noi
:friend: Mình là dân ngoại đạo vì tò mò và cũng có 1chút gì đó yêu thích ~con số nên mong muốn được học hỏi và có được sự giúp đỡ của tất cả mọi người.Mình rất vui khi đã tham gia vào diễn đàn này,hân hạnh được làm quen.Cho mình gửi lời chào tới tất cả các thành viên trên diễn đàn.Chúc mọi người sức khoẻ,may mắn,hạnh phúc và luôn thành đạt.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

H5N1

Guest
10/1/06
13
0
0
54
Ninh Bình
hoahuetrang nói:
:friend: Mình là dân ngoại đạo vì tò mò và cũng có 1chút gì đó yêu thích ~con số nên mong muốn được học hỏi và có được sự giúp đỡ của tất cả mọi người.Mình rất vui khi đã tham gia vào diễn đàn này,hân hạnh được làm quen.Cho mình gửi lời chào tới tất cả các thành viên trên diễn đàn.Chúc mọi người sức khoẻ,may mắn,hạnh phúc và luôn thành đạt.
Chào mừng bạn đã đến với WKT. :welcome_2

T

TRẦN TRANG

Guest
H5N1 nói:
Chào mừng bạn đã đến với WKT. :welcome_2
H5N1 CÓ THẤY CÂU ĐÓ " CŨ RÍCH" RÙI KO????
NÓI CÂU NÀO " CÓ LỬA" CHÚT XÍU ĐỂ BẠN ẤY CÒN HỨNG THÚ MÀ THEO ĐUỔI WKT CHỨ .
:inlove:

T

TRẦN TRANG

Guest
Chào Mừng Hoahuetrang đã đến Với Wkt...hiiiii.hiiii

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hoahuetrang nói:
Tò mò hả? ngoại đạo hả?
2 yếu tố này cũng hay hay đấy thế có ham vui không? nếu ham vui thì nhiệt liệt nhiệt liệt nhiệt liệt chúc mừng.... còn nếu không ham vui thì nhiệt liệt nhiệt liệt nhiệt liệt chào mừng.....!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
tranchan79 nói:
Tò mò hả? ngoại đạo hả?
2 yếu tố này cũng hay hay đấy thế có ham vui không? nếu ham vui thì nhiệt liệt nhiệt liệt nhiệt liệt chúc mừng.... còn nếu không ham vui thì nhiệt liệt nhiệt liệt nhiệt liệt chào mừng.....!
Ha ha, bác Tranchan79 cũng là dân ngoại đạo bạn nè! Bác ấy thường nói công việc của bác có liên quan đến Ktoán, nhưng thực chất là chẳng cóliên quan chút xíu nào hết đó, chỉ vì thấy WKT vui, bác ấy ham vui mà vào đây thôi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thien Thanh_ nói:
Ha ha, bác Tranchan79 cũng là dân ngoại đạo bạn nè! Bác ấy thường nói công việc của bác có liên quan đến Ktoán, nhưng thực chất là chẳng cóliên quan chút xíu nào hết đó, chỉ vì thấy WKT vui, bác ấy ham vui mà vào đây thôi.
Này nhá! tớ bảo cho mà biết nhá! tớ ngoại đạo là ngoại đạo thế nào? ham vui là ham vui thế nào?

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranchan79 nói:
Này nhá! tớ bảo cho mà biết nhá! tớ ngoại đạo là ngoại đạo thế nào? ham vui là ham vui thế nào?

Ô thế Thiên Thanh nói oan bác Trầnchân à.
Thế thì Thiên Thanh phải nhận lỗi với bác ý roài, khoanh tay xin lỗi đi:bigok: :bigok:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
babyan nói:
Ô thế Thiên Thanh nói oan bác Trầnchân à.
Thế thì Thiên Thanh phải nhận lỗi với bác ý roài, khoanh tay xin lỗi đi:bigok: :bigok:
Câu này của bác còn cũ rích hơn câu của bác H5N1 nữa, các bác đừng tưởng em "ma mới" mà bắt nạt nhé!
Nhắc đến bác Tranchan thì ai mà chẳng nhớ đến box thư giãn, ko phải bác ham vui thì còn là gì?!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
em thử câu này nhé;
chào mừng hoahuetrang đã đến với những anh chàng đẹp trai,thông minh,vui tính, trong webketoan.com!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
dangkhoaquan nói:
em thử câu này nhé;
chào mừng hoahuetrang đã đến với những anh chàng đẹp trai,thông minh,vui tính, trong webketoan.com!

Sốc dữ nhen!

Chúc hoahuetrang sẽ trắng như hoa huệ. Không bị những anh chàng đẹp trai,thông minh,vui tính, trong webketoan.com này đổi màu :friend:

H

H5N1

Guest
10/1/06
13
0
0
54
Ninh Bình
TRẦN TRANG nói:
H5N1 CÓ THẤY CÂU ĐÓ " CŨ RÍCH" RÙI KO????
NÓI CÂU NÀO " CÓ LỬA" CHÚT XÍU ĐỂ BẠN ẤY CÒN HỨNG THÚ MÀ THEO ĐUỔI WKT CHỨ .
:inlove:
Cũng định như thế. :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA