đáo hạn ngân hàng bằng cách nào

• Thread starter thuyngakt87
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thuyngakt87

Guest
22/10/11
1
1
3
36
TP HCM
Các chị em ơi chỉ dùm em với
công ty em bây giờ phải đáo hạn 500tr mà bấy giờ muốn vay lại thì phải có nhu cầu sử dụng vốn mà em chỉ có các khoản chi lương, trả cho nhà cung cấp (hoá đơn đầu vào),hoá đơn bán lẽ công nơ chỉ có 300tr a giờ còn thiếu 200tr nũa em k biét phải tìm nhu cầu sử dụng vốn ở đâu máy hị em mình chỉ dùm em với
:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoanducha12

ketoanducha12

Trung cấp
18/10/11
158
10
18
Hà Nội
ketoanducha.vn
Bạn làm một cái hợp đồng giả, là phải ứng trước 200tr để thanh toán tiền hàng là đủ, hồ sơ vay của ngân hàng thì toàn làm giả thôi bạn ạ.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Sửa lần cuối:
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Những bài lách, đi cửa sau cửa trước, bơi ngả, bơi nghiêng.... nên pm riêng mà hỏi :wall:

valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya
Đề nghị bạn ketoanduch12 không tư vấn những việc làm vi phạm pháp luật nhé!

Ơh! Chị Xuân Thắm ơi, nhưng thực tế các DN và ngân hàng đã và đang làm theo cách mà chị nói là phạm pháp đấy thôi, nhưng có bác nào bị vào kho ngồi đâu.
Theo em thì phải xem mục đích sử dụng đồng tiền đi vay đó như thế nào, có hiệu quả hay không.
Nhưng nếu vay tiền xong mà cty vay bị vỡ nợ thì...chị đúng. Còn nếu họ vay xong mà làm ăn có lãi, tạo thêm công ăn việc làm cho người lao động thì...chẳng ai biết đấy là đâu.
Đấy chỉ là ý kiến của cá nhân em, mọi người cùng chém, quên đừng chém em.:005:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Ơh! Chị Xuân Thắm ơi, nhưng thực tế các DN và ngân hàng đã và đang làm theo cách mà chị nói là phạm pháp đấy thôi, nhưng có bác nào bị vào kho ngồi đâu.
Theo em thì phải xem mục đích sử dụng đồng tiền đi vay đó như thế nào, có hiệu quả hay không.
Nhưng nếu vay tiền xong mà cty vay bị vỡ nợ thì...chị đúng. Còn nếu họ vay xong mà làm ăn có lãi, tạo thêm công ăn việc làm cho người lao động thì...chẳng ai biết đấy là đâu.
Đấy chỉ là ý kiến của cá nhân em, mọi người cùng chém, quên đừng chém em.:005:

Đàng sau cửa chính người ta làm đủ trò, nhưng ở đây là chính thống không có được bài trò ở đây.
Nếu bạn ấy muốn PR hay muốn "tận tâm chăm sóc" thì không phải dùng cái tư vấn phạm luật ở đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA