Cà phê Bắc Hải đeeeeeeeeeeee.

• Thread starter TrungDuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
uhm, để CN nào đó rãnh anh sẽ tham gia, nhớ chừa chỗ cho anh nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chúc các bác vui vẻ nhé, nếu học xong sớm tớ sẽ ghé.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
càfê? nghe hấp dẫn nhỉ. Tui tham gia được không? Đã lâu rồi tui không tham gia webketoan vì bận rộn quá và vì không còn làm kế toán. Bay giờ trở lại nghề kế toán rồi thấy mình lạc hậu quá. Cho tui tham gia để tui update lại các thông tinh mới nhe

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
vitconlonton nói:
càfê? nghe hấp dẫn nhỉ. Tui tham gia được không? Đã lâu rồi tui không tham gia webketoan vì bận rộn quá và vì không còn làm kế toán. Bay giờ trở lại nghề kế toán rồi thấy mình lạc hậu quá. Cho tui tham gia để tui update lại các thông tinh mới nhe
vit con oi, cứ tham gia vào cho vui.chủ nhật sẽ lại cafê Bắc Hải?khi đó chú nhớ đi nha

Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Em có thể tham gia được không? Em thích lắm, nhưng mà ngại. Em là người mới, thì thủ tục làm quen, cũng chắc khó lắm. hì hì!
chú cứ tham gia đi, không có gì phải ngại cả.quangteo sẽ chào đón chú

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Buổi cà phê vừa qua thế nào các anh, sao không có ai phát biểu cảm tưởng gì vậy, có gì nóng bỏng không? để cho em vui lây.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
TrungDuong nói:
Buổi cà phê vừa qua thế nào các anh, sao không có ai phát biểu cảm tưởng gì vậy, có gì nóng bỏng không? để cho em vui lây.
chú muốn biết thì chủ nhật này đi tiếp.bác Pat nói là chủ nhật này sẽ đi.lúc đó chắc vui lắm.

Bữa trước chú TrungDUong nói sẽ cử người đến nhưng cũng chẳng thấy ai cả.vậy là sao cà????

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vitconlonton nói:
vitconlonton đã quay trở lại sau đợt cúm H5N1

Bắc Hải là chỗ nào vậy nhỉ? Có phải gần công viên Lê Thị Riêng không? Nếu đúng thì nhà mình tới đó xa quá (ở nhà cho khỏe... chỗ mình ly cafe có 2000 đồng) :drummer: ở nhà mở nhạc rung đùi có khi lại vui hơn... Ai rảnh tới nhà cho uống ké nhe bà con!!! :error:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
chủ nhật này cafe Bắc Hải ờ quán Đại Dương vào lúc 9g.
hẹn gặp mọi người ở đó nhé

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Quangteo nói:
chủ nhật này cafe Bắc Hải ờ quán Đại Dương vào lúc 9g.
hẹn gặp mọi người ở đó nhé

cu này thích đại dương à, bơi thì chẳng biết bơi, lại cứ thích đại dương. đua đòi thế.

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
IChiNoVa nói:
cu này thích đại dương à, bơi thì chẳng biết bơi, lại cứ thích đại dương. đua đòi thế.
Nguyên nhân chính là bên Đại Dương có mấy em xinh cực nên hắn ta ..........

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
hoangaccounting nói:
Nguyên nhân chính là bên Đại Dương có mấy em xinh cực nên hắn ta ..........
:1luvu: tui đi nữa :mrstraetz tui thích biển lém!!! :cool2:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
phantuannam nói:
he he.vậy nhớ nhé.9g nha chú Nam.quán Đại Dương ở cafe Bắc hải.
có thể Duyenkaty sẽ tới nữa. như vậy càng vui hơn.

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
phantuannam nói:
Tui thì thích ............ he he. Thích gì thì ông biết rồi. Nói chung là cùng ..........

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Quangteo nói:
Duyenkaty sẽ tới nữa.
Phản đối. Đừng cho ba này đi, bà này mần một lúc 6,7 ly cà phê đen không đường đấy :dance2: :bigok:

VuHoaiDuc nói:
Đợt tới, anh phải đem thêm mấy "xị" nữa Quang Tèo?
Ca-fe có rượu, có phong cách nhể...
Được đấy anh Đức ơi, đi uống café về mặt mày hồng hào khỏi cần son phấn thì hay biết mấy. :bigok:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Nói đến cafe mình mới nhớ. Casa vẫn hay đi uống cafe với một nhóm bạn đến một quán yên tĩnh, kín đáo, máy lạnh vừa uống cafe vừa chơi guitar sau một tuần làm việc mệt mỏi. Được nói chuyện, được ca hát , được thưởng thức những tác phẩm guitar cổ điển như Asturias,Aranjuez, Spanish-dance No5,Alhambra... Hay những tác phẩm đệm hát của Trịnh Công Sơn như Xin ru muộn màng, Hạ trắng và các tác phẩm trẻ tuổi.

Đến đó cũng giống như một cộng đồng WKT mà thôi. Điều đồng cảm là cùng chia sẻ, thưởng thức và giao lưu. Chúng ta có thể hát một mình và chúng ta có thể cùng hát với nhau!

Mình nghĩ đó là một thú chơi cộng đồng tao nhã, văn hoá và thú vị

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
VuHoaiDuc nói:
đúng rùi đó bác Đức ơi.bác phải đem nhiều 1 tí, chứ đem như bữa trước uống ko đủ, bác phải đem tới vài lít nhá. em chờ tin của bác

hoangaccounting nói:
Phản đối. Đừng cho ba này đi, bà này mần một lúc 6,7 ly cà phê đen không đường đấy :dance2: :bigok:
sao chú hoàng lại nói thế nhỉ?Duyenkaty có uống 6,7 ly cafe ko đường thì cho duyenkaty uống, khi đó bác Đức đem rượu tới thì mính sẽ tiếp thêm cho Duyên.
Duyenkaty mặt hồng hào chắc dễ thương lắm nhỉ?

casablanca_dumus nói:
Nói đến cafe mình mới nhớ. Casa vẫn hay đi uống cafe với một nhóm bạn đến một quán yên tĩnh, kín đáo, máy lạnh vừa uống cafe vừa chơi guitar sau một tuần làm việc mệt mỏi. Được nói chuyện, được ca hát , được thưởng thức những tác phẩm guitar cổ điển như Asturias,Aranjuez, Spanish-dance No5,Alhambra... Hay những tác phẩm đệm hát của Trịnh Công Sơn như Xin ru muộn màng, Hạ trắng và các tác phẩm trẻ tuổi.

Đến đó cũng giống như một cộng đồng WKT mà thôi. Điều đồng cảm là cùng chia sẻ, thưởng thức và giao lưu. Chúng ta có thể hát một mình và chúng ta có thể cùng hát với nhau!

Mình nghĩ đó là một thú chơi cộng đồng tao nhã, văn hoá và thú vị
cái này cũng hay đấy,hay là để tuần sau nữa mình sẽ đi ở chỗ đó.ý kiến các bác như thế nảo.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
VuHoaiDuc nói:
Bố này lần nào ra trận đấu chưa được 3 chiêu đã phải quay về thành sớm, vậy mà cứ hay lăng xăng. Chán thật.

Lời khuyên chân thành dành cho các bạn (sau bao nhiêu lần hành hiệp với Mr.Đức) là nếu có rủ bác Đức đi thì trước khi lâm trận nên cho bác ấy 1 li sữa tươi vắt nguyên chất không đá không đường trước, sau đó muốn làm gì thì làm.

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Quangteo nói:
cái này cũng hay đấy,hay là để tuần sau nữa mình sẽ đi ở chỗ đó.ý kiến các bác như thế nảo.
Chỗ này ko phù hợp cho "hội" của ta. Chỗ này là chỗ yên tĩnh, nên khi vào trong đó mọi người cũng yên tĩnh theo, như thế thì bịt mất cái loa phát thanh của tớ và của mọi người như thế thì ko vui. Vào trong đó cứ kiềm chế lời nói thì chịu sao nổi. Bắc Hải là hợp nhất.
@ Quangteo: Chú nên đổi lại cách xưng hô với em Duyenkaty đi. Em này nhỏ hơn chú mà chú cứ xưng tên làm gì. Cứ xưng em đi nhé :dance2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA