Cà phê Bắc Hải đeeeeeeeeeeee.

• Thread starter TrungDuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Ở HN có nhiều tụ cà phê quá, mà ở SG sao chẳng thấy đâu, các to pic lại đìu hiu nữa.

Cà phê Bắc Hải đê. anh em xung phong phát biểu đê......

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
xem ra món cà phê Bắc Hải này anh em không hảo rồi.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
TrungDuong nói:
xem ra món cà phê Bắc Hải này anh em không hảo rồi.
Tôi với bác mở đầu một phát xem sao. Bác cho tui số phone đi. Bắc Hải có quán Pleiku phố cũng hay lắm. ......................... :friend:

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Các bác thích quán Plei ku phố à? Theo nhà em quán đấy đi buổi tối với người tình thì thích hợp hơn.

Em thì em thích mấy quán dọc theo đường Thất Sơn hơn, con đường này vắng xe chạy hơn những đường khác, ngồi ngoài cho mát.

Gửi bác Đang Khóa... :
Số của bác đấy à? Sáng chủ nhật tới nhé, nhà em sẽ gọi cho bác.

Bác Hoàng ơi để lại số phôn đi, kéo nhau đi cho xôm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
be_xinh

be_xinh

Guest
Ah,quán Pleiku Phố em đã từng "dừng bước giang hồ" rùi :freddy: !!Với lại ngày nào đi học cũng đi ngang wán đó hết à.Em thấy quán đó hay ho đấy chứ!!Cách bài trí lẫn phong cách phục vụ đều ổn!!:cool2:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, sorry mọi người nhé, vì dạo này mình hơi bận :banana:. Quá tốt, nếu mọi người có thể làm 1 buổi cafe nho nhỏ ở Bắc Hải thì mình nhiệt liệt tán thành.
Tuy nhiên, theo mình, cafe buổi trưa (vào giờ nghỉ trưa) đối với ở HCM thì hơi khó, vì
1- Mỗi người làm 1 nơi, kiếm được 1 chỗ hẹn để đi cafe thì quả là khó khăn
2- Không đủ thời gian, buổi trưa mỗi công ty lại quy định thời gian nghỉ khác nhau, ví dụ như mình, hỏng lẽ mọi người cafe ở Bắc Hải, mình chạy tới... say hello rồi...về đi làm. Như thế thì làm quái gì còn thời gian ngồi nhâm nhi cafe nữa.
3- Thường buổi trưa mọi người cũng tranh thủ ăn uống qua loa rồi nghỉ ngơi, đi cafe tức là không phải nghỉ trưa, hix.

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Quán triệt tư tưởng sáng chủ nhật.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Híc, sáng chủ nhật vừa rồi chỉ có 5 mống: nhà em, Đang Khóa ..., diễn viên Quang Tèo, và thêm 2 bạn nữa.

Bác Hoàng accouting thì chẳng thấy đâu.

Gửi bác Đang Khóa...:
chủ nhật tới tiếp tục nhé, nhà em khao to.

be_xinh nói:
Ah,quán Pleiku Phố em đã từng "dừng bước giang hồ" rùi :freddy: !!Với lại ngày nào đi học cũng đi ngang wán đó hết à.Em thấy quán đó hay ho đấy chứ!!Cách bài trí lẫn phong cách phục vụ đều ổn!!:cool2:

Bé xình ơi, cóp phi chứ, sao im ru vậy?

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Các anh cà phê vui quá, tiếc là em không đi được, cứ cà phê đều đều đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Em sẽ điện thoại sau.

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
IChiNoVa nói:
Híc, sáng chủ nhật vừa rồi chỉ có 5 mống: nhà em, Đang Khóa ..., diễn viên Quang Tèo, và thêm 2 bạn nữa.

Bác Hoàng accouting thì chẳng thấy đâu.

Gửi bác Đang Khóa...:
chủ nhật tới tiếp tục nhé, nhà em khao to.
Khao gì thế, gửi ra cho tớ với Ichi he he
Mà nè thứ 7 ra HN uống cafe đê roài chủ nhật về uống cafe trong đó hiiii

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Nghe có người khao là tớ hưởng ứng liền,gặp lại bác IChiNoVa sau vậy nhưng ngồi quán khác đi.đừng ngồi quán M1 nữa bác ạ.Bác nào đi thì để lại điện thoại nhá!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
dangkhoaquan nói:
Nghe có người khao là tớ hưởng ứng liền,gặp lại bác IChiNoVa sau vậy nhưng ngồi quán khác đi.đừng ngồi quán M1 nữa bác ạ.Bác nào đi thì để lại điện thoại nhá!
các bác ơi?vậy thì chủ nhật tuần này chúng ta sẽ gặp nhau ở bắc hải chứ?bữa truớc tèo chĩ gặp đươc bác đang khóa ... thôi à.mong là tuần này sẽ gặp được mọi người.
số DT của tèo là: 0908679058
nhớ liên lạc với tèo nhé.

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Quangteo nói:
bữa truớc tèo chĩ gặp đươc bác đang khóa ... thôi à.mong là tuần này sẽ gặp được mọi người.

Anh Ichi thì nói là có 5 anh, còn anh Tèo thì nói chỉ gặp được anh DangKhoaQuan.:freddy:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
TrungDuong nói:
Anh Ichi thì nói là có 5 anh, còn anh Tèo thì nói chỉ gặp được anh DangKhoaQuan.:freddy:
thi dung là có 5 nhưng mà ko thấy tới thành ra chỉ có 3 người thôi.

chủ nhật này hẹn nhau ờ quán Đại Dương đê vào khoảng 9h, nó nằm trên đường Trường Sơn, đối diện quán Pleicu phố.
trungduong và bác dangkhoaquan nhớ tới nhá.

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Thế là hết, kể từ nay CN mỗi tuần em không thể đi được rồi, em xin cử đại diện đó là ...

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
TrungDuong nói:
Thế là hết, kể từ nay CN mỗi tuần em không thể đi được rồi, em xin cử đại diện đó là ...
chú TrungDuong dinh cừ ai đến vậy?nhớ nhá,chủ nhật tại quán Đại Dương nha

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
Quangteo nói:
chú TrungDuong dinh cừ ai đến vậy?nhớ nhá,chủ nhật tại quán Đại Dương nha
Em có thể tham gia được không? Em thích lắm, nhưng mà ngại. Em là người mới, thì thủ tục làm quen, cũng chắc khó lắm. hì hì!

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Em có thể tham gia được không? Em thích lắm, nhưng mà ngại. Em là người mới, thì thủ tục làm quen, cũng chắc khó lắm. hì hì!
Ko có gì phải ngại cả bạn à, bạn cứ tham gia đi vui lắm. Chào mừng bạn.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Hè lại thêm 1 người nữa, có vẻ bắt đầu xôm rồi đây
Nguyên ơi, cóp phi đê, nhớ đến nhé.

Trạng thái