Chúc mừng sinh nhật Duyenkaty!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Năm nay sinh nhật của em trúng ngày chủ nhật nên bà con ít online nên không biết.
Chúc em sinh nhật vui vẻ:friend: , Yêu đời :pepsi:
& mau tìm được một nữa của mình em nhé.:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Ái cha mình ăn sinh nhật bà í xong rùi mới chúc, he he :freddy:
Chúc chị một tuổi mới với nhiều niềm vui mới, thành công trên mọi lãnh dzực. Và năm sau sẽ có thêm người cùng thổi nến nhé bà chị :friend:
:birthday: HAPPY BIRTHDAY TO DUYENKATY:birthday:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng SN em, chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em trong tuổi mới.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Thêm một tuổi mới chúc bạn có thêm nhiều niềm vui,hạnh phúc và thành công.:birthday:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc mứng sinh nhật em. Chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc. Happy birthday!!!!!!!!!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng sinh nhật em!

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Sáng hôm qua, đã nhớ là mình có 2 cái sinh nhật, nhưng lại fải mò ra đường cả ngày nên ...quên HI HI. Tối về mệt quá....lăn đùng ra ngủ... nửa đêm tỉnh dậy mới giật mình nhớ ra (cơ mà ĐT chị đang hỏng nhỉ ...hihi). Thui, muộn còn hơn không....happy birthday chị iu. Sang tuổi mới thêm nhiều thành công mới, nhiều niềm vui mới chị nhá:birthday::birthday::birthday:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Happy Birthday to...chị. Lại chậm chân roài, ai bảo sinh nhật vào ngày chủ nhật chứ
Muộn còn hơn không chị nhỉ? Chúc chị sinh nhật vui vẻ nhé, với lại nhanh nhanh mời em vô sài gòn để còn chúc mừng...chị. Nhé ! he he

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Hi hi, cám ơn mọi người nhiều nhiều lắm nha :beer:

Mọi mọi người măm Cho-Co-Lat thay cho bánh kem nha (của má em cho đó à nghe, má kiu chia cho mọi người cùng ăn dzí mà)

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng SN em duyenkt. Chúc em năm nay sẽ có được những niềm vui mà những năm trước đây chưa từng có.

To các mem nam: duyenkt có gởi ở nhà anh Haitam mấy lít rượu để đãi các bạn (không biế còn không nửa ), hẹn offline năm 2006 sẽ xử nhé. :mrstraetz
(wkt ăn chơi sa đoạ lắm hay sao mà em duyenkt tặng rượu cho các mem nam uống chơi :pepsi: )

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Virgin nói:
(wkt ăn chơi sa đoạ lắm hay sao mà em duyenkt tặng rượu cho các mem nam uống chơi :pepsi: )

Người miền Tây Nam Bộ thực thà chất phát mà anh, người ta nói "của ít lòng nhiều" mờ, anh nói dzị hổng sợ em gái nó buồn à? Mà anh Nam này, đợi tới offline 2006 chắc là... rượu giờ thành men luôn đó, hổng chừng phải nấu lại đó chớ :dzo:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc mừng sinh nhật Duyenkaty nhé!

Birthday!
Birthday!!
Birthday!!!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
ừng
duyenkaty nói:
Người miền Tây Nam Bộ thực thà chất phát mà anh, người ta nói "của ít lòng nhiều" mờ, anh nói dzị hổng sợ em gái nó buồn à? Mà anh Nam này, đợi tới offline 2006 chắc là... rượu giờ thành men luôn đó, hổng chừng phải nấu lại đó chớ :dzo:

Chúc mừng SN em

Rượu đâu cứ đưa cho nhóm túy tiên thì bao nhiêu cũng hết đấy em ạ

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
duyenkaty nói:
Sao lại khoe cái thật thà chất phác chi vậy chị 2, cái này thì được, về Gạch Rầm vào vườn nhậu em ơi. :dzo:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT.:dance2:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Cho em bon chen ăn Socola cái bác nhẻy.
Sinh nhật bác vui quá cơ.
Chuc mừng!