Tặng vé xem live show ca nhạc đê !

• Thread starter KHANHDOAN
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
nhanketoan nói:
Mọi người ơi, tối qua xui quá trời luôn, sau khi nhận vé của anh Nam xong về đến nhà bị dựt túi xách mất hết vé và 1 số giấy tờ của em luôn, buồn ơi là buồn. vậy là em không được đi xem với mọi người rồi, chúc mọi người đi xem ca nhạc vui vẻ nha.
Vậy bác còn muốn đi ko em share cho 2 vé. Chia buồn cùng bác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
nhanketoan nói:
Mọi người ơi, tối qua xui quá trời luôn, sau khi nhận vé của anh Nam xong về đến nhà bị dựt túi xách mất hết vé và 1 số giấy tờ của em luôn, buồn ơi là buồn. vậy là em không được đi xem với mọi người rồi, chúc mọi người đi xem ca nhạc vui vẻ nha.
he he.
nếu nhà kế tóan muôn đi thì tèo sẽ dẫn đi nè.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
tèo đã nhận được vé.thank you bác Nam rất nhiểu.

N

nhanketoan

Guest
Trời ơi, em là con gái mà sao gọi bằng bác vậy, buồn hơn nữa nè........
Em muốn đi xem lắm chứ, vì buồn quá nên phải giải sầu thôi, vậy ai giúp em nè? Do em bị mất luôn điện thoại nên nếu ai cho em vé thí nhắn tin lại giùm em qua WKT nha, hoặc địa chỉ của em cũng được.Cám ơn mọi người nhìu nhìu...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
nhanketoan nói:
Trời ơi, em là con gái mà sao gọi bằng bác vậy, buồn hơn nữa nè........
Em muốn đi xem lắm chứ, vì buồn quá nên phải giải sầu thôi, vậy ai giúp em nè? Do em bị mất luôn điện thoại nên nếu ai cho em vé thí nhắn tin lại giùm em qua WKT nha, hoặc địa chỉ của em cũng được.Cám ơn mọi người nhìu nhìu...
Xin chia buồn cùng nhanketoan... :error: bạn sẽ mất thời gian để làm lại giấy tờ đấy.

N

nhanketoan

Guest
Dạ, cám ơn anh Nam và mọi người quan tâm đến thành viên mới này nha. Cám ơn mọi người nhìu lắm đó. Mình rất buồn khi đã mất 1 thứ nhưng lại vui khi có sự quan tâm và chia sẽ của mọi người.Mình sẽ cố làm lại những gì đã mất.
Àh,Hôm nay có 1 bạn muốn nhường vé lại cho mình, nhưng nhận thì ngại quá àh, làm sao đây????trong khi mình rất muốn đi xem.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
nhanketoan nói:
Dạ, cám ơn anh Nam và mọi người quan tâm đến thành viên mới này nha. Cám ơn mọi người nhìu lắm đó. Mình rất buồn khi đã mất 1 thứ nhưng lại vui khi có sự quan tâm và chia sẽ của mọi người.Mình sẽ cố làm lại những gì đã mất.
Àh,Hôm nay có 1 bạn muốn nhường vé lại cho mình, nhưng nhận thì ngại quá àh, làm sao đây????trong khi mình rất muốn đi xem.
Còn sao nữa. Nhận lời đi. Mọi người cùng nhau chia sẻ mà. Àh mà nếu được tui đề nghị bà con tập họp lại một chổ rồi đi luôn một lần cho vui. Vào cùng nhau quậy mới hứng khởi. hén.

nhanketoan nói:

Cứ nhận đi em gái ( ai nhường cứ nhận) nếu thiếu chị sẽ gởi thêm, ko có gì phải lo..............:bigok:

Chúc em làm lại giấy tờ suôn sẻ.............:cool2: ( chờ khoảng hai ba bữa đến 1 tuần biết đâu là nó sẽ gọi điện để yêu cầu chuộc lại giấy tờ àh.......chị kinh nghiệm vụ này mừ.............:freddy: )

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
Bình_OverAC nói:
Còn sao nữa. Nhận lời đi. Mọi người cùng nhau chia sẻ mà. Àh mà nếu được tui đề nghị bà con tập họp lại một chổ rồi đi luôn một lần cho vui. Vào cùng nhau quậy mới hứng khởi. hén.

Ừ, thế thì còn gì bằng. Nhưng "BINH_OVER AC" có phải là "Bình quá ác" không nhỉ?:cheesebur

To nhanketoan: Xin chia buồn cùng bạn nhé. Tối qua bạn ngồi cạnh phuonghoanglua phải không?

xhongball

xhongball

Guest
4/10/05
85
0
0
TPHCM
Thì ra tối hôm qua mình đã gặp và nói vài câu với Bình overAc rồi thì phải ? Đúng không ? À, cho mình hỏi, ngồi bên cạnh PhanTuanNam có phải là NguyenTuAnh không vậy ?

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
ơ!!!!NguyenTuAnh ở ngoài HN chứ nhỉ?Chúc mọi người trong đó có buổi tối thật vui vẻ và ấm cúng

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tungson nói:
Ừ, thế thì còn gì bằng. Nhưng "BINH_OVER AC" có phải là "Bình quá ác" không nhỉ?:cheesebur

To nhanketoan: Xin chia buồn cùng bạn nhé. Tối qua bạn ngồi cạnh phuonghoanglua phải không?
Tối hôm qua những người uống cafe gồm: Ziczac, chị gì quên tên rùi (bạn ZZ), Phantuannam, phuonghoanglua, nang, Bình quá ác, hoangaccounting và anh Tung son. Không biet nhanketoan là ai nữa.

xhongball nói:
Thì ra tối hôm qua mình đã gặp và nói vài câu với Bình overAc rồi thì phải ? Đúng không ? À, cho mình hỏi, ngồi bên cạnh PhanTuanNam có phải là NguyenTuAnh không vậy ?
Vâng đúng rùi. Hân hạnh được làm quen. :)

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Hic hic tối hôm qua bỏ học, ăn mặc bảnh bao để tiếp chị em uống café, bàn chuyện đại sự (thật ra là 8 đấy) thế mà chờ dài cổ ko có ... nào cả.
xhongball nói:
ngồi bên cạnh PhanTuanNam có phải là NguyenTuAnh không vậy ?
tối hôm qua ko có chị Tú Anh mà chị ấy ở Hà Nội mừ, Ông Phờ Tờ Nờ ngồi giữa hai mỹ nhân: bên phải chị bạn của ông Ziczac 8 bên trái là chị chim Phượng Hoàng Lửa.
Còn tôi là người đưa dzé cho bạn đó.
Bình_OverAC nói:
Không biet nhanketoan là ai nữa
Ông muốn biết ko?
KHANHDOAN nói:
Cứ nhận đi em gái
Uh đúng rùi người ta có lòng mà.
Một lần nữa xin cảm ơn chị KHANHDOAN nhiều nhé.
Không cảm ơn ông Nam vì đâu phải vé của ổng :bigok:

Sửa lần cuối:
S

sinhvienketoan2005

Guest
hu..hu..hu...

Biet the hom qua tui cung toi do nhan ve cho xong , vua co ve lai vua duoc uong cafe nua chu, day tui chui vao cong ty cua Po To No lay ve, troi ! ko the tuong tuong noi ! di mot chang duoc xa moi toi duoc, cuoi cung tay trang di ve ! hu..hu.. buon oi la buon ! ko biet toi nay co lay duoc ve ko , :dance2:

Hic đã dặn là viết có dấu mà. Cảnh cáo nha. Vé thì tất nhiên là có rồi!

N

nhanketoan

Guest
Em cám ơn chị KhanhDoan nha.....nhanketoan là người chỉ gặp được anh Nam thôi àh, còn mấy người khác em chưa gặp.Àh anh Nam nè nhanketoan là người anh đưa cho 2 vé , do có đứa em đòi theo nên em xin thêm 1 vé đó, anh nhớ không??????Chắc em tham lam quá nên bị mất hết luôn đó, hic hic....
Chị Khanhdoan ơi, chắc em nghe lời chị quá, em nhận lời bạn đó nha,biết đâu được tối mai mọi người gặp nhau thì sao hen,
Àh nè, anh chị ơi, đề nghị của anh Bình_OverAC cũng được đó chứ, em ủng hộ 2 tay luôn, em mong rằng mọi người sẽ đoàn kết và thân ái.....và em hi vọng mọi người chia sẽ cùng em để khỏi buồn nữa nha .
Cám ơn mọi người nhiều lắm...........
Cùng nhau hội ý đi hỡi tất cả mọi thành viên, không còn thời gian nữa đâu.........................

Sửa lần cuối:
N

NGUYENTHIHOA

Sơ cấp
22/1/06
45
0
6
Đà Nẵng
wetech.vn
Nghe ca nhạc cũng ghiền lắm, mà ở xa quá. Chúc ba con đi coi zui zuể nghen.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Vé thì còn đấy các bạn. Nhưng tối nay mình đi học rồi nên không thể tiếp tục cafe được.

Ngày mai các bạn tranh thủ lên sớm mình đưa vé nhé.

Hy hy... Mai đông vui lắm...!!!

Các bạn chưa nhận vé thì tranh thủ nha.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
LOA LOA!

TỐI NAY BẠN NÀO XEM CA NHẠC NẾU MUỐN VÀO CÙNG THÌ TẬP TRUNG LÚC 19G45 TẠI CLB 030 (30 Nguyễn Cư Trinh , quận 1) CHÚNG TA SẼ VÀO CÙNG.

CÁC BẠN CHƯA NHẬN VÉ THÌ TRANH THỦ ĐẾN ĐÚNG GIỜ NHA... SAU 19G50 PHÚT THÌ VÉ SẼ SHARE KHÔNG PHÂN BIỆT CÓ ĐĂNG KÝ HAY KHÔNG!?

ĐẶC BIỆT, MỚI NHẬN THÊM 20 VÉ CỦA CHỊ KHÁNH ĐOAN... NHANH TAY THÌ CÒN, CHẬM TAY CŨNG CÒN...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA