Một chút tãn mạn cuối tuần

• Thread starter letmyha
  • Ngày gửi
H

hoangmacs

Guest
16/11/07
18
0
0
viet
nhận được sự quan tâm của nhiều người.............biết có nhiều người thích mình
không đẹp, không thông minh, chẳng ngọt ngào, có phần vô duyên, nam tính nữa.
vậy mà........... nhiều người kết để làm ji nhỉ, để cuối tuần càng thấy lonely????
bay jo thi chẳng có một mối tình vắt vai. Cũng lạ.......nhiều người bao tại kén wa moi the
hôm wa nhận điện thoại của con nhỏ bạn thân, một tin mới, đã đoán có thể xảy ra mà vẫn bất ngờ, cuối nam nay nó đám cưới. bạn rất thận, cùng tuổi..........
wa ngỡ ngàng, nhìn lại mình, vẫn mãi vui chơi học hành, yêu đương vô định.
uh........... mục đích vẫn chưa đạt được không dám nghĩ nhiều, kô dám yêu đương. ăcc........... khổ ghê.
cuối tuần buồn thế, thèn bạn thân hẹn xuống rủ caffe mà chẳng thấy đâu. Chán!!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
một ngày, một tháng , một năm , tthời gian trôi nhanh quá , đã gần đến tết rồi nhỉ , nhìn lại một năm không có gì thay đổi, vẫn thế , cô đơn , buồn và chán , một năm mới lại đến , một năm mới thêm một tuổi mới , lại già thêm , không biết sẽ có gi thay đổi ở cái tuổi không mấy là đẹp , cảm thấy sợ và sợ , sợ tết , sợ già , và sợ những gì sẽ xảy ra với mình và sợ ...

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Một cảm giác bồn chồn khó tả,. hic

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Một cảm giác bồn chồn khó tả,. hic

Chắc hôm qua được nói chuyện với thằng bạn này đây, khổ thân, xa bạn có tẹo mà nhớ bạn thế à :friend:
:dzo:

N

nhungcan

Guest
13/11/07
33
0
6
thanh trì
Thứ 6 đi làm đến chiều thì thấy uể oải rồi. Chẳng biết tối nay sẽ làm gì cho hết tối , ngủ thì không nỡ vì cảm thấy phí hoài thời gian mà chơi thì chẳng biết chơi với ai. Bao nhiêu năm trời sao vẫn thấy cô đơn quá. hix mình chưa già mà cảm thấy tâm trạng già cỗi quá rồi, Thứ 7, chủ nhật xem TV, vào net một lúc. Rốt cuộc để thứ 2 đi làm chẳng có gì thay đổi và mới mẻ khi mà tâm trạng vẫn ù lì, sống cứ nhờ nhờ. Có lẽ phải thay đổi thôi. Làm một cái gì đó để thấy mình đang hoạt động, đang sống. Ngày mai sẽ bắt đầu một ngày mới và mình cũng sẽ làm cho cuộc sống của mình khác đi để thấy yêu đời hơn, để không cảm thấy chán ghét ngày cuối tuần. Chúc con bé mình sẽ tìm được cảm hứng mới mẻ. Cố lên...

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Cuối tuần lại đến..chủ nhật phải mang giày vào trường mà học..rồi cả ngày chủ nhật chẳng về nhà vì bận ....la cà quán xá..ăn chơi kiểu này cuối học kỳ chắc hơi bị mệt đây!!..mà hình như chủ nhật này có ..độ nữa thì phải!!!hehehee:banana:
Thoai, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nghen!!:byebye:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA