Họp mặt tại Nha Trang ngày 30/4

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi

Buổi họp mặt lần này

• Chắc chắn tôi sẽ đi

Bình chọn: 0 0.0%
  • Có thể tôi sẽ đi nhưng chưa chắc chắn

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Kể từ sau tết Nguyên Đán, anh em kế toán Nha Trang lại tỏa ra khắp nơi công tác. Nhân dịp lễ 30/4, trân trọng kính mời toàn thể anh chị em nhà kế có mặt tại Nha Trang vào ngày này chúng ta cùng gặp mặt. Vui lòng đăng ký tại đây hoặc gọi (nhắn tin) đến 0988952998 gặp Vũ. (Thời gian và địa điểm chưa khảo sát nhưng có lẽ là chỗ cũ, vui lòng để lại số điện thoại hoặc nick YM để nhận thông báo mới nhất)

Dự định đi chơi nhưng sợ mấy ngày đó đông đúc lắm, hơn nữa mình thấy chơi đâu cũng vậy và chủ yếu để anh em có dịp gặp nhau cho vui vẻ nên dự định cũng chỉ như mọi khi: sáng uống cà phê đợi nhau, ăn trưa
, hò hét :drummer: tra tấn nhau, chiều nghỉ cho các bạn ở xa còn về nhà và cho những mảnh trời riêng. Khi đi, các bạn có quyền mang theo người thân
và nhớ góp phí :bigok: cho cả người thân ấy nhé.

Danh sách đã đăng ký:

01. Hochocnua (kêu gọi, đầu trò mà không có mặt anh đánh chít)
02. OldNTV
03. tranvanhung (Administrator)
04. Bình_OverAC (Moderator)
05. hoabattu0901
06. Act
07. comay (liên lạc qua điện thoại)
08. Dangthanh (liên lạc qua điện thoại)
09. Vothuong (đăng ký 1 chân)
10. Noname
11. Sẹc rét (đăng ký 1 chân)
12. Tieu My (new)
13. Tina
14. be xinh
15. bonbon233
16. pony_dlq
17. xin mời...

Dự định chương trình sẽ là:

1. phongthanhtp: tắm bùn > ăn > hát
2. Bình_OverAC: cà phê sáng > ăn > tắm bùn
3. hoabattu0901: cà phê sáng > ăn > hát
4. có ai có ý kiến gì khác không ạ?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
tranvanhung nói:
Cho mình đăng ký 1,5 suất, vui lòng cho biết cụ thể thời gian và địa điểm chính xác nhé.
Bác định đăng ký 1 suất cho ... và 0,5 suất cho bản thân à :bigok: .

T

thao

Guest
tranvanhung nói:
Cho mình đăng ký 1,5 suất, vui lòng cho biết cụ thể thời gian và địa điểm chính xác nhé.
Nhà ngươi có chỗ en chơi rồi đấy nhé, không cần đến ta nữa nhen. Bé xinh cũng dzìa đó , nhờ anh oldNTV đón tiếp admin cho hòanh tráng nhé....:friend:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hỏng chừng Éc min ổng sạo đó, ông phải lo cho vợ con nữa mà.

(lần thứ 2 dùng chiêu khích tướng)

Gởi bác OldNTV: em sẽ có mặt bác ạh. Lần này mong bác sắp xếp giúp.

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
vitconlonton nói:
toàn là nam không thì mẹ không cho đi đâu
úi, sao lại thía, an tâm đi, các bạn nam kế toán chỉ treo đầu dê bán đúng thịt dê, không bán thị chó đâu, ngại gì chứ. :bigok:

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
OldNTV nói:
úi, sao lại thía, an tâm đi, các bạn nam kế toán chỉ treo đầu dê bán đúng thịt dê, không bán thị chó đâu, ngại gì chứ. :bigok:

Mới đi Nha trang một lần thôi, Chưa biết gì nhiều, Nhưng đúng là nơi của nắng + gió + Biền .

Tuyệt cú mèo.

Các Bác nghe bài "Nha Trang ngày về" chưa? Đúng là không chê vào đâu được.

Mình ở Tp.HCM, nhưng cũng mong được có dịp tro83 lại Nha Trang để nhìn "Cát trắng thơm tho" và đi dạo trên "Bãi khuya" nữa.
:inlove:

H

hoabattu0901

Guest
2/3/06
73
0
6
41
Nha Trang
Cho mình dăng ký 1 xuất nha!
Thời gian và địa điểm như thế nào ? mình chưa gặp mặt offline Nha Trang lần nào cả.

T

thao

Guest
OldNTV nói:
Bé xinh là ai vậy thao ơi, có liên quan đến xRobot không đó.

Là ai thì hỏi thèn Bình_O đó, em nó đó mà, hùi tết gặp rùi.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
OldNTV nói:
Bé xinh là ai vậy thao ơi, có liên quan đến xRobot không đó.
Bé xinh là bé Thư hồi tết đó anh Vũ ơi.

hoabattu0901 nói:
Cho mình dăng ký 1 xuất nha!
Thời gian và địa điểm như thế nào ? mình chưa gặp mặt offline Nha Trang lần nào cả.
Bạn có thể để nhắn lại thông tin liên lạc (số điện thoại) để mọi người có thể liên lạc với bạn. Chúng ta sẽ có địa điểm sau.

Gởi anh OldNTV: anh Vũ ơi, hay là anh dò địa điểm luôn đi ạh. có địa điểm thích hợp mời mọi người đi luôn cho tiện.

V

Vothuong

Guest
18/4/06
7
0
0
43
484 bạch đằng
Bây giờ, mình đăng ký thì sợ ko đi được thì đâm ra mất uy tín, mà nếu ko đăng ký thì e ...hổng cho tui dzo thì quê lắm...Thôi thì cứ cho mình đăng ký đi nhé. Có gì mình sẽ " bồi thường sau"..
Nickname của mình là noel 98

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Dự định đi chơi nhưng sợ mấy ngày đó đông đúc lắm, hơn nữa mình thấy chơi đâu cũng vậy và chủ yếu để anh em có dịp gặp nhau cho vui vẻ nên dự định cũng chỉ như mọi khi: sáng uống cà phê đợi nhau, ăn trưa :dzo: , hò hét :drummer: tra tấn nhau, chiều nghỉ cho các bạn ở xa còn về nhà và cho những mảnh trời riêng. Khi đi, các bạn có quyền mang theo người thân :inlove: và nhớ góp phí :bigok: cho cả người thân ấy nhé.

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Vothuong nói:
Bây giờ, mình đăng ký thì sợ ko đi được thì đâm ra mất uy tín, mà nếu ko đăng ký thì e ...hổng cho tui dzo thì quê lắm...Thôi thì cứ cho mình đăng ký đi nhé. Có gì mình sẽ " bồi thường sau"..
Nickname của mình là noel 98
Chào mừng tất cả mọi người đến với WKTnhatrang, không phân biệt đã đăng ký hay chưa kịp đăng ký, đăng ký tại đây hoặc qua điện thoại, việc đăng ký chỉ nhằm xác nhận để dự tính số lượng mà liệu bề chọn chỗ mà thôi.

Mong bạn tham dự góp vui văn nghệ nhé, à mà cuối cùng thì bạn là Vothuong hay noel98 vậy?

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Anh Vũ ơi,em có được free ko ạ!:freddy:.Hì, nếu lúc đó SG rảnh và hổng về quê sẽ làm một chuyến đến NT offline cùng mọi người.:friend:

T

Tieu My

Guest
21/4/06
50
0
0
PY
Xin chào !
Em là thành viên mới , em xin đăng ký một suất nhé

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Chị Screet Grasess ơi 30/4 về Nha Trang đi chị. Nếu anh Vũ không free thì qua nhà em, tuy nhà nhỏ nhưng tấm lòng không nhỏ vả lại em sẽ dẫn chị đi ăn những món ăn Nha Trang ngon bổ và rẻ (rất chi là sinh viên ). Nha chi ha :cool2: .
Đợi tin chị đó. :dance2:
Anh Vũ ơi, em đã nhắn tin cho chị Tina rùi.

Sửa lần cuối:
A

ahyeah

Guest
15/3/06
10
0
0
Ha Noi
tui ko đi được nhưng xin chúc mừng anh chị em có một buổi gặp mặt thật thắm thiết và tình cảm :pepsi: :bigok: :drummer: :dance2:

H

hoabattu0901

Guest
2/3/06
73
0
6
41
Nha Trang
Bình_OverAC nói:
Bạn có thể để nhắn lại thông tin liên lạc (số điện thoại) để mọi người có thể liên lạc với bạn. Chúng ta sẽ có địa điểm sau.

Gởi anh OldNTV: anh Vũ ơi, hay là anh dò địa điểm luôn đi ạh. có địa điểm thích hợp mời mọi người đi luôn cho tiện.
số điện thoại của em anh OldNTV có mà!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA