Tình yêu là gì vậy các bác?!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Gớm tòan là yêu đương lăng nhăn nhìn hoa cả mắt

M

minhnganke

Guest
14/5/06
8
0
1
40
q12
anh hìangaccouting ko biết yêu ha sao mà gọi là yêu đương lăng nhăng hoa cà măt...................cầu cho anh ế vợ suốt đời:friend: :drummer: :dance2: :angel:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
minhnganke nói:
anh hoangaccouting ko biết yêu ha sao mà gọi là yêu đương lăng nhăng hoa cà măt...................cầu cho anh ế vợ suốt đời
Nói về yêu đương ta là bậc thượng thừa đạt tới đỉnh giới. Nhưng trên tinh thần là ế cho nó khỏe he he :dance2: . Già cả rồi để cho mấy em trẻ nó yêu đương chứ ta mà xuống núi thì .......... khà khà biết tay ông:bluegrab: :smash: :smash:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
hoangaccounting nói:
Nói về yêu đương ta là bậc thượng thừa đạt tới đỉnh giới. Nhưng trên tinh thần là ế cho nó khỏe he he :dance2: . Già cả rồi để cho mấy em trẻ nó yêu đương chứ ta mà xuống núi thì .......... khà khà biết tay ông:bluegrab: :smash:
Ha ha, chết chú rùi!
Các mem nữ wkt lưu ý nhé, đừng làm phiền tới Hoangaccounting!!!
:dzo:
Thế này ko ế mới lạ đó!!

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hoangaccounting nói:
Nói về yêu đương ta là bậc thượng thừa đạt tới đỉnh giới. Nhưng trên tinh thần là ế cho nó khỏe he he :dance2: . Già cả rồi để cho mấy em trẻ nó yêu đương chứ ta mà xuống núi thì .......... khà khà biết tay ông

cái này có nghĩa là con cáo nói "nho còn xanh lắm"

Ế mà bày đặt ta đây.........xuống núi thì mấy em có mà..........chạy mất dép :bluegrab:

M

minhnganke

Guest
14/5/06
8
0
1
40
q12
cái này gọi là con ếch chết vì cái miệnghahhahhahahachết hoangaccouting rồi nhéDiều ước ế vợ dành cho anh đã thành sụ thật rồi đó:angel: :friend: :dzo: :pepsi: các chị em ơi ,chúc mừng chiến thắng nào

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chưa ra sân mà bảo là chiến thắng Lêu Lêu

be_xinh

be_xinh

Guest
minhnganke nói:
anh hìangaccouting ko biết yêu ha sao mà gọi là yêu đương lăng nhăng hoa cà măt...................cầu cho anh ế vợ suốt đời
Ko cần cầu đâu minhnganke ah,ko cầu thì anh hoangaccounting cũng đã ế rùi!!Ảnh mà ko ế mới lạ!!:dance2: Ế đến nỗi phải ...lên núi luôn kìa!!Tội nghiệp!!Amen!!!!:drummer::friend:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
be_xinh nói:
Ko cần cầu đâu minhnganke ah,ko cầu thì anh hoangaccounting cũng đã ế rùi!!Ảnh mà ko ế mới lạ!!:dance2: Ế đến nỗi phải ...lên núi luôn kìa!!Tội nghiệp!!Amen!!!!:drummer::friend:
Ta lên núi là để tu luyện, khi nào ta xuất quan hạ sơn thì nhà ngươi biết tay ta. Ka mê dzô kô.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hoangaccounting nói:
Ta lên núi là để tu luyện, khi nào ta xuất quan hạ sơn thì nhà ngươi biết tay ta. Ka mê dzô kô.

í cái tay hoangacc thì ai mà chả biết, gầy như que củi, đụng cái gãy liên nên phải lên núi trú thân. Mà dù có tu luyện thì...ế vẫn ế mà

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
vitconlonton nói:
í cái tay hoangacc thì ai mà chả biết, gầy như que củi, đụng cái gãy liên nên phải lên núi trú thân. Mà dù có tu luyện thì...ế vẫn ế mà
Nhỏ mà có võ mới là tài, ăn thua là kỷ thuật hiểu ko.
Cái cò cái vạc cái nông
Ba cái cùng béo vặt lông cái nào
Vặt lông con mẹ vịt cho ta
Ta nấu ta nướng ta xào ta ăn :dance2:​
Ông PTN ko vặt thì lên tiếng tui xử bà này cho

M

minhnganke

Guest
14/5/06
8
0
1
40
q12
vịt oơi ,hẹn gặp ông hoangaccouting tại offline lần thứ 5 này đi
Xem ai vặt lông ai nào.....có gì tui ủng hộ cho ,vịt conlonton đừng sợ nhéhahahahahaahheheheeheheh
:friend: :angel: :dance2: :dzo:

M

minhnganke

Guest
14/5/06
8
0
1
40
q12
kĩ thuật như ông Cám to mới gọi là kĩ thuật chứ theo vịt con diễn tả về hòangaccouting thi .......hahahahahahah:bigok: :drummer: :dzo: :angel:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Bác hoangacc...gì gì đó ơi! Đúng là thùng rỗng thường kêu to bác nhỉ????????hihi............seo bác lại đi ngược lại với quy luật của "nhân loại" thế???????????? Thế thì phải kiểm tra lại xem bác ạ, có khi..............thì nguy to...............nguy to..................ha ha......................

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
minhnganke nói:
kĩ thuật như ông Cám to mới gọi là kĩ thuật chứ theo vịt con diễn tả về hòangaccouting thi .......hahahahahahah
ông Cam kỹ thuật thế nào tớ ko biết. Kỹ thuật của mỗi người mỗi khác đặc biệt là trong lĩnh vực này. Có thể tình huống này tôi thì dùng nhất dương chỉ còn ông Cam thì dùng cửu âm bạch cốt trảo hay là gì gì đó thì sao? "Kỹ thuật" nó tìm ẩn bên trong con người chứ nó ít thể hiện ra bên ngoài trừ khi người ta dùng tới bạn mới biết he he. Nhìn bề ngoài bạn đâu thể biết dc đúng kôn nào :bigok:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
nhaquedideple_rathanhpho nói:
Bác hoangacc...gì gì đó ơi! Đúng là thùng rỗng thường kêu to bác nhỉ????????hihi............seo bác lại đi ngược lại với quy luật của "nhân loại" thế???????????? Thế thì phải kiểm tra lại xem bác ạ, có khi..............thì nguy to...............nguy to..................ha ha......................
He he trong XÂY DỰNG THƯƠNG HIỆU người ta gọi là KHÁC BIỆT HÓA đấy bác à. he he :dance2:
Khi nào có dịp tui nói về tình iu - hôn nhân - gia đình cho pác nghe khi ấy thì bác mới biết thùng này có rỗng hay ko. :friend:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Trở lại với chủ đề:
Thien Thanh_ nói:
Tình yêu là gì vậy các bác?!
Tôi có câu này:

Yêu làm chi để khóc
Giận làm gì để yêu

Bình luận giùm tớ thử các cao nhân. Tớ chả hiểu??????????????????

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
hoangaccounting nói:
Trở lại với chủ đề:

Tôi có câu này:

Bình luận giùm tớ thử các cao nhân. Tớ chả hiểu??????????????????

Chú định ám chỉ gì sao?
Bình luận: Hoangaccounting nói chuyện tình yêu như các nhà sư nói chuyện hôn nhân gia đình.

Tình yêu là gì?

Chẳng biết, hình như là nhảm nhí!!!!!!!!:cool2:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Thien Thanh_ nói:
Bình luận: Hoangaccounting nói chuyện tình yêu như các nhà sư nói chuyện hôn nhân gia đình.

Vì thế tui mới nhờ tới các cao nhân như bác.
Chả có gì là ám chỉ đâu bác à.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA