Thành viên WKT miền Trung

• Thread starter Le Thanh Ha
  • Ngày gửi
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào tất cả các bạn : Cho đến nay WKT đã hoạt động rất là sôi nổi ở cả 3 miền nam bắc ,ở miền Bắc và Nam đã có những buổi họp mặt rất sôi động và Miền Trung cũng đã tổ chức nhưng vào thời điểm tổ chức thì số lượng thành viên Miền Trung còn ít . Nay nhận thấy số lượng thành viên tham gia WKT ngày một đông và tôi nghĩ trong số đó có không ít TV ở MTrung nên tôi mong rằng các bạn nếu ở MTrung thì đừng ngại ngùng hãy vào trang này để điểm danh khi đã biết số lượng,địa chỉ của TV

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
đầy đủ của MTrung thì mới có thể tổ chức được các buổi hoạt động sôi nổi được . Với mong muốn xây dựng WKT nói chung và khu vực MT nói riêng ngày càng sôi động mong rằng các bạn nhiệt tình đăng ký . :two: :two: :two: :cool

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Để tăng thêm tình đoàn kết, các bạn thành viên hiện đang sinh sống và làm việc tại miền Trung hãy tham gia tích cực bằng cách đăng kí trong mục này, để chúng ta có những buổi giao lưu họp mặt ở cả ba miền được đông vui, bổ ích.
:welcome:

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Chào các anh chị . Tina cũng ở miền Trung đây . Tina đang tập tành làm kế toán , mong học hỏi thêm từ các anh chị đi trước . :a3

Email: Thanhha186@yahoo.com
ĐC : Nha Trang

T

thuydungttk

Guest
18/3/04
5
0
0
Hihi...
Em cũng là thành viên tích cực của miền Trung đây ạ!!!!!

Thùy Dung
thuydungttk2003@yahoo.com
Đà Nẵng
0905 00 1783
Có ai biết số phone này có ý ghĩa với Thùy Dung như thế nào ko? Ai nói đúng sẽ nhận được quà ( ưu tiên cho các thành viên mới của miền Trung! :bia )
Lưu ý : anh Hà thì được đặt cách trả lời! hihi
Mọi người ơi, anh Hà đã nhiệt tình thế thì còn chần chừ gì nữa. Hãy mạnh dạn đăng kí tham gia vào web nhé !

N

NTV

Guest
To Tina : Cùng ở Nha Trang sao bao nhiêu lần kêu gọi mà không thấy lên tiếng nhỉ

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
To NTV : Ủa , NTV có gọi hả ? Tina có nghe thấy đâu . Bây giờ nghe rồi nên ới ..... ơi ... ơi . Mà NTV đang bắt nạt " ma ko cũ" ấy hả ? :talk

anhoanh

anhoanh

Guest
25/3/04
105
1
0
45
Đà Nẵng
Chào tất cả!

Mình cũng ở Miền Trung đây! Rất hân hạnh được làm quen với các bạn! :two: :eek:k
Email: anh@ehotelier.com

P

phonglinh

Guest
:bia Xin chào các thành viên ở miền Trung, mình cũng ở miền Trung nhưng mình lại không làm việc ở Miền Trung vậy thì mình sẽ họp mặt ở đâu đây??? :leu:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Bạn ở đâu thì gặp mặt ở đó, có gì quan trọng đâu. Nơi nào cũng là webketoan cả mà!

G

giacatluom

Guest
Xin Cha`o Các bạn !! Mình sinh ra và lớn lên ở miền trung ( Nghệ AN ) Nhưng mà hiện tại đang học tập tại TP HCM , rất mong tìm được bạn cùng Quê để được học hỏi thêm . !!
e mail cho mình :baykho@yahoo.com

T

thienhuong

Guest
30/1/04
24
0
1
42
Huế
Chào
Mình ở Huế đây, Trung Trung Bộ nhỉ.
Tài khoản: thienhuong
email: thhuong02us@yahoo.com
Mong WKT sẽ mở rộng hơn nữa.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
chào mọi người mình là Nguyễn Đăng Khoa đang là sinh viên ngành kiểm toán năm thứ 3 ! Đà Nẵng !

rất hân hạnh làm quen với mọi người!
To thuydungttk mình nghĩ số điện thoại này biểu thị ngày sinh của bạn nhưng quan trọng là đo bạn trai của bạn tặng !ok!?

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Các thành viên Miền Trung tiếp tục đăng ký nhé ,sau một thời gian nữa có số lượng thành viên Miền Trung tương đối rồi thì mình sẽ tổng hợp theo từng Tỉnh và sẽ liên lạc với nhau để tổ chức các buổi offline nhằm tăng thêm tình đoàn kết gắn bó .

M

MuaHue

Guest
Mưa Huế xin chào tất cả các thành viên WKT miền trung. :f_o
Mưa Huế cũng là người Huế, sinh ra và lớn lên ở Huế, nhưng bây giờ đang học ở TPHCM, thấy bây giờ WKT cũng ra quê mình, mừng quá nên vào đây làm quen. :a3
Mình là SV kế toán năm cuối CĐ GTVT III
Tuy mới chỉ xa nhà 3 năm nhưng mình thấy Huế khác xa trước đây, và khác nhất là có thêm WKT, mình vui lắm, mai này về Huế vậy là sẽ được gặp mặt WKT rồi. Bây giờ tuy ở TPHCM, nhưng vì mình ít đi lại nên mình chưa từng biết mặt ai trong WKT cả. Hy vọng mai này sẽ có dịp giao lưu cùng các bạn quê nhà.
Rất vui được gặp mặt các thành viên WKT miền trung. Nếu có ai rảnh, hãy ghé vào
waternhocthuy@yahoo.com :two:
Vì mình đang là SV nên chưa có số phone được, các bạn tạm gặp mình trên mail nhé! :two:
Rất vui được các bạn làm quen qua mail.Dù bận nhưng mình hứa sẽ hồi âm tất cả những thư gửi đến. :il
Nếu ai đó có hứng thú nói chuyện giống mình, hãy online nhé!
Mong là sớm có một buổi gặp mặt WKT miền trung!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Vui quá, thành viên Miền Trung băt đầu chiếm ưu thế trên diễn đàn rồi.

N

NTV

Guest
DVD đâu rồi nhỉ, sao không đăng ký vô đây cho các bạn, các em mới vô sau thấy tên anh mà phấn khởi hơn chứ nhỉ.

Xin lỗi, nghe nói DVD chuyển ra Bắc rồi hay sao ấy.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
chào có lẽ tôi là thành viên thuộc loại nhỏ tuổi nhất trên diễn đàn nhưng tôi đề nghị mọi người chúng ta nên tổ chức 1 buổi họp mặt WKT tại khu vực miền trung !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA